Jamani nimepokea Kadi ya Mwaliko wa hii kitu, NIENDEE!!!

Jamani nimepokea Kadi ya Mwaliko wa hii kitu, NIENDEE!!!

MaxShimba

Platinum Member
Joined
Apr 11, 2008
Posts
36,008
Reaction score
4,093
bc9106287566f00f.jpg


27dcfd2298fae936.jpg


7bec13c310f0a8a4.jpg
 
Mi nakushauri usiache huu mwaliko ni wa muhimu sana.
 
Niuzie hiyo kadi yako. Tafadhali sana. Tafadhali sana.
 
Nimeamini!!Kumbe chuchu zinaweza zikawa ndala, wakati mtoto bado yupo sealed, ,, aisee!!
 
mila zinadhalilisha utu wa mwanamke hizi,hii kitu valuable haitakiwi kuwa maonyesho.chuchu boma kama hizi
 
How active is your speed governor? lol, kama iko chini usiende au umejiandaa kutabasamu behind the bars?
 
Back
Top Bottom