Mfuate na wewe.
🤣🤣🤣 hii mkuu umenichekesha mno, nimecheka kama mpumbavu na mbaya zaidi nipo kanisani.
Ameshakufa mkuuTOka hapo ulipo tembe tembea nje au beach utakuja nishukuru ukishindwa nenda hospital kaone wagonjwa
Kwahiyo wamama wamemponza
Na mimi mpaka sasa sijamuona humu, mekuu jamaa atakuwa amukata kweli ndiyo maana leo joto limekua kali mno.Ameshakufa mkuu
tupe location tuandae vijiko na pilipili kichaaNimechoka na maisha ya mateso ya ulimwenguni.
Kila kitu kwangu kichungu kabisa.
Leo lazima nijiue na nitatumia jiko ya mkaa na ninajua ikifika kesho itapatikana nimefia kwa nyumba na hakuna atakayejua nilijiua.
Mazishi yangu R.I.P
Acha ukorofi Kalpana 😂Mrejesho tafadhali
Kuwa makini hii kitu itakudai hata kama unatania kama una tatizo kuwa muwazi mambo yanatatulika na kuzungumzika.Nimechoka na maisha ya mateso ya ulimwenguni.
Kila kitu kwangu kichungu kabisa.
Leo lazima nijiue na nitatumia jiko ya mkaa na ninajua ikifika kesho itapatikana nimefia kwa nyumba na hakuna atakayejua nilijiua.
Mazishi yangu R.I.P
Taarifa zinasema alifika huko akiwa analia saa nane na robo alfajiri, inawezekana kweli maana joto la leo halikuwa la kawaida, lilizidi.Mazishi yako ushakufa ama!
Taarifa zinasema alifika huko akiwa analia saa nane na robo alfajiri, inawezekana kweli maana joto la leo halikuwa la kawaida, lilizidi.Mazishi yako ushakufa ama!
duuu! Pole yakeTaarifa zinasema alifika huko akiwa analia saa nane na robo alfajiri, inawezekana kweli maana joto la leo halikuwa la kawaida, lilizidi.