Jakaya na 50 cent.....usipanic | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jakaya na 50 cent.....usipanic

Discussion in 'Jamii Photos' started by BABA JUICE, Sep 25, 2011.

  1. BABA JUICE

    BABA JUICE JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    5o.jpg
    nani aliomba picha hapo?
     
  2. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,944
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kesho mtamwona na Lady Gaga
     
  3. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 7,129
    Likes Received: 1,083
    Trophy Points: 280
    Nahisi JK baada ya uraisi wake lazima atakua msanii wa Rap! Nyie angalieni tu mara JK kapiga picha na JumaNature mara kapiga picha na Chege mara Boyz II Men sasa hapa yuko na 50cents! tusubiri.
     
  4. j

    joyce wande Member

    #4
    Sep 25, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    next na beyonce
     
  5. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,015
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hivi hajapiga na King Majuto??
     
  6. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,823
    Likes Received: 922
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa kweli ni balaa sijui lini atakua serious!!! sasa akitoka atasema ohh wanawekeza?!!
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 35,288
    Likes Received: 22,051
    Trophy Points: 280
    kikwete anashoboka hovyo kwa masupa staa sijui ni rais wa namna gani huyu tuliyenaye
     
  8. Whisper

    Whisper JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2011
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 502
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hapo ****** roho kwatuuuuu....... tulionywa na baba wa taifa lakini hatukusikia!
     
  9. B

    Big man Senior Member

    #9
    Sep 25, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mlionywa na nani?
     
  10. carter

    carter JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2011
    Joined: Jan 23, 2009
    Messages: 1,643
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    adobe................
     
  11. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #11
    Sep 26, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 9,308
    Likes Received: 3,449
    Trophy Points: 280
    poor photoshop work
     
  12. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #12
    Sep 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Mpeni heshima yake muheshimiwa rais,mbona mambo madogo tu kwenye ulimwengu wa kisiasa,naamini kapiganae picha tu kama mtu wa kawaida tu na sio kama 50cnt,kama atakavyopiga na ww au mwingine
     
  13. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #13
    Sep 26, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 7,121
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    pathetic
     
  14. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #14
    Sep 26, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,259
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 135
    mbona picha yenyewe kama photoshop vile?
     
  15. taffu69

    taffu69 JF-Expert Member

    #15
    Sep 26, 2011
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,089
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Ni kujirusha kwa kwenda mbele!!!
     
  16. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #16
    Sep 26, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 934
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Najua Sio picha ya ukweli, ila swali langu ni kwamba....

    Mbona Kama wamekutania kichochoroni, huyu mzee alienda kufanya nini huko??
     
  17. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #17
    Sep 26, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,837
    Likes Received: 2,101
    Trophy Points: 280
    ni photoshop ila imekosewa kwakweli
     
  18. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #18
    Sep 26, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 22,458
    Likes Received: 5,844
    Trophy Points: 280
    Nyie kalieni kudai ni photoshop......mwenzenu ni kawaida yake



    [​IMG]

    [​IMG]
     
  19. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #19
    Sep 26, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    huyu jamaa anapenda mambo ya konozzzzzz hajui status yake ikoje
     
  20. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #20
    Sep 26, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 934
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hapo wanajadili maendeleo ya Tanzania. Oh My GooooooooooooooD!
     
Loading...