stakehigh
JF-Expert Member
- Aug 9, 2019
- 38,124
- 37,767
izo znapigiwa kelele na main stream media ila kama uko serious basi tumia grokMbona Deepseek unanishawishi nayo
izo znapigiwa kelele na main stream media ila kama uko serious basi tumia grokMbona Deepseek unanishawishi nayo
Hii sio bange hauwezi changia kitu hapa.Hapa mnajadiliana na kuzungumza nini?
Ni tamu kwani inaliwa?hii ni tamu
---Jamani hivi ni AI gani ile waliilalamikia makahaba,baada yakubalishiwa toleo??, maana ya mwanzo wanasema ilikuwa inawaburudisha kimaongezi vizuri.
Ni ya open I au sio
Kuhusu kipenzi chetu Imam HussainHapa mnajadiliana na kuzungumza nini?