JamboLeo: Watanzania wakosa imani na 'Rais'

JamboLeo: Watanzania wakosa imani na 'Rais'

Haki ya kujieleza na kutoa maoni ni ya kila taasisi na raia,aksante mtanzania wa kijivunia katika kizazi hiki kilicho jaa hofu TUNDU LISSU
 
Ili ujue mambo ,/facts yalivyo kwenye Siasa za Tz kukupitia media,ni lazima pia uwajue Wamiliki wa vyombohivo! Unakumbuka Jambo Leo Miezi 9 nyuma walikuwa wanaandikaje, Fuatilia pia uandishi wa Nipashe ulivobadilika miezi kama minne iliyopita! Hiyo ndiyo Siasa ,who get what,when and how! Siwapigii debe ,magazeti objective kwakiwango cha kuridhisha ni Mwananchi na Majira !na kiasi fulani Raia Mwema ! Vinginevyo fuata mrengo ima wa tanzania Daima+Mtanzania+wenzao ...au Uhuru/habari Leo+ Raia Tanzania ....!
Mwananchi pekee ndio wako neutral,kwa mbali labda na mtanzania.Mengine yaliyobaki Sina uhakika.
 
We are tired with this government. Kutwa nzima magomvi na visasa.
 
nashukuru kwa marekebisho maana mi nilikuwa najua inaandikwa raisi, swali lipo palepale kwa nini wameandika 'rais' na sio rais wanamaanisha nini.
wanajua wazee wa lumumba nyie siku zote ukweli kwenu ni sumu
 
Nipo huku kijijini msibani wanakijiji waliokua washabiki wa ccm kindakindaki hawana hamu na hii serikali hadi raha, wanadai no money circulation biashara zao wengi wamekata mitaji na wengine wametoa watoto wao kwenye shule binafsi kwa kuwa hawana pesa tena za kulipia ada, wananchi wengine wanalalamika ndugu zao waliokua wanawapa misaada mbalimbali baadhi yao wameacha kuwasaidia toka mjini na wengine wamepunguza misaada kwa %90 hawa waliopunguziwa misaada wengi ni wazazi wa watoa misaada na wengi hawataki kusikia hata neno magufuli, kuna jina wamempachika siwezi andika hapa make sina milioni kumi za kuchezea.
ni kweli wanakijiji wamechoka na wengi wanadai ikipigwa kura wapo radhi kumpigia hata mbwa kuliko kumchagua tena huyu tena, niliwauliza baadhi yao kwa nini walimchagua wakadai walitishwa kuwa wakimchagua mpinzani kutatokea vita na lowasa ni mwizi atawauza hadi wao na watahamishwa kusikojulikana.
Nikawauliza akitokea huyu mwizi mtamchagua? wakadai kwa hali ilivyo sasa wako Tayari kuchagua kitu chochote ili mradi huyu atoke madarakani, wewe mwanangu angalia nilivyo konda na sasa hivi ndio ana miezi nane, akimaliza miaka mitano je? Si nitakufa? Nimemnukuu mama moja wa makamo.

CCM wasipofanya marekebisho ya kiutawala natabiri hii ndiyo serikali itakayochokwa kwa mda mfupi kuliko serikali ya kikwete.
 
Kusema ukweli, maisha yamekuwa magumu maradufu kwa watu wote, watumishi wa umma ndio usiseme, wananchi wa kawaida ni kelele biashara haziendi....
Mh. Rais aangalie hali hii inakuaje, maana hali mbaya sana mitaani

Hiyo hali mbaya ndio anayofurahia,anataka tuishi maisha ya umasikini ili tuweze kumuabudu vizuri
 
mw
Umenifanya nkalitafute nijue ni nini kimo ndani maana hawa kipindi cha nyuma walkua wako side ile
mwenyewe nimeshangaa labda wamegundua wakiandika habari za kusifia serikali hawauzi
 
