Afadhali.Kizuri nitakachokikumbuka ni kumpata mwanamke niliyemfukuzia kwa kipindi kirefu, but so sad tume break leo kabla hata ya mwaka wenyewe kuisha. Anyway yote maisha.
Zamu itakuja mwakani usijal baharia wangusijapoteza ndugu yoyote so far, na wote ni wazima so hakuna baya katika huu mwaka ashukuriwe mungu
Yaani unasema afadhali badala ya kunipa pole jaman!Afadhali.
Ushindwe katika jina la yesuZamu itakuja mwakani usijal baharia wangu
wapi mkuu?Nlinunua kiwanja, sizonje kabana nimeshindwa kupeleka tofali moja... Nawaza tu kale kamilioni ningekula na mamaa, maana hata laki 5 hawakitaki sasa hivi
Mimi mleta thread nimefeli pia kwani nimemaliza na jambo zuri zaidi[emoji16][emoji23][emoji16][emoji23][emoji16][emoji23]ndo maana wengi wameelezea pia jambo zuri pia kwa mwaka huuKm ni mtihan basi wamefeli weng humu hawajasoma vzr kchwa cha habar sijui [emoji23] ...."Jambo baya zaid..."lkn chek comment dah
Pole sana, ilinikuta mwaka jana ht sitaki kukumbuka. Kuanza kujifunza kutembea km mtoto,asikwambie mtu.kwakweli mwaka huu ulinikuta nikiwa kitandan siwez kutembea kabisa mgonjwa na nmetumia mwaka mzima kujiuguza but Mungu mwema sasa nimepona na narejea kwe majukumu yangu kama kawaida mapema mwakani
yaan ni mtihan mkubwa kuliko mitihan yote iliowahi nitokea mkuuPole sana, ilinikuta mwaka jana ht sitaki kukumbuka. Kuanza kujifunza kutembea km mtoto,asikwambie mtu.
uchaguzi haikua mwaka huu banaKwangu ni pale baadhi ya marafiki zangu walipompa kura magufuli [emoji22][emoji22]
Toto la kinyakyusa au!!Kukutana na Missy!