brave Mwafrika
JF-Expert Member
- May 2, 2019
- 248
- 143
- Thread starter
- #341
Inamaana ujaelewa nn apoMaelezo yake yanaukakasi mkuu, "kila mwanamke haijalishi umri. [emoji26] [emoji26]
Inamaana ujaelewa nn apoMaelezo yake yanaukakasi mkuu, "kila mwanamke haijalishi umri. [emoji26] [emoji26]
Ulinpima ukatambua ilo!Hahah hahaha hahaha hahahahahha hahahahahha. Mtu chake huyu huyu ? Anayesema ndiyo kwanza anamalizia balehe?
Lakn siumeelewa mkuu...mzuli❌
...mzuri✔
...aijarishi❌
...haijalishi✔
...hari❌
...hali✔
...naitaji❌
...nahitaji✔
Kwanza siyo "nahitaji"..sema naomba.
Heeee! Nani amekusemesha wewe?Ulinpima ukatambua ilo!
Acha skhobo mtoto wa bib#
Asante mkuuIla naonaga ukiacha ghafla utaalibika sana sura kwa chunus yan acha taratibu na angalia ukitaman bas jitaid kusex mala moja moja mana itakudhuru ukiishia kutaman
Asante mkuuIla naonaga ukiacha ghafla utaalibika sana sura kwa chunus yan acha taratibu na angalia ukitaman bas jitaid kusex mala moja moja mana itakudhuru ukiishia kutaman
Aya bhanaKula mbunye mengine atakusaidia Mwenyezi mungu mbele kwa mbele
isipokua mimi mkuuWanaume wote tuko hivo ondoa wasiwasi....kikubwa punguza tamaa
Mkuu sijui ninini/yan mtu from nowhere anakutusi without reason.Anaitaji ushauri sio ivyo ulivyo mwambia
Nifanye nn?Msaada ni kitenda lakini tendo salama.ni ngumu kujizuia hasa ukiwa na pepo kichwani,na ujana huishi jirani na mapepo
Hahahahahahah hongera mkuuisipokua mimi mkuu
Sawa my, I love you crazy my wangu[emoji8][emoji8][emoji8][emoji8]
Bas kufa tu jmnNimesha jalbu lakn wap
Kila mwanamke mzuli nitakae mwona mbele yangu natamani kushiriki nae tendo (sex) aijarishi ni umri gani.
Jamani nifanye nn ili nitoke kwenye hii stage maana binafsi siipendi hii hari na inanitesa sana mwenzenu naitaji msaada wenu wana JF.
we jamaa ni mimi kabisa sijui nina tatizo gani afu nkishalala na demu mara 2 namchukia kupita maelezo yaani nawapanga tuKila mwanamke mzuli nitakae mwona mbele yangu natamani kushiriki nae tendo (sex) aijarishi ni umri gani.
Jamani nifanye nn ili nitoke kwenye hii stage maana binafsi siipendi hii hari na inanitesa sana mwenzenu naitaji msaada wenu wana JF.
Mm ngoja niendelee kuzibanjua nyuchiHahaha yaani when I was 18 to 22 ilikuwa ni disaster. .mbaya zaidi ukiwa una fanya sana ufuska inakuwa kama unanukia ngono ngono basi Unashangaa wanawake wanajileta tu. ..
Yaani Neno Uaminifu lilikuwa halina nafasi kabisa katika diary yangu --.... ila baada ya kujitambua kwa kina nashukuru naweza kuitumia akili yangu vyema pale moyo unapo jaribu kunipatia mashinikizo Hasi
AiseMm ngoja niendelee kuzibanjua nyuchi