Tunataka ajira na viwanda vianze sio blah blah na majungu
 
anza

anza na anco ben mwambie arudishe NBC yetu
Haijalishi. Wamiliki wa hili gazeti na mhariri wake ni lazima tuwasaidie kufikiri ama kwa hiari ama kwa lazima. Tanzania haiwezi kuwa kijiwe cha wakaanga sumu
 
Fikiri kwa mapana, 'rais'; sio rais.
Hiyo ni tricky ya lugha tu na utata huo umeachwa makusudi ili kuwaokoa kwa kile walichokihofu baadae na ni lazima ile kwao. Watachezea akili za wapuuzi na si saikolojia zetu. Kusudi la kuandikwa hivyo na nia yao ni ile ile ijapokuwa imeachwa herufi moja ili kuzugia
 
Nipo huku kijijini msibani wanakijiji waliokua washabiki wa ccm kindakindaki hawana hamu na hii serikali hadi raha, wanadai no money circulation biashara zao wengi wamekata mitaji na wengine wametoa watoto wao kwenye shule binafsi kwa kuwa hawana pesa tena za kulipia ada, wananchi wengine wanalalamika ndugu zao waliokua wanawapa misaada mbalimbali baadhi yao wameacha kuwasaidia toka mjini na wengine wamepunguza misaada kwa %90 hawa waliopunguziwa misaada wengi ni wazazi wa watoa misaada na wengi hawataki kusikia hata neno magufuli, kuna jina wamempachika siwezi andika hapa make sina milioni kumi za kuchezea.
ni kweli wanakijiji wamechoka na wengi wanadai ikipigwa kura wapo radhi kumpigia hata mbwa kuliko kumchagua tena huyu tena, niliwauliza baadhi yao kwa nini walimchagua wakadai walitishwa kuwa wakimchagua mpinzani kutatokea vita na lowasa ni mwizi atawauza hadi wao na watahamishwa kusikojulikana.
Nikawauliza akitokea huyu mwizi mtamchagua? wakadai kwa hali ilivyo sasa wako Tayari kuchagua kitu chochote ili mradi huyu atoke madarakani, wewe mwanangu angalia nilivyo konda na sasa hivi ndio ana miezi nane, akimaliza miaka mitano je? Si nitakufa? Nimemnukuu mama moja wa makamo.

CCM wasipofanya marekebisho ya kiutawala natabiri hii ndiyo serikali itakayochokwa kwa mda mfupi kuliko serikali ya kikwete.
interesting
 
Haijalishi. Wamiliki wa hili gazeti na mhariri wake ni lazima tuwasaidie kufikiri ama kwa hiari ama kwa lazima. Tanzania haiwezi kuwa kijiwe cha wakaanga sumu
kwani walichoa andika ni uongo,labda mwenzetu unaishi new york huyaoni ya Tanzania
 
Hili gazeti lilikuwa linamilikiwa na Juma Pinto swahiba wa Ridhiwan sijui kama hadi leo analimiliki.

Wakati wa awamu ya nne lilikuwa pro Kikwete na serikali yake, lilikuwa likipongeza kila kilichofanywa na serikali hadi likapewa jina la "jamba leo", sielewi hii U-turn ya ghafula imetoka wapi ya kuanza kupingana na rais na serikali yake.

Lazima kuna maslahi ya watu yameguswa na hii tumbua tumbua.
 
Blah blah na visasi vinatuvunja moyo awamu ya ovyo sana hii.Uchaguzi urudiwe tena
 
Hili gazeti lilikuwa linamilikiwa na Juma Pinto swahiba wa Ridhiwan sijui kama hadi leo analimiliki.

Wakati wa awamu ya nne lilikuwa pro Kikwete na serikali yake sielewi hii U-turn ya ghafula imetoka wapi ya kuanza kupingana na rais na serikali yake.

Lazima kuna maslahi ya watu yameguswa na hii tumbua tumbua.
yawezekana mauzo ya leo yatapaa kuliko ya siku zote maana kila mtu anataka kujua nini kimeokea
 
Back
Top Bottom