TATIANA
JF-Expert Member
- Dec 8, 2010
- 4,695
- 2,449
So am I...Huu mwaka nadhani ungetolewa tu kwenye rekodi za miaka niliyoishi.... maana duuh
Negatives nyingi kuliko
So am I...Huu mwaka nadhani ungetolewa tu kwenye rekodi za miaka niliyoishi.... maana duuh
Negatives nyingi kuliko
Maskini... PoleKupigwa kibao na bae
Daaah.. Pole sana.. I can feel your pain... But Mungu ni mwema you will get throughAchaaa tu mtu mzima kuingizwa kingi si mchezo..............Unfortunately, this came at a point that I am not able to undo the plans without adverse consequences, kwa hivyo ndio narudi na mimi kulikabili gwaride la Mkuu!
🙁santeMaskini... Pole
Hahahha we ndo umewapeleka chaka wenzio wallah [emoji23]Mimi mleta thread nimefeli pia kwani nimemaliza na jambo zuri zaidi[emoji16][emoji23][emoji16][emoji23][emoji16][emoji23]ndo maana wengi wameelezea pia jambo zuri pia kwa mwaka huu
AmenUshindwe katika jina la yesu
Ahsante sanaPole sana kipenzi. Pumzika kwa amani.
AhsantePole