Jamani hawara anauma kuliko mke, unabisha?


Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
81,995
Likes
49,115
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
81,995 49,115 280
Paramours are bad news!
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,162
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,162 280
mwizi akiibiwa...lol
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,404
Likes
7,469
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,404 7,469 280
na siku mi mkeo nikiyajua hayo ujue ninaanza.
 
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
2,370
Likes
8
Points
0
Age
29
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
2,370 8 0
Twakusaidia kukulelea mume we endelea kulea watoto nyumbani sasa why bajeti isikue kubwa kwangu!
 
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,515
Likes
80
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,515 80 145
Jiangalie wapi umetenga fungu kubwa kwa ajili ya entertainments.
na siku mi mkeo nikiyajua hayo ujue ninaanza.
mimi nimetenga sawa sawa kwa ajili ya entertainments_ila mambo ya muhim/kimaisha my wife ana share nzito sana
Twakusaidia kukulelea mume we endelea kulea watoto nyumbani sasa why bajeti isikue kubwa kwangu!
That is why I trust nobody; except my Lord....! And I believe that, Only fools may trust their partners....!
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,018
Likes
178
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,018 178 160
Bujibuji! Inaweza ikawa kweli mawazo yako. Nyumba ndogo ina gharama ya kufa mtu. Kwa ambaye hana namwomba asijaribu.
 
O

Olive

Member
Joined
Jun 25, 2011
Messages
88
Likes
0
Points
13
O

Olive

Member
Joined Jun 25, 2011
88 0 13
Heheeya!!.... nyamayao huyoooo anaogopa kuibiwa mume.
 
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Likes
26
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 26 0
mimi nimetenga sawa sawa kwa ajili ya entertainments_ila mambo ya muhim/kimaisha my wife ana share nzito sana
kwanini sio mwaminifu kwa mkeo?
 
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
Jaman hebu mwogopen mungu!yani hawara akuume kuliko mkeo aliacha raha za kwao na kuungana na wewe, aliekuzalia watoto,anaekuvumilia ucku ukiwa unakoroma,anaekupenda hata ukiwa umefulia,anayekufanya uonekane nadhifu mpaka huyo hawara akupende yani mkeo ambae hata aibu yako usiyoweza kumwambia mtu anaijua,achen hizo wakaka/wababa hao mahawara mnashea na wenzenu wengi tu mwisho wa siku akija mwenye mshiko zaidi unatoswa vilevile!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,569
Likes
38,972
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,569 38,972 280
That is why I trust nobody; except my Lord....! And I believe that, Only fools may trust their partners....!
ameeeen.... Mi mwenyewe simwamini kabisa houseboy wangu
 
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2009
Messages
6,969
Likes
30
Points
145
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2009
6,969 30 145
Heheeya!!.... nyamayao huyoooo anaogopa kuibiwa mume.
hakunaga mume anayeibiwa hata cku moja, kwani unanikuta nae road unanikwapua? cyeye kaamua kuwa na hawara? cnaga hofu hizo my dear, kama kufanya afanye ninachodai ni heshima yake fullstop!....nyie endeleeni kuwalea na kupotezeana mida huko huko......
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,912
Likes
96
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,912 96 145
Jiangalie wapi umetenga fungu kubwa kwa ajili ya entertainments.
Mkuu Bujibuji, hiyo heading yako imenifanya nianze kufikiria kwamba labda wewe ni member wa kabila la wazanaki kutoka mkoa wa Mara. Maana kwa hawa jamaa, akikufuma kwa hawara yake lazima akupige mshale, lakini kwa mai waifu wake unajipakulia bila wasi wasi!
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
314
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 314 180
phew! kuna mtu namtafuta humu wazee!
 

Forum statistics

Threads 1,250,178
Members 481,248
Posts 29,723,306