Introducing: New Moderators


Status
Not open for further replies.
Invisible

Invisible

Admin
Joined
Feb 11, 2006
Messages
9,104
Likes
603
Points
280
Invisible

Invisible

Admin
Joined Feb 11, 2006
9,104 603 280
Greetings ladies and Gentlemen.

I wish to introduce to you our crew of moderators.

1. Brutus (Whole forum)
2. Ole (Whole Forum)

We've 2 new Moderators:

1. PainKiller (Whole Forum)
2. Picassa243 (ICT Forums Moderator).

I trust you'll enjoy their services and any complaints to risen to invisibleATjamboforumsDOTcom.

Rgds,

Invisible
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,032
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,032 280
hongereni ma moderator wapya, na shukrani wale wazamani na ambao bado wanaendelea, karibuni muumizwe vichwa!!
 
Invisible

Invisible

Admin
Joined
Feb 11, 2006
Messages
9,104
Likes
603
Points
280
Invisible

Invisible

Admin
Joined Feb 11, 2006
9,104 603 280
hongereni ma moderator wapya, na shukrani wale wazamani na ambao bado wanaendelea, karibuni muumizwe vichwa!!
Shukrani lakini hope maneno mekundu haya watayashinda. Vitaumia kwa kutafuta suluhu za matatizo ya wateja wao na kuyapa kipaumbele haraka iwezekanavyo.

None is perfect 100%.
 
Mtoto wa Mkulima

Mtoto wa Mkulima

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2007
Messages
688
Likes
23
Points
0
Mtoto wa Mkulima

Mtoto wa Mkulima

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2007
688 23 0
hongereni ma moderator wapya, na shukrani wale wazamani na ambao bado wanaendelea, karibuni muumizwe vichwa!!

Mwanakijiji bwana kwa mipasho utafikiri Hadija Kopa!

Mamode wapi kariuni bwana sukumeni hili jamzi la midahalo ya kimawazo kuumizwa vichwa ndio kukomaa kwenyewe huko wala msitishike kwa kuumizwa vichwa. Karibuni sana wakuu mtuwezeshe kutoa mawazo yetu na maoni yetu kwa watanzania. Invible heshima kwako mkuu kwa jitihada zote unazozifanya ili hii kitu iwe live sio kazi ndio unahitaji pongezi mkuu.
 
PainKiller

PainKiller

Content Manager
Staff member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
2,739
Likes
17
Points
135
PainKiller

PainKiller

Content Manager
Staff member
Joined Nov 27, 2007
2,739 17 135
Shukrani Nyote. Natumaini Tutashirikiana Ipasavyo.
 
D

Dotori

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2007
Messages
547
Likes
8
Points
0
D

Dotori

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2007
547 8 0
Thanks for the info. Lets make the forum more informative, factual and educative. Best wishes to the moderators.
 
J

Jamco_Za

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2007
Messages
1,321
Likes
35
Points
145
J

Jamco_Za

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2007
1,321 35 145
Ni kweli tutawapa ushilikiano
 
M

Misterdennis

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2007
Messages
1,674
Likes
187
Points
160
M

Misterdennis

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2007
1,674 187 160
Mzee Pain Killer .. kitambulisho chako cha madawa moto kweli!!
Karibu mods wotw
 
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,435
Likes
58
Points
145
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,435 58 145
Shukrani Nyote. Natumaini Tutashirikiana Ipasavyo.
Hicho kitambulisho chako ni tosha kimenivunja mbavu maana nilidhani ni Panadol ama Aspirin sijui ni dawa gani hizi.
 
Sanda Matuta

Sanda Matuta

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
950
Likes
12
Points
0
Sanda Matuta

Sanda Matuta

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
950 12 0
Hicho kitambulisho chako ni tosha kimenivunja mbavu maana nilidhani ni Panadol ama Aspirin sijui ni dawa gani hizi.
Kweli!
Lkn zile za pale juu kama zimefanana na zile wakamatwazo nazo wameficha tumboni alafu wanatuonyesha kwenye TV.Lakini poa tu zote dawa!JK (just kidding)

All in all,karibuni WAKUU wapya!
 
