Jamani sielewi elewi jinsia yangu!

Jamani sielewi elewi jinsia yangu!

We kijana,sasa hapo mambo ya nyege yamekujaje?mke wangu anaumwa kalazwa hospital halafu wewe unanitakia nyege zisizoisha????khaaa!
 
We mshikaji mtata kweli, hasa hizo sentensi mbili za mwisho. Afu hao uliowataja kama mfano una uhakika na unacho kinena, wakikuchukulia hatua utatembelea nini!??
 
Mada yako ipo vululuvululu tuuu....mara jamaa kawa shoga sijui kafa na ngwengwe....ohhh mara Salama sijui sista P....yani shaghalabagala tuuu...

Halafu heading na ulichikiandika ni mbingu na ardhi...

:shut-mouth: kajiandika mwenyewe...yeye ndiye mhusika na inaonekana anasumbuliwa na tatizo la jinsia isiyo yake na pia kutokuwa na nyege. ila kashindwa kujiweka wazi ili apate ushauri wa kumsaidia!
 
Nakumbuka tulivyokuwa wadogo tuliishi na mtoto wa kike mwenye tatizo kama hilo ulisemalo Red Giant. Yeye alienda kupigwa sindano za kuzuia matiti kuota/kukua na pia makalio kuwa makubwa na sauti pia ikawa ya kiume. Alipenda sana kucheza na watoto wa kiume na michezo yote ya kiume tulishiriki nae. Hakuwa na rafiki wa kike. Alikuja hama pale tulipokuwa tunakaa ila baadae waliomuona wanasema kwamba aliamua kujiachia katika hali yake ya kawaida ya uwanamke na hivyo matiti yaliota na pia alikuwa na swaga za kike kabisa hadi sauti.

So ni ukweli ukisemacho kipo si abroad tu, hata hapa kwetu Bongo. Tunahitaji kujikubali kwa vile tulivyoumbwa na Mungu kwani hakuna aliyeumbwa mbaya duniani...ukikosa hichi basi ujue umepewa kile na ndiyo maana wazee wetu au wahenga zetu walisema kwamba "Mungu akikupa kilema hakukoseshi mwendo"..hii ina maana ya kwamba kwa vyovyote vile utakavyokuwa basi ujue una cha kufanya maishani mwako na hutakiwi kujuta..shukuru Mungu na jikubali.
 
Neno sahihi hapa ni "jinsi". Jinsi ya kiume na jinsi ya kike. Sio "jinsia".
 
heee!
ila humu kuna mambo!
ni hiki kiswahili cha mabwe kilichochanganyika na kindengereko au mbona sielewi vitu vingi mimi jamani! lol SnowBall my pacha njoo unitafsirie watu8 ujue nakutegemea sa ukiniacha hunipi maramani ya humu mboni naumbuka mwenzio King'asti sasa haya mambo ya kutakiana genye njema ndo yamekuwa habhari ya mujhini siku hiz au?
lol!hebu ngoja nikae chini kwanza!
 
Last edited by a moderator:
Red Giant

Sasa ndo umeongea nini? uchizi mtupu! peleka nyege zako huko Fb kwa watoto wenzio! Ebo!
 
Last edited by a moderator:
Shoga huyu hana lolote

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
Back
Top Bottom