Kwetu sisi tulioathirka na kasumba za kikoloni tutaona hapo wanawake wanadhalilishwa, kumbe ndo utamaduni wao huo.
Hapo hata wasomi wanakacha masomo kwenda kwenye hiyo ngoma muda ukifika. Kwa hiyo ni vyema tukawaacha na utamaduni wao. Ni mara ngapi hata hapa kwetu sasa hivi mabinti wanajidhalilisha kwa kuiga mivao ya ki-magharibi na kuacha mbunye wazi? Sasa hao wenzetu wanadumisha mila sisi tunasema wanadhalilishwa!!!!!!!!!
Wala siyo kweli kwamba King Mswati III eti huwa alzima achague mke kwenye hizo ngoma! Maana ingekuwa hivyo sasa hivi angekuwa na wake wengi kuliko hao alio nao sasa hivi, hii ngoma kila mwaka inachezwa!!
Niemwapenda na hiyo ngoma yao!!!