witnessj
JF-Expert Member
- Mar 22, 2015
- 28,830
- 47,772
Haaa haaa haa ( sory mkuu nimejikuta umenichekesha tuu)Huu mwaka nitaukumbuka kwa kuwa na uhai tu... Mbali ya hapo hakuna la maana nililo fanya poor me.
Pole mwaya...
Haaa haaa haa ( sory mkuu nimejikuta umenichekesha tuu)Huu mwaka nitaukumbuka kwa kuwa na uhai tu... Mbali ya hapo hakuna la maana nililo fanya poor me.
Hee miss chaga lini?nimepata mtoto wa kiume namshukuru Mungu
Walimpa kura kwnye uchaguz gan mwaka huu[emoji12] [emoji13] [emoji14]Kwangu ni pale baadhi ya marafiki zangu walipompa kura magufuli [emoji22][emoji22]
Mwaka jana. Yalikuwa makosa ya mafikirio mkuuWalimpa kura kwnye uchaguz gan mwaka huu[emoji12] [emoji13] [emoji14]
HahahahaMimi nlijikojolea
Hongera sananimepata mtoto wa kiume namshukuru Mungu
Tuwalinde wanyama wetu. ..MUHIMU NI BARAKA SANAJambo baya zaidi lililotikea mwaka huu ni "faru john" kushika nchi
Hongera sana mpendwa.nimepata mtoto wa kiume namshukuru Mungu
Pole sanaNiliwekeza vibaya mtaji ukaenda na MAJI na kumpoteza mama mzazi akili haijawa sawa mpaka leo
Nimempoteza mdogo wangu kipenzi
Niliwekeza vibaya mtaji ukaenda na MAJI na kumpoteza mama mzazi akili haijawa sawa mpaka leo