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined
Nov 2, 2006
Messages
4,235
Likes
51
Points
0
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined Nov 2, 2006
4,235 51 0
Ni Vizuri Ungeweka Cv Zao Ili Iwe Vizuri Kuuliza Maswali Mengine Tutambue Wanaelewa Lipi Na Lipi

Manake Wakati Mwingine Brutus Anaweza Kuja Kuweka Comment Yake Katika Ict Wakati Yeye Sio Mtaalamu Au Picassa Aende Katika Afya Na Kufanya Edit
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
hey invisible
hujambo lakini?? am so glad kwa kumuvuzisha demokrasia na kutuongezea vichwa ktk moderators. and can myself clear my doubts on how moderators are appointed? and can i say welcome to new package of moderators????
 
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
1,279
Likes
43
Points
145
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
1,279 43 145
Kweli!
Lkn zile za pale juu kama zimefanana na zile wakamatwazo nazo wameficha tumboni alafu wanatuonyesha kwenye TV.Lakini poa tu zote dawa!JK (just kidding)

All in all,karibuni WAKUU wapya!
halafu kweli zimefanana nazo..ila tuliambiwaga na mheshimiwa flani tuzitofautishe kwa kuita dawa moto na dawa baridiiii
ma mod.karibuni n hongereni
 
Ole

Ole

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2006
Messages
751
Likes
4
Points
135
Ole

Ole

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2006
751 4 135
Ni Vizuri Ungeweka Cv Zao Ili Iwe Vizuri Kuuliza Maswali Mengine Tutambue Wanaelewa Lipi Na Lipi

Manake Wakati Mwingine Brutus Anaweza Kuja Kuweka Comment Yake Katika Ict Wakati Yeye Sio Mtaalamu Au Picassa Aende Katika Afya Na Kufanya Edit

Acha hizo. Picassa ni Mod wa ICT forums tu na hawezi kwenda forums nyingine za Afya kwakuwa hana access ya huko. Ungesoma 1st post kabla ya kuandika hivi
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,032
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,032 280
Ma MoD wanafanya kazi kama baraza la mawaziri... wanateuliwa at the pleasure of "Robot"...
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
Ma MoD wanafanya kazi kama baraza la mawaziri... wanateuliwa at the pleasure of "Robot"...
...How does someone being trusted by robot that can serve into panelist like JF, I may be not learned on criterias, though i congratulates them but still need someone to clear my doubts that new baraza can be trusted...... maana i am afraid isije ikaja siku tukaona mchambuzi au kada mpinzani kawa moderator humu.... (hehe nimechokoza)
 
Invisible

Invisible

Admin
Joined
Feb 11, 2006
Messages
9,104
Likes
603
Points
280
Invisible

Invisible

Admin
Joined Feb 11, 2006
9,104 603 280
...How does someone being trusted by robot that can serve into panelist like JF
Hadi pale tutapokuwa na baraza maalum la kuendesha JF ndipo nitaachia kila kitu kwa baraza husika. Hadi sasa nalazimika kutoa maamuzi kwa niaba yenu. Ndiyo maana natoa notification mapema ili pindi ikionekana kuna Mod anaonea na ikathibitika analalamikiwa na zaidi ya watu 20 hivi basi nalazimika kumpumzisha kwa manufaa ya umma.

Msanii, trust me hawa nawaangalia mapema sana. PainKiller ni mtu ninayemfahamu na ni mtu mwadilifu. Endapo ataenda kombo sintokuwa na namna zaidi ya kukubali mapungufu yake na kuangalia namna ya kumsaidia abadilike na ikishindikana atapumzika kwa manufaa ya umma.

Picassa si mtanzania, ni mtu toka nje kabisa ya Afrika lakini nilifurahishwa na utendaji kazi wake na nikazifuatilia kazi zake nikagundua anaelewa afanyalo na ana heshima na kazi. Pia ni mtaalamu wa masuala ya IT hivyo ku-moderate forums za ICT hawezi kujichanganya kirahisi. Kitakachomsumbua ni lugha! Nimemwahidi ushirikiano katika kufasiri.

Vinginevyo tuvumiliane na tujaribu kuelekezana nini kifanyike kwa ufanisi. Sote tuna mapungufu yetu.

Ahsante
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
Thank you Invisible
bet i understood and i trust them from now
boys/gals let the song sing and keep music play
 
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
6,232
Likes
91
Points
145
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
6,232 91 145
Hey Congratulations to New Moderators

All the best
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,237,619
Members 475,675
Posts 29,294,978