Nkundwe Sr
JF-Expert Member
- Nov 30, 2014
- 6,302
- 9,810
Kumpoteza mjomba wangu nilie mpenda sana dah!!!
Hongera sana bhnaamwezi wa tano
asante sana mkuuHongera sana bhnaa
pole mamaNimempoteza mdogo wangu kipenzi
Hongera kwa shemeji, maana siyo kwa kukanyaga huko ukutanimepata mtoto wa kiume namshukuru Mungu
Ha ha ha ha zimefikaHongera kwa shemeji, maana siyo kwa kukanyaga huko ukuta
Pole sanaNiliwekeza vibaya mtaji ukaenda na MAJI na kumpoteza mama mzazi akili haijawa sawa mpaka leo
Pole sana aiseNimempoteza mdogo wangu kipenzi
Pole sana mkuuKumpoteza mjomba wangu nilie mpenda sana dah!!!
Hongera sana mkuu.nimepata mtoto wa kiume namshukuru Mungu
Asante sana mkuuHongera sana mkuu.