Chief wa kibena
JF-Expert Member
- Mar 13, 2016
- 686
- 397
nimepata mtoto wa kiume namshukuru Mungu
dah miss chaga, hili kwako ni jambo baya, au na wewe ni kama nisha nn..rejea mada.
nimepata mtoto wa kiume namshukuru Mungu
Kasema baya au zuri mimi hili ni zuri sana kwangu mkuudah miss chaga, hili kwako ni jambo baya, au na wewe ni kama nisha nn..rejea mada.
Ahsante sana dearpole mama
Ahsante sana mkuuPole sana aise
MALIMBUKO NA ZAKA NI MUHIMU KUKUMBUKA.....KAMA WEWE NI MKRISTO.Licha ya kejeli ila nilifata ushauri nilioupewa kuwa nimchukue binti nimpeleke home ambako ndo yupo hadi sasa hivi....msala mwingine unaoniumza kichwa hadi sasa hivi ni ofisini nilipokuwa nafanya kazi baada ya kumaliza form 6 nilipoteza million 10...yaani mpaka sasa sielewi ile hela ilienda wapi..boss wangu hadi leo anaamini nilichukua hiyo hela wakati sio....
Nuksi nyingine mwaka huu nikuvamiwa home na vibaka waliniibia vitu vyangu vya thamani thamani nimeripoti police ila hadi leo sijaona respond yoyote...
Baraka nilizopata mwaka huu ni nyingi pia namshukuru mungu sana kwa hili kwani binti alijifungua salama na sasa nina mtoto wa kiume(ZAWADI KUBWA ZAIDI MAISHANI MWANGU )huwa nikikaona kana tabasam nkikumbuka kalivyokuwa kanataka kutupwa chooni ili mama ake asome naona aibu sana...
Merry xmass MMU
[HASHTAG]#freemaxencemelo[/HASHTAG]
.....SHUKURU JAPO KWA UHAI NA AFYA NJEMA.Huu mwaka nadhani ungetolewa tu kwenye rekodi za miaka niliyoishi.... maana duuh
Negatives nyingi kuliko
Pole sana.Niliwekeza vibaya mtaji ukaenda na MAJI na kumpoteza mama mzazi akili haijawa sawa mpaka leo
Pole sana 2017 iwe yenye baraka tele kwako!Huu mwaka nadhani ungetolewa tu kwenye rekodi za miaka niliyoishi.... maana duuh
Negatives nyingi kuliko
Na iwe hivyo, iwe kwako pia kama ulivyoninenea mimiPole sana 2017 iwe yenye baraka tele kwako!
Yapo yakushukuru mkuu, namshukuru MUNGU kwa haya pia, labda mbegu hii itamea vizuri 2017......SHUKURU JAPO KWA UHAI NA AFYA NJEMA.