Itakuwaje siku Samia akiingia JF asome watu wanavyomchukulia?

Itakuwaje siku Samia akiingia JF asome watu wanavyomchukulia?

Utafiti wawapi nyinyi na vi ID vyenu vingi vingi ndio mnajiona ni Watanzania wote

Mbona mlishindwa kushawishi Maandamano nchi nzima
Badala yake mkaishia
kimara tu wanapoishi 🫎🫎🫎🫎🫎🫎🫎🫎 kwa wingi😂😂
Umeulizwa ulifanya utafiti gani? Naona unabinuka tu na mambo ambayo hujaulizwa
 
Watu wa level zangu siwezi kuwachukia kwasababu mara nyingi wanajitahidi kuwa wema. Ni kweli kwamba siwezi kukaa nae na ndo sababu nafanya dua kila siku mabaya yamkute ikiwezekana afe kabisa hiyo ndio itakuwa mwisho wa tofauti zetu. Umaskini nauchukia sana pia, ila watu kama huyu bibi nao nawachukia kwasababu wapo kundi moja na umasikini
Mkuu kumuombea mtu kufa ni ujiga kwa sababu kifo kwa binadamu sio adhabu bali wajibu bora hata ingekuwa unamuombe kwenda jera Kwa sababu jera ni adhabu ya kidunia.
Alafu hata kama kweli kifo kingekuwa ni adhabu Kwa waovu ww una uhakika gani iwapo ww ni mtakatifu kumzidi Samia mbele ya huyo Mungu wako au ww Kwa akili yako unadhani uovu pekee mbele ya mungu ni kuua na kuiba kula?
 
Kama ni mitaaa ya 🫎🫎🫎🫎🫎 sitashangaaa ndiomana
wakaitwa 🫎🫎🫎🫎😂

Sio mm niliwapa ilo jina ni Watafiti wenu😂
Ndio wanakopatikana wapiga kura wengi huku. Kwahiyo tafiti lazima zianzie huku sio huko Lumumba, akili ndogo kumbe wewe
 
1000025623.jpg
 
Mkuu kumuombea mtu kufa ni ujiga kwa sababu kifo kwa binadamu sio adhabu bali wajibu bora hata ingekuwa unamuombe kwenda jera Kwa sababu jera ni adhabu ya kidunia.
Alafu hata kama kweli kifo kingekuwa ni adhabu Kwa waovu ww una uhakika gani iwapo ww ni mtakatifu kumzidi Samia mbele ya huyo Mungu wako au ww Kwa akili yako unadhani uovu pekee mbele ya mungu ni kuua na kuiba kula?
Natambua yote uliyoyasema ila siwezi kujizuia kumchukia
 
kwamba JF ni mali ya familia ya ya wafuata mkumbo wenye chuki binafsi na mihemko nonsense, right?Na kwamba kutukana na kuporomosha matusi jukwaani mnafanya kwa umoja hivyo bila maelekezo, si ndio?🐒
Kuna vitu vinashangaza sana, jukwaa ambalo unasema ni useless ila unashinda humu kutwa nzima. Ujinga nao ni kipaji
 
Yule Mama ni Mke wa pili Malafyale.
Yani Tunaongozwa na Waswahili mno.
Huu Muungano hapana aisee.

Ndio maana Mshenzi, Mcharuko, Shambenga, Gubegube, Michambo nk

Yule hajali kitu na Hasikiliz mtu.
Jasili haachi asili
Acha kumsingizia kuwa ni mke wa pili, yeye ukweli ni mke wa TATU.
Koma kusema uongo.
 
Yes CCM Ina wafuasi sijui kwanini wanatumia ubabe wa kutaka wao awe asilimia mia mpaka uchaguzi wa serikali za mitaa. Ujinga huu wakianza 2019! Hakuna kitu kibaya kama kujaribu 'kula' ya watu. Tangu 2019 ccm wanapora uchaguzi wazi wazi. Hii imechangia kufika hapa tulipo.
Hata mm hilo ndo linanishangaza hata Leo hii ccm ikikubali kuweka tume huru ya uchaguzi bado ina nafasi kubwa ya kushinda ila huu upumbavu wa Magu kutaka kufuta upinzani na kurazimisha ushindi wa asimia 97 Kwa ccm ndo umeifikisha nchi kwenye hali hii.
Na huyu mama alivyo kilaza akajii Giza kwenye njia za magufuri Moja Kwa Moja bila hata kijifikilia.
 
