Jamani sielewi elewi jinsia yangu!

Jamani sielewi elewi jinsia yangu!

Kuna binadamu wana tatizo hili. Ni hali ambayo mtu anakuwa hayuko comfortable na jinsia aliyozaliwa nayo. Mara nyingi tatizo huanzia utotoni, unakuta mtoto wa kiume anapenda sana michezo ya kike, company ya kike na hata kupendelea mavazi ya kike. Imegundulika watu wengi wenye tatizo hili huwa wanatatizo kwenye sehemu ya ubongo inayo determine sex. Unakuta mwanaume lakini sehemu hiyo ipo kama ya mwnamke au mwanamke lakini sehemu ipo kama mwanaume. Sababu za kijamii na kisaikolojia pia zinaweza sababisha tatizo hili lakini zaidi husababisha mtu aonekane ana tatizo. Watu wenye tatizo hili hupata taabu sana kwa kuhisi kwamba wanaishi kwenye jinsia isiyo yao na unyanyapaa wanaopata kutoka kwa jamii. Tatizo hili huwapata sana wanaume, sababu moja ni kwamba wanawake wanaweza fanya mambo ya kiume pasiwe na tatizo ila shida zaidi mwanaume akifanya jambo la kike. Watu hawa mara nyingi hujitibu kwa kutumia vichocheo. Mfano mwanamke mwenye tatizo hili anaweza kutumia vichocheo vya kiume ili kuzuia asiote matiti, sauti isiwe nyembamba na asitokeze makalio makubwa. Tiba nyingine ni kufanya upasuaji wa kubadili jinsia kama uvumi uliomtokea Tyson. Pia kuna tiba za kisaikolojia zinazomsaidia mtu kuachana na mawazo kwamba amezaliwa na jinsia isiyopaswa. Ila sio watoto wote wanaoonyesha dalili za tatizo hili huwa nalo ukubwani. Kuna kijana mmoja nahisi alikuwa na shida hii alikuwa anapenda sana kampani ya kike na mambo ya kike, baadae akawa shoga na akafariki na ukimwi.pengine salama jabir au sister P (we dare to talk openly) wana shida hii au ni mambo ya kisanii. Nawatakieni nyege sisizoisha!!

:hurt: ULIANZA VIZURI UNAMALIZA VIBAYA
 
Kuna nchi ambazo hawaruhusu mtu kuwa shoga, hivyo ukijiona una tatizo hili serikali inakuchangia pesa unakwenda kubadili jinsia. Nilikua nasikiliza Magic fm kuna bwana mmoja anaitwa Kibwana Dachi akalizungumzi hili kuwa nchi za Thailand, Philippine na inayoongoza duniani kwa kufanya surgery ya hii kitu ni Iran. (Jaribu kugoogle utaona data). Kwa hiyo unaweza tembelea nchi hizo ukaona demu mrembo kweli kweli, ukasema ngoja nioe, usipokua makini unaweza oa dume lenzio.
 
Kuna nchi ambazo hawaruhusu mtu kuwa shoga, hivyo ukijiona una tatizo hili serikali inakuchangia pesa unakwenda kubadili jinsia. Nilikua nasikiliza Magic fm kuna bwana mmoja anaitwa Kibwana Dachi akalizungumzi hili kuwa nchi za Thailand, Philippine na inayoongoza duniani kwa kufanya surgery ya hii kitu ni Iran. (Jaribu kugoogle utaona data). Kwa hiyo unaweza tembelea nchi hizo ukaona demu mrembo kweli kweli, ukasema ngoja nioe, usipokua makini unaweza oa dume lenzio.
thailand wanaitwa ladyboys.

388px-Kathoey.jpg
 
Asante mkuu kwa kuweka sawa hapo. Lakini hebu tazama hao kwenye picha unaweza jua kuwa ni men kweli?
huwezi jua kabisa. kuna moja ya movies za hangover wamechezea thailand jamaa kaopoaa kama hao akamgeukia. huko Thailand wanawaona kawaida na kuwahurumia maana wanaamini karma inawatafuna.
 
huwezi jua kabisa. kuna ile movies ya hangover wamechezea thailand jamaa kaopoaa kama hao akamgeukia. huku Thailand wanawaona kawaida na kuwahurumia maana wanaamini karma inawatafuna.

Duniani kweli kuna mambo mkuu
 
Back
Top Bottom