Ayatollah the Bird
JF-Expert Member
- Jul 30, 2026
- 247
- 563
R.I.P
😁😁😁Nimechoka na maisha ya mateso ya ulimwenguni.kila kitu kwangu kichungu kabis. leo lazima nijiue na nitatumia jiko ya mkaa na ninajua ikifika kesho itapatikana nimefia kwa nyumba na hakuna atakayejua nilijiua. Mazishi yangu R.I.P
Wanaojiua kweli hawatoagi taarifaNimechoka na maisha ya mateso ya ulimwenguni.kila kitu kwangu kichungu kabis. leo lazima nijiue na nitatumia jiko ya mkaa na ninajua ikifika kesho itapatikana nimefia kwa nyumba na hakuna atakayejua nilijiua. Mazishi yangu R.I.P
Kuna mashine Moja inaitwa Suicide CapsuleNataka nife kifo kisichokuwa na mateso
Tukusaidieje?Nataka nife kifo kisichokuwa na mateso
Kuna mashine Moja inaitwa Suicide Capsule
Iyo mashine tamu Sana haupati maumivu yeyote Tumia hiyo itakusaidia
KAIBE MSIKITININataka nife kifo kisichokuwa na mateso
Shida ni nini?Nataka nife kifo kisichokuwa na mateso
DAY ONE IN JEHANAMU. Hongera kwa kumaliza mwendo, pia pole kwa safari ndefu na ninatumai leo itakuwa siku yako ya kwanza huko ya kukutana na kukumbushana maovu yenu mliyoyafanya huku kwetu, lala mfu milele.Nimechoka na maisha ya mateso ya ulimwenguni.kila kitu kwangu kichungu kabis. leo lazima nijiue na nitatumia jiko ya mkaa na ninajua ikifika kesho itapatikana nimefia kwa nyumba na hakuna atakayejua nilijiua. Mazishi yangu R.I.P
Umenikumbusha jamaa mmoja aliyekuwa anaomba msaada wa pesa, ambapo aliijitumia pesa huku Kwa ID nyingine akisema, "huyo dogo ni genius, angalia hata nyuzi zake, sema tu maisha hayako fair".
Safi sana, nasikia jamaa lilikuwa likilala linakoroma kama korona la mkonge.jamaa last seen ni yesterday kaenda kweli