Jamaa anamfuatilia mke wangu

Kama mkeo hamtwki na anakupenda wewe,basi andaeni mpango wa fumanizi ili umkanye akiwa uchi wa mnyama.Ila usimfanye kitu chochote.Mpe onyo tu.
 
Hapo alimpa dawa tena yakumwingia sawa sawa!
 
Mwambie mkeo ahamie kwa mzazi mwenzake asikuchoshe. Unampigania kwani ni shati hilo kuwa haliwezi kujitetea mwingine akitaka kulivaa? Achague kati yako au mzazi mwenzake wa awali. Mwambie kabisa ukigundua lolote ww unakuwa X maana huwezi kushindana na baba wa kwanza.
 
Nipe simu ya huyo bwana nimkanye haraka sana
 
Kwenye hilo zoezi mnialike na mie hata kushuhudia tu
 
Nunua bahasha weka weka mafuta yakiwa yameambatana na ujumbe unaosomeka "achana na mke wangu"
Halafu mtumie huyo jamaa
Wa hivyo wanahitaji vilainishi kweli??
 
Eenheee ulimfanyaje???!!!

Hata ivyo kizuri kula na mwenzio
 
Alafu unakuta na hilo lijamaa lipo humu linakupimia
 
Mkuu vipi mpaka leo jamaa kakaza kumbembeleza huyo single mother wako ama bado uko kwenye hizo safari safari zako kama ulivyoziita
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…