Kuna vitu vinashangaza sana, jukwaa ambalo unasema ni useless ila unashinda humu kutwa nzima. Ujinga nao ni kipaji
ukiwa huna mihemko,
unaweza kua mtulivu sana, ukaweza kusoma na kuewa vema nilichoeleza tangu reply yangu ya mwanzo na hata komenti muhimu sana zilizofuata.

otherwise,
utapotoka na kujaribu kupotosha wadau wa Jf kindezi namna hiyo.

ni muhimu sana kua wastahilivu uwapo jukwaani gentleman, madhara ya kukurupuka ni pamoja na kujiexpose ulivyo empty head 🐒
 
Yes CCM Ina wafuasi sijui kwanini wanatumia ubabe wa kutaka wao awe asilimia mia mpaka uchaguzi wa serikali za mitaa. Ujinga huu wakianza 2019! Hakuna kitu kibaya kama kujaribu 'kula' ya watu. Tangu 2019 ccm wanapora uchaguzi wazi wazi. Hii imechangia kufika hapa tulipo.

Serikali za mitaa mwaka 2024
CCM ilishinda kwa %65 kabla Uchaguzi kufanyika

Manake %65 wagombea wa CCM wamekosa Washindani

Kufikia sasa Vyama vya Upinzani vyote bado vipo kwenye Siasa za Kubet ❗️kuangalia wapi kwenye chemchem ya Upinzani

ndipo Upinzani unaweka mgombea na nguvu
zao 🤔

Manake sehemu zisizo na Chem chem ya Upinzani ndiyo CCM wataamuwa wenyewe
washindeje🤠🤠

Kwaiyo 2024 Uchaguzi Serikali za mitaa ulikuwa kwa %35 tu na bado CCM ikashinda %38

Wapinzani wote wakapata %2

Ukweli ndio Sababu Chadema wakachagua kufanya Fujo tu

WATANZANIA bado wanaimani kubwa na CCM ndio kikwazo cha Upinzani
Lkn sio Sheria za Uchaguzi au KATIBA yake✍️
 
Yule Mama ni Mke wa pili Malafyale.
Yani Tunaongozwa na Waswahili mno.
Huu Muungano hapana aisee.

Ndio maana Mshenzi, Mcharuko, Shambenga, Gubegube, Michambo nk

Yule hajali kitu na Hasikiliz mtu.
Jasili haachi asili
Lakini ndiye Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Hutaki hamia Burundi
 
Laiti ningekuwa rais, ningetenga siku moja rasmi ya kitaifa, watu wasiende kazini.

Niite siku ya kuondoa dukuduku, kila mtu aseme chochote, hata akitukana sawa tu, aandike, aongee au afanye vyovyote awezavyo, ili tu dukuduku limtoke, asiwe na kinyongo. Kinyongo ni sumu mbaya iuayo.

Maoni ya watu wangu yooote nitahakikisha yanakusanywa, yanachakatwa na mwisho yanatolewa taarifa, uongozi uboreshe wapi, umekosea wapi na ujirekebishe vipi.

Naamini ingekuwa njia nzuri sana ya kulilainisha taifa.
Watu wenye dukuduku lazima wawe na stress, huwezi kufurahia maisha ukiwa stressed, ndio maana Tanzania imo miongoni mwa mataifa ambayo watu wake hawana furaha kabisa.
Umewaza km mm na hakika ingependeza na kusisimua sana
 
Umeulizwa ulifanya utafiti gani? Naona unabinuka tu na mambo ambayo hujaulizwa

USHINDI WA CCM ni tafiti ya kwanza

Sababu Rais ni Mgombea wa CCM

WATANZANIA wamempa kura nyingi kuliko Rais yoyote mwengine kipindi cha vyama vingi 🫎✍️
 
Yule Mama ni Mke wa pili Malafyale.
Yani Tunaongozwa na Waswahili mno.
Huu Muungano hapana aisee.

Ndio maana Mshenzi, Mcharuko, Shambenga, Gubegube, Michambo nk

Yule hajali kitu na Hasikiliz mtu.
Jasili haachi asili
Acha tuu... Shankupe limepewa nchi..... ukimuuliza maana ya Rais hata yeye hajui..
 
Laiti ningekuwa rais, ningetenga siku moja rasmi ya kitaifa, watu wasiende kazini.

Niite siku ya kuondoa dukuduku, kila mtu aseme chochote, hata akitukana sawa tu, aandike, aongee au afanye vyovyote awezavyo, ili tu dukuduku limtoke, asiwe na kinyongo. Kinyongo ni sumu mbaya iuayo.

Maoni ya watu wangu yooote nitahakikisha yanakusanywa, yanachakatwa na mwisho yanatolewa taarifa, uongozi uboreshe wapi, umekosea wapi na ujirekebishe vipi.

Naamini ingekuwa njia nzuri sana ya kulilainisha taifa.
Watu wenye dukuduku lazima wawe na stress, huwezi kufurahia maisha ukiwa stressed, ndio maana Tanzania imo miongoni mwa mataifa ambayo watu wake hawana furaha kabisa.
Mbona alishawahi kumwambia Melo kwamba huwa anaingia humu ?
 
Back
Top Bottom