Inakuwaje mwanaume unajipodoa hadi unamzidi mwanamke?

Inakuwaje mwanaume unajipodoa hadi unamzidi mwanamke?

Status
Not open for further replies.
Mimi tangu nizaliwe Hadi natumia miaka27 nilikuwa najua matako na mapaja ya wanaume hawapaki mafuta abadani.
Siku Moja nikaona jemba inajipaka matakani na mapajani lotion Niki duwaa asee nikajiuliza kumbe mapaja na matako Hadi mgongo wanaume hupaka mafuta na lotion?

Mimi Hadi Leo nikimaliza kuoga navaa ndoo najipaka mafuta sehemu zilizo wazi na usoni Huwa sijipaki kabisa na Bado nakuwa vzir
Ukiona mwanaume unajipaka losheni matakoni ujue anajiandaa kwa kazi maalumu😂😅🤣
 
Mazembe ya kutongoza ndio mengi yanashinda barbershop kujipodoa ili yapate mademu kwa kitonga matokeo yake yakiwakosa yanajikuta yanaleta shobo kwetu mwisho wa ck ni kuyadinya tu ma ma e zao
 
Kwa akili kama hizi acha wanaume tufe mapema wa mastress yasiyo na mpango. Wanaume tunajirundikia mambo mengi yasiyo na msingi wowote ili kuuthibitidha uanaume wa kweli. Upuuzi tu.
 
Mazembe ya kutongoza ndio mengi yanashinda barbershop kujipodoa ili yapate mademu kwa kitonga matokeo yake yakiwakosa yanajikuta yanaleta shobo kwetu mwisho wa ck ni kuyadinya tu ma ma e zao
Kweli kabisa mkuu. Wanaume tunaringia pesa. Ukiona mwanaume anaringia ulimbwende, ujue ni ***** tu, hakuna namna. Kuna mwanaume mmoja, ni mweupe wa sura lakini amejikoboa hadi anaonekana kama kinyago. Amekosa mwana na maji ya moto......ma.m.ae zake!
 
Semen hatuna hela sio mnazingizia ushoga sijui nini, bas kama ni hvyo mwanaume umebaki pekee yako na wale wachoma mkaa,

Kibunda ninacho alafu unipangie matumiz shenzii nini
Oya njoo gheto perfum ya laki 6, mafuta ya kupaka ya laki 5, hela ipo shida nini

Endeleen kunuka vikwapa kama beberu huku mkijiliwaza na ushoga tafuten fedha sio hela tafuta fedha
😂😂😂
 
Hivi inakuwaje mwanaume unajipodoa hadi unamzidi mwanamke? Na wanaume wengine wanatembea na vioo na vitana kwenye pochi zao ili kuhakikisha wanajitazama na kujiboresha mara kwa mara? Kwangu mimi, kitendo cha mwanaume kujipodoa na kujipaka losheni na pafyumu nakiona kama kitendo cha kishoga. Siku za nyuma niliwahi kushuhudia mwanaume mmoja hadi anachoma nywele zake zinaonekana kama za mwanamke na bado anajiona yupo sawa. Hii haikubaliki hata kidogo katika jamii zetu ambazo siku zote tunakemea na kupambana dhidi ya ushoga.
View attachment 3640724
Kwa bahati mbaya, vitendo hivi vya kishoga huanza taratibu tangu wanaume wakiwa wavulana na mara nyingi hujifunza kutoka kwa mama zao. Ukimuona mtoto wa kiume anapenda kuandamana na mama yake kila mahali, hasa kwa wale wanawake wanaodanga, kuna asilimia kubwa ya mtoto huyo wa kiume kuiga matendo ya kike na hatimaye kutumbukia kwenye ushoga.


View attachment 3640733
MAONI YANGU
Mwanaume hupaswi kuwa soft na kupenda mambo ya kike kama vile kujipaka losheni, poda na pafyumu na ushenzi mwingine kama huo. Kwa mfano, mimi tangu nikiwa kijana hadi sasa nimekuwa babu mtarajiwa, sijwahi kujipaka hizo bidhaa za kishoga.

Natoa wito kwa wazazi, hasa wanaume, kuhakikisha kuwa mnawalea watoto wenu wa kiume kwa misingi thabithi ya kiafrika na kujiepusha na vtendo vinavyoweza kupelekea wakatumbukia kwenye ushoga. Hakikisha watoto wenu wa kiume wanakaa mbali na mama zao, hasa wakati wakiwa wadogo. Hii itawasaidia kutokuiga mambo ya kike na hatimaye kujiingiza kwenye ushoga unaoweza kuepukika. Samaki mkujne angali mbichi.

Nawasilisha.
​
Hoja mahsusi hapa ni ipi mjomba?? Ushoga au Mwanaume anayejipodoa?
Mm nimeelewa hoja ni mwanaume kujipodoa lakini kadri uzi unavyotiririka na ww binafsi unavyo-react ktk mada hii; inaonekana umejikita au ulilenga zaidi kwenye Ushoga. Mbona Ushoga hauna mahusiano yoyote na mwanaume kujipodoa?
Mwanaume kujipodoa/anapotumia perfume, manukato n.k. haimaanishi yy ni Shoga. Huo ni kwa mtazamo wako na uko huru kufikiria hivyo. Utagombana bure na wanaume watanashati.
Unasema mwanaume kujipodoa ni zaidi ya Ushoga. Swali kwako mjomba: Ikizidi Ushoga huwa inakuwa ni kitu gani?
Mjomba; Wanaume wanaojipodoa wakiwemo wale wanaovaa cheni, Rasta n.k. wasikukere. Wanapenda ulimbwende na kuboresha Utanashati wao. Kumbuka mwanaume hata afanyeje ngozi yake itakuwa na mwonekano wa kiume (Tough skin) kutokana na Hormones za kiume.
Ni hayo tuu.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom