Bwana Tony Cipriano
JF-Expert Member
- Nov 17, 2022
- 4,381
- 9,482
Itakuwa wamemuunga grid ya taifaIlikua ni swala la muda tuView attachment 3683220
Itakuwa wamemuunga grid ya taifaIlikua ni swala la muda tuView attachment 3683220
Sasa marehemu mtarajiwa achangiwe hela za nini sasa? Hata huo mkaa akienda kununua asichukue chenji yake.Nawe mchangie kabisa.
Ilikua ni swala la muda tuView attachment 3683220
Sion haja ya kuishMkuu hii ni hatua ya mwisho sana
When you falling
Nobody can hear your Calling
Bado una nafasi sