Jamani, mtoto anatuchonganisha familia nzima!

Jamani, mtoto anatuchonganisha familia nzima!

Hata ww ulikuwa na makosa kipindi kile unasoma jishushe bwana ww ni mtu mzima mtafute bwana mdogo muyamalize akimaliza shule huyo mtapitana njiani bila kusalimiana!!!

sio makosa ya kununa na kuwafanyia kiburi wakubwa zangu. hii sio mara ya kwanza dogo kuninunia na kukata mawasiliano na mie ndio nakuwa wakwanza kumtafuta, kuna kipindi akiwa shule alianza makundi mabaya akaanza kuweka wave kwenye nywele, mikorogo (kumbuka ni mtoto wa kiume huyu) na mengine.
nilipomsema alinuna so ikabidi mie tena nimtafute na kuongea nae kwa upole na kuyamaliza, ingawa hata mawasiliano ya simu yalikata. So mtu kama huyo ni wa kumpa nini au upendo wa aina gani?
 
hivi umri wa mtoto unaishia miaka mingapi na huyu dogo ana miaka mingapi

Hata kama ni 25 bado kwao anatambulika ni mtoto na walitakiwa wamshape since mdogo sasa wao alivyokuwa mdogo walimlea kimayai unategemea ukubwa huu ndo wamfunze?Kosa wanalo wao na wao ndo wanatakiwa wamfunze na si kumuacha hivi hivi
 
Hata kama ni 25 bado kwao anatambulika ni mtoto na walitakiwa wamshape since mdogo sasa wao alivyokuwa mdogo walimlea kimayai unategemea ukubwa huu ndo wamfunze?Kosa wanalo wao na wao ndo wanatakiwa wamfunze na si kumuacha hivi hivi

Kumfunza ndo kama hivi au sio Honey Faith....kuulizia matumiz ya fedha anazopewa au.anazozitaka apewe
 
Last edited by a moderator:
Hahaaa! Sasa ulimsupport au vipi? Anyway hayo ndo mambo ya vijana wa sasa. Walio wa kiume utakuta ana mademu watatu wa kuwahudumia lunch, dinner na vocha halafu anataka kuingia kila kiwanja hapa mjini. Wakike ndo balaa, wanataka kuishi life ya akina Beyonce na Rihana wakati wazazi ndo wakulima vijijini, kisa kuiga wenzao waliozaliwa na kukulia Masaki na Oysterbay. Kaaazi kweli kweli

Haaa mkuu sijamsapoti wala nini ....tuna kazi sana ...
 
Are you serious:what:😱
Laki moja inaisha kwa wiki 2:what:...trust me anajibana sana....mimi laki moja natumia kwa wiki moja tu mkuu. Enzi wewe unasoma chuo vitu vilikua bei chee compared na sasa.... kwa sasa bila anasa mwanachuo kwa siku anatumia sh10000...nakushangaa huyo dogo anawezaje kutumia laki moja kwa wiki 2. Mimi ni mwanachuo...natumia laki 1 kwa wiki 1.
Wewe kwa maelezo tu unaonekana kabisa ni kiburi na don't care. Jitafakari upya bro.

ushaambiwa dogo anapokea boom so inakuwaje amalize laki kwa wiki 2
 
Nimesoma story ila kiukweli wewe ndo una makosa maana kama angekuwa mwanao ungemuacha kwa miezi bila kuongea nae au kumjulia hali?huyo mwanao bado ni mtoto anatakiwa aelekezwe hata kama ni mkorofi au whatever maana naamini mtoto akijisaidia kiganjani kwako huwezi kujikata but unajisafisha so ulitakiwa umfundishe hadi arudi kwenye mstari kama wababa wengine wanavyofanya kwa watoto wao

Acha kumdanganya mwenzako

Kamankijana Ana zaidi ya 18 then Hakuna obligation yoyote hapo

Hiyo Dogo Hana adabu na ni wa kupotezea tu... Has a alipoingiza issue ya mkeo
 
kila mtu ana makosa kwa nafas yake, ila huyo mtoto anadeka tu, jambo la kuelekezwa anasusa ? ni upumbavu wa ujana,
hata baba kweli inauma ila inabidi ujikaze kwa ukomavu wako then mtatue taratibu,
zaid sana dada nae anampa kiburi huyo mtoto wako
 
hebu changia kama great thinker. kwanza wewe ni She na yeye ni He. Hayo matumizi usemayo wajiendekeza. yaani hiyo pesa plus bum? Mbona tutashindwa na kusomesha wengine namna hiyo? Maana hadi mei namaliza chuo nilkuwa nalamba 3500 kwa siku na niliibana bila hata ya back up ya mtu and I made it na pia yeye nilikuwa namtumia kutoka hapo hapo.
Sasa yeye anayopata na home back up bado anafanya mashenzi hivyo? No No you can't be serious mama. Sometimes inabidi ufanye vitu according to situational factors na sio kuishi maisha yasiyokuwa ya kwako.

Kwa siku HESLB wanatupatia 7500 ya kujikimu. Pesa hiyo haitoshi coz wameangalia gharama za vyakula vya kawaida tu.
Kwa chuo nachosoma....wali samaki tu ni sh. 5000
Hapo sijanywa maji wala asubuhi sijanywa chai wala jioni sijala. Kwa kujibana sana huwa natumia 10000 kwa siku minimum....... be reasonable
 
Kwa meals na vocha unamaliza 10,000 daily? We ni noma.

IFM ambacho ndiyo chuo cha mjini, cafeteria yao msosi:-
Wali kuku = 3,000
Wali nyama = 2,000
Chips Yai = 2,200
Chai kavu = 300
Chapati = 300
Andazi = 200

Sasa wewe mtoto unakulaje 10,000 yote kwa siku?

Hapo ni mjini kaka yangu.
Vyuo vyetu vilivyo mbali na mji ni majanga.
Wali samaki tu 5000. Hapo hujanywa hata maji. Asubuhi hujanywa chai na jioni hujala. Kuondoa mahitaji mengine ya stationary. ... elfu 10 kwa siku ni kwa kujibana sana kaka. Majanga.
 
Acha kumdanganya mwenzako

Kamankijana Ana zaidi ya 18 then Hakuna obligation yoyote hapo

Hiyo Dogo Hana adabu na ni wa kupotezea tu... Has a alipoingiza issue ya mkeo

Mi simdanganyi bali ndo mawazo yangu.Wewe sijui umemshauri nini?
 
Pole kwa yote brother..kweli kukaa kwako kimya kwa ule mud wa miez 3 bila mawasiliano nae ulifanya kosa sana kwani angekua mwanao na akakukosea ungekaa kimya kwa muda wote huo?
huyo kijana bado ni damu yenu tuu hamuwez kubatilisha..dada lazima awe na moyo laini si unajua mtoto wa kike? ndo maana anakuona ina makosa sana..
Cha muhimu muite huyo kijana na dada akiwemo mkae umueleze ya moyoni maana wewe pia una familia yako na malengo yako pesa hazipo kwa ajili yake tu lazima atumie kwa budget kulingana na anachokipata..kaeni mzungumze mrudishe upendo uliokuwepo..na yeye sio mtoto tena ni mtu mzima na anajitambua..mweleze pia ajikumbushe ni wema kias gani mmempa kwa kumlea since 3 yrs mpaka sasa? wewe ni kama babake so hawez kuwa mzigo kwani kondoo halemewi na mkia wake.
 
Kumfunza ndo kama hivi au sio Honey Faith....kuulizia matumiz ya fedha anazopewa au.anazozitaka apewe

Whatever atakavyomfunza its okay sababu ndo mzazi but issue ya kukaa miezi mitatu umtafuti mwanao nalo ni funzo eeeh!
 
Last edited by a moderator:
Whatever atakavyomfunza its okay sababu ndo mzazi but issue ya kukaa miezi mitatu umtafuti mwanao nalo ni funzo eeeh!

Umemsoma mazingira ya kimya hicho na naninalikiinitiate? Mtu mzima kabisa huyo anakata mawasiliano delibarately tena kwa kiburi kisha umlaumu mleta mada kwa kukaa kimya?
 
Acha kumdanganya mwenzako

Kamankijana Ana zaidi ya 18 then Hakuna obligation yoyote hapo

Hiyo Dogo Hana adabu na ni wa kupotezea tu... Has a alipoingiza issue ya mkeo

Umeona eeh?
 
Hyo dogo Ana act kutokana na mtu anayedili naye mleta nada anaonekana mpole sana so dogo Ana take advantage hpo angekutana na kauzu km mimi angeisoma namba kwanza ningekata huduma zote ili awe na discpiline kules watoto ambayo cyo Wako ni kazi sana mi namshauri mleta nada achange his emotion huruma huruma kwa ndugu mwisho wa cku ni lawama tu
 
Hlf hyo dada yko usimuendekeze akili za wanawake wote tunazijua kashikiliwa maskio na bwana mdogo bila hta ya kupima kakurupuka kukulaum cha msingi mtafute sister muongee asipokuelewa mpotezee
 
Mkuu yaani Dada ako anakufanya usilale nahisi kama na wewe unamtegemea sijui manaake jeuri hiyo ya kuingilia mambo ya familia yako anayapata wapi kwani swala la mdogo wenu mngeweza kulijadili bila hata yeye kuingia kwenye familia yako kwa hiyo Ili Dada yako aache kukuletea mbofu mbofu acha kumtegemea hata kama anamifweza kiasi gani.
Pia kuna vyuo hata ungekuwa unabima ya afya wanakomaa uchangie si unajua ni biashara za watu hizi,sasa possible Dogo alikuwa yupo sahihi ila wewe ukaona kakudanganya.Vile vile ushakuwa mtu mzima wewe acha kupambana na watoto hiyo sms ungemjibu hivi'THANKS YOU ARE WELCOME' watoto ndo walivyo akikua atayaona
 
Kama umri wake unazidi 18 huna kosa kwa sababu tayari anajifahamu shika hamsini zako mutakutana misibani.
 
Kwa siku HESLB wanatupatia 7500 ya kujikimu. Pesa hiyo haitoshi coz wameangalia gharama za vyakula vya kawaida tu.
Kwa chuo nachosoma....wali samaki tu ni sh. 5000
Hapo sijanywa maji wala asubuhi sijanywa chai wala jioni sijala. Kwa kujibana sana huwa natumia 10000 kwa siku minimum....... be reasonable

Kula wali maharage ukasome............wali samaki wanakula wenye ajira zao bibie. Ukitaka boom likulipie kila kitu unachopenda unapotea saaaaana. Ukijaliwa wazazi wenye pesa za kutosha kula unachotaka na utapewa back up ya financial assistance kutoka home. Usijilinganishe na wengine
 
Back
Top Bottom