Mtego wa Noti JF-Expert Member Joined Nov 27, 2010 Posts 2,708 Reaction score 1,784 Oct 21, 2011 #2 nenda, uniletee mmoja tu kati ya hao.
Daudi Mchambuzi JF-Expert Member Joined Nov 25, 2010 Posts 62,190 Reaction score 128,272 Oct 21, 2011 #4 dr chris said: wa wapi hawa? Click to expand... Wanakaa pawaga.
Nazjaz JF-Expert Member Joined Jan 20, 2011 Posts 7,817 Reaction score 9,345 Oct 21, 2011 #5 ndio kwa bujibuji huko
N Ndole JF-Expert Member Joined Jul 1, 2011 Posts 349 Reaction score 60 Oct 21, 2011 #6 Mi nakushauri usiache huu mwaliko ni wa muhimu sana.
Obi JF-Expert Member Joined Jul 6, 2009 Posts 374 Reaction score 79 Oct 22, 2011 #7 Nenda itakusaidia
MGAWARIZIKI JF-Expert Member Joined Dec 16, 2010 Posts 305 Reaction score 48 Oct 22, 2011 #8 Kama kadi yako ni dabo naomba usinisahau tafadhali!
FaizaFoxy Platinum Member Joined Apr 13, 2011 Posts 100,506 Reaction score 123,817 Oct 22, 2011 #9 Daudi mchambuzi said: Wanakaa pawaga. Click to expand... Sio pagawa?
Mzee Platinum Member Joined Feb 2, 2011 Posts 13,620 Reaction score 5,867 Oct 22, 2011 #10 Niuzie hiyo kadi yako. Tafadhali sana. Tafadhali sana.
KakaJambazi JF-Expert Member Joined Jun 5, 2009 Posts 18,830 Reaction score 12,318 Oct 22, 2011 #11 Nimeamini!!Kumbe chuchu zinaweza zikawa ndala, wakati mtoto bado yupo sealed, ,, aisee!!
Likwanda JF-Expert Member Joined Jun 16, 2011 Posts 3,928 Reaction score 1,162 Oct 22, 2011 #12 dr chris said: wa wapi hawa? Click to expand... Ni Kwa Mswati Mkuu, huwa kila mwaka anajichagulia kitu kimoja fresh kabisa na kuoa.
dr chris said: wa wapi hawa? Click to expand... Ni Kwa Mswati Mkuu, huwa kila mwaka anajichagulia kitu kimoja fresh kabisa na kuoa.
L Lumecha orijino Member Joined Apr 3, 2011 Posts 27 Reaction score 13 Oct 22, 2011 #13 mhmh hizo totoz dah
M Mkwakwasu Member Joined Mar 28, 2011 Posts 46 Reaction score 11 Oct 22, 2011 #14 Nenda bila kukosa faida itakayo ipata huko nikunepapa macho.
mmbangifingi JF-Expert Member Joined Mar 9, 2011 Posts 2,839 Reaction score 567 Oct 22, 2011 #15 mila zinadhalilisha utu wa mwanamke hizi,hii kitu valuable haitakiwi kuwa maonyesho.chuchu boma kama hizi
mila zinadhalilisha utu wa mwanamke hizi,hii kitu valuable haitakiwi kuwa maonyesho.chuchu boma kama hizi
Jeruh Member Joined Aug 8, 2011 Posts 77 Reaction score 6 Oct 22, 2011 #16 KakaJambazi said: Nimeamini!!Kumbe chuchu zinaweza zikawa ndala, wakati mtoto bado yupo sealed, ,, aisee!! Click to expand... teh teh teh!
KakaJambazi said: Nimeamini!!Kumbe chuchu zinaweza zikawa ndala, wakati mtoto bado yupo sealed, ,, aisee!! Click to expand... teh teh teh!
N NICOLAUS NILOJA New Member Joined Oct 22, 2011 Posts 2 Reaction score 0 Oct 22, 2011 #17 Mi naona uudhurie hiyo ya pili ndo naona itakufaa zaidibwaaanaaaaa...........
NewDawnTz JF-Expert Member Joined Nov 15, 2010 Posts 1,667 Reaction score 362 Oct 22, 2011 #18 How active is your speed governor? lol, kama iko chini usiende au umejiandaa kutabasamu behind the bars?
How active is your speed governor? lol, kama iko chini usiende au umejiandaa kutabasamu behind the bars?
TAMKO JF-Expert Member Joined Oct 11, 2011 Posts 1,090 Reaction score 763 Oct 22, 2011 #19 umbea tu.. muone!!!
Mangimeli JF-Expert Member Joined Sep 15, 2011 Posts 1,151 Reaction score 289 Oct 22, 2011 #20 dr chris said: wa wapi hawa? Click to expand... iyo swaziland mzee,