Kifo kisicho na mateso ni kujipiga risasi ya kichwa. Jaribu hii halafu ulete mrejesho 😎Nataka nife kifo kisichokuwa na mateso
Yule jamaa Mpauko?Kuna mtu alikufaga kiutani utani humu tukabali na mshangao!
Last seen Yesterday at 9:00 PMUmeshakufa bro?
2019 Mpauko alikuwa anatoa thread kama hivi hivi na kuna watu walikuwa wanadhihaki na coments za kutafta sifa jamaa akajinyoga .Yule jamaa Mpauko?
Kuwa makini hii kitu itakudai hata kama unatania kama una tatizo kuwa muwazi mambo yanatatulika na kuzungumzika.
Hope utatubu baada ya hapo nakutakia maisha mazuri yenye wingi wa rehema za Mungu ndani yako na ukatangaze neno la Mungu aliye hai.
Ujumbe kama huu ukiwa katika nchi za ulaya utakamatwa na kesi yake mahakamani sio ndogo labda ikathibitike kwamba una tatizo la afya ya akiliNimechoka na maisha ya mateso ya ulimwenguni.
Kila kitu kwangu kichungu kabisa.
Leo lazima nijiue na nitatumia jiko ya mkaa na ninajua ikifika kesho itapatikana nimefia kwa nyumba na hakuna atakayejua nilijiua.
Mazishi yangu R.I.P
Na hapo naonaa kama jamaa tatizo la Afya ya Akili⁉️Ujumbe kama huu ukiwa katika nchi za ulaya utakamatwa na kesi yake mahakamani sio ndogo labda ikathibitike kwamba una tatizo la afya ya akili
Mkuu, niachie chaji yakoNimechoka na maisha ya mateso ya ulimwenguni.
Kila kitu kwangu kichungu kabisa.
Leo lazima nijiue na nitatumia jiko ya mkaa na ninajua ikifika kesho itapatikana nimefia kwa nyumba na hakuna atakayejua nilijiua.
Mazishi yangu R.I.P
Wenzetu wako serious na mbele ya muda, Bongo wengi wangekuwa ndani kisa upuuzi kama hiziUjumbe kama huu ukiwa katika nchi za ulaya utakamatwa na kesi yake mahakamani sio ndogo labda ikathibitike kwamba una tatizo la afya ya akili
mbona mpauko last seen ni 2020 na nyie mnasema 2019Hizi issue sio za kutania kabisa mkuu 2019 Mpauko ilikuwa hivi hivi watu wanadhihaki comments za kejeli kutafta likes , jamaa kweli akajinyonga.
Threads kama hizi kuliko kutoa kejeli bora upite tu.
Watu wanapitia mengi na maisha hayawezi kuwa sawa kwa kila mtu.
inawezekana yupo mpaka leo kaacha kutumia jf au kaja na ID mpyambona mpauko last seen ni 2020 na nyie mnasema 2019
Mtu akishaanza kujinenea kifo ulimwengu utamdai maana huu ulimwengu unasikia na kuonaHizi issue sio za kutania kabisa mkuu 2019 Mpauko ilikuwa hivi hivi watu wanadhihaki comments za kejeli kutafta likes , jamaa kweli akajinyonga.
Threads kama hizi kuliko kutoa kejeli bora upite tu.
Watu wanapitia mengi na maisha hayawezi kuwa sawa kwa kila mtu.
Alizima kijumla baada ya kujificha kutokana na madeni ya mikopo.inawezekana yupo mpaka leo kaacha kutumia jf au kaja na ID mpya