Hahahahaaa we umeona hapo tu kwenye kumuacha mwanamke aaqmue kama anakutaka wewe ama la eeh!
Mateso yepi Bibie?
Hey! Stop reading my signature! :smash:
Nakubaliana na wewe kwa upande mmoja kaka kwamba kwa hali halisi ya maisha ya kila siku ya binadamu, wanaume wanaonekana kuwa na changamoto nyingi zaidi but physically women seem more fragile zaidi ya wanaumesiyo hilo tu mkuu, changamoto zetu ni nyingi na ni nzito kuliko zao (naamini hivyo)
Hahahahaaa hapo kwenye red umenifurahisha sana aseeMusimo Jr! Umefikiria nini hasa ?
Mi mbona naogopa kujifikiria hivyo!
Unajua cha kwanza kilichonifanya hata nizifukuze fikra hizi, ni pale nilipofikiria tu , yaani namie ningekua Manzi baadhi ya wakati ningekua nikipita kunako kundi la wanaume namie natingisha masaburi , kuwahemsha ! Sina hakika sana kama kuna woman ambae hapendelei hili . Na ndiyo mana wanawake wengi hupenda kuangaliana mwenzake anachezeshaje.
Neiwa hapo kwenye bold sijapaelewa, ulikuwa unamaanisha nini?To work twice as hard sehemu wanaume don't even use the effort ili kuprove your capability, kubakwa pasipo matarajio sababu tu una nguvu na maumbiile yapo vulnerable, kutelekezewa watoto ma mzazi mwenzio, kudharauliwa as if akili ya mwanamke ni mapambo. the list can go on.
Musimo Jr! Umefikiria nini hasa ?
Mi mbona naogopa kujifikiria hivyo!
Unajua cha kwanza kilichonifanya hata nizifukuze fikra hizi, ni pale nilipofikiria tu , yaani namie ningekua Manzi baadhi ya wakati ningekua nikipita kunako kundi la wanaume namie natingisha masaburi , kuwahemsha ! Sina hakika sana kama kuna woman ambae hapendelei hili . Na ndiyo mana wanawake wengi hupenda kuangaliana mwenzake anachezeshaje.
Neiwa hapo kwenye bold sijapaelewa, ulikuwa unamaanisha nini?
Mkuu wewe hujawahi kupigwa kibuti kwa sababu ya ukachala?
Muda wote unawaza kumridhisha, ukishindwa tu, unasaidiwa?
Unatafuta pesa kwa jasho na damu ili uweze ung'oe demu mkali?
Unaingia kwenye ushindani yeye ndiye aamue amkubalie yupi?
wanaume tuna changamoto kuliko wanawake Bhana..
Nimekuwa nawaza sana mpaka kuna wakati naogopa, hivi ingekuwaje kama ningekuwa mwanamke?
- Kila nikipita napigiwa miluzi na ksiiiiiii.............
- Kila mwezi nakuwa na wasiwasi wa lini itatokea (period)
- Kila mwezi najua ntaugua (kwa walio wengi tumbo, mgongo au kiuno)
- Kuogopa mimba ukiwa bado shuleni
- kujifungua kwa uchungu
- kupkea kichapo kwa mume
- huwezi kutembea peke yako usiku bila escort ya mwanaume hata kama ni mdogo kwako
- na mengine mengi...........
Dah mpaka huwa naogopa, what if i was a woman?