Mwifwa
JF-Expert Member
- Apr 3, 2017
- 48,765
- 126,685
Sawa my, I love you crazy my wangu[emoji8][emoji8][emoji8][emoji8][emoji23][emoji23][emoji23]nimtangulie huyu kijana
Noo wacha nitembee[emoji2210][emoji2210][emoji2210]
Sawa my, I love you crazy my wangu[emoji8][emoji8][emoji8][emoji8][emoji23][emoji23][emoji23]nimtangulie huyu kijana
Noo wacha nitembee[emoji2210][emoji2210][emoji2210]
Tunakwenda wap wana wa munguKuna jamaa yangu mmoja, yeye alipita hadi na dada alichangia nae baba
Ila mie naona wote akili zao sio nzuri Mkuu..Umeona sasa. .ndio desturi ya ukware ilivyo. .Ukiwa mkware sana unakuwa hauna miiko. .Pia haya inakutoka
Hahaha kwani ule uzi wa jana hujaona?? Ngoja nikutagAaaaah wapi[emoji23][emoji23][emoji23].
Maana tangu nimekuambia mimi ni kimbaumbau unanipiga vijembe tuu.
Au kisa "nilithema" hauna zile za tumboni? Ndiyo unanilipizia?
Uhakiki unafanyikaje !Mh! !! Mpaka ni hakiki ndio nitaamini usemacho ndicho au ni chai
Naam ni kweli usemachoIla mie naona wote akili zao sio nzuri Mkuu..
Kizuri share na wenzako[emoji23][emoji23][emoji23].Aiseeee wengine tuna vocal Kali wahuni wataziiiba
Hahahahhahaha kaka na mdogo wa "hiyari".Mna Juana wenyewe. ..kaka na dada wa bandia
Uhakiki, , !!! Omg hapa Kuna kuku wengi. .Si wezi kumwaga mcheleUhakiki unafanyikaje !
Nataka ufanye uhakiki
Hebu Fanya kunitag[emoji23][emoji23][emoji23]Hahaha kwani ule uzi wa jana hujaona?? Ngoja nikutag
Hahaha. .... kohh kohh koh !!! ...kwani wewe ulidhani zero iq anakuita pm ili mkamenye viazi !!?Kizuri share na wenzako[emoji23][emoji23][emoji23].
Kwa hiyo kumbe unataka nikuje pm uni "tongodhe"?
Tayari..Hebu Fanya kunitag[emoji23][emoji23][emoji23]
Na wewe unataka nikufuate pm?Uhakiki, , !!! Omg hapa Kuna kuku wengi. .Si wezi kumwaga mchele
Na wewe unataka nikufuate pm?
[emoji23][emoji23][emoji23]
Hahahhahahahhajahhajahaa eti kumenya viazi.[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Hahaha. .... kohh kohh koh !!! ...kwani wewe ulidhani zero iq anakuita pm ili mkamenye viazi !!?
HahahahaHahahhahahahhajahhajahaa eti kumenya viazi.[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Wewe zero IQ una akili kweli.
Yaani unaniita pm unitongoze Mimi?
Hahaha, aseeNa wewe unataka nikufuate pm?
[emoji23][emoji23][emoji23]
Hahahhahahahhajahhajahaa eti kumenya viazi.[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Wewe zero IQ una akili kweli.
Yaani unaniita pm unitongoze Mimi?
Hahaha, asee
Anhaa asante kwa kunijulishaStage yake kila mtu anapitia inaitwa Adolescence asijari itapotea hiyo hali hajibidiishe katika masomo yake