Mke wa mtu ananitaka

Mke wa mtu ananitaka

Id parody

Member
Joined
Aug 5, 2026
Posts
30
Reaction score
32
Habari kuu , mchana huu.

Watoto wa kiswahili wanakwambia mke wa mtu hatongozwi.

Ukikutanisha nae macho tu tayari 😀😀😀

Sasa yupo mama mmoja tumezoeana sana...na ndo mbinu yangu ya kuwala majimama, sitongozi ni story tu then naomba mzigo....utaskia unawezaaa! Usije ukakimbia aah.. jimama likikwambia hivyo we jipige kifua bas linakupa mzigo.

Basi huyu mdada ambaye ni mmama na mke wa mtu baada ya kunizoea kidogo na story kadhaa. Ameanza kunionesha kivitendo kuwa ananitaka.

Changamoto ni sio mrembo, ingawaje akinisogelea tu...mb.... inadi...a. kuliko kawaida.

Nipo natafakari kwa kina kwamba huyu mke wa mtu nikimuita lodge namfukua mtaro aaaah dadeki zao wake za watu.

NB : Usile mke wa mtu bila kumfukua mtaro.
 
Habari kuu , mchana huu.

Watoto wa kiswahili wanakwambia mke wa mtu hatongozwi.

Ukikutanisha nae macho tu tayari 😀😀😀

Sasa yupo mama mmoja tumezoeana sana...na ndo mbinu yangu ya kuwala majimama, sitongozi ni story tu then naomba mzigo....utaskia unawezaaa! Usije ukakimbia aah.. jimama likikwambia hivyo we jipige kifua bas linakupa mzigo.

Basi huyu mdada ambaye ni mmama na mke wa mtu baada ya kunizoea kidogo na story kadhaa. Ameanza kunionesha kivitendo kuwa ananitaka.

Changamoto ni sio mrembo, ingawaje akinisogelea tu...mb.... inadi...a. kuliko kawaida.

Nipo natafakari kwa kina kwamba huyu mke wa mtu nikimuita lodge namfukua mtaro aaaah dadeki zao wake za watu.

NB : Usile mke wa mtu bila kumfukua mtaro.
Hivi kumfukua mtaro unaanzaje unamuomba au unafosi tu?,ukimuomba akikataa unafanyaje?,ukifosi akiruka na kuanzisha timbwili pia unalituliza vipi? All in all mnafikaje hiyo hatua mkuu?tena on the first time?!!!
 
Hivi kumfukua mtaro unaanzaje unamuomba au unafosi tu?,ukimuomba akikataa unafanyaje?,ukifosi akiruka na kuanzisha timbwili pia unalituliza vipi? All in all mnafikaje hiyo hatua mkuu?tena on the first time?!!!

Aaah kaka ! We mgeni kwenye mambo ya kimedani.

Mke wa mtu hakataagi. Ukimuomba tu Yu akupa.

Akikunyima mpotezee basi yuaja mwenyewe kukuachia tundu la peanut butter
 
Hivi kumfukua mtaro unaanzaje unamuomba au unafosi tu?,ukimuomba akikataa unafanyaje?,ukifosi akiruka na kuanzisha timbwili pia unalituliza vipi? All in all mnafikaje hiyo hatua mkuu?tena on the first time?!!!
Huyo ni mfukuliwa yeye mtaro Boss,

Kwanza wanaume hatari katika tasnia hiyo sifa yetu kuu hatunaga majigambo ya kike namna hiyo.
 
IMG-20261017-WA0278.jpg
 
Habari kuu , mchana huu.

Watoto wa kiswahili wanakwambia mke wa mtu hatongozwi.

Ukikutanisha nae macho tu tayari 😀😀😀

Sasa yupo mama mmoja tumezoeana sana...na ndo mbinu yangu ya kuwala majimama, sitongozi ni story tu then naomba mzigo....utaskia unawezaaa! Usije ukakimbia aah.. jimama likikwambia hivyo we jipige kifua bas linakupa mzigo.

Basi huyu mdada ambaye ni mmama na mke wa mtu baada ya kunizoea kidogo na story kadhaa. Ameanza kunionesha kivitendo kuwa ananitaka.

Changamoto ni sio mrembo, ingawaje akinisogelea tu...mb.... inadi...a. kuliko kawaida.

Nipo natafakari kwa kina kwamba huyu mke wa mtu nikimuita lodge namfukua mtaro aaaah dadeki zao wake za watu.

NB : Usile mke wa mtu bila kumfukua mtaro.
Achana nae
 
Wanaliwa hawa, sasa kama mke wa mtu anajiparatisha utamuachaje? Waume za watu nao wamekuwa goigoi kutokana na maradhi waliyonayo na tabia za kuharibu ufanisi wa kupiga shoo, hawawezi tena, inabidi wake zao wakatege nje wabigwe shoo za uhakika warudi nyumbani kuegesha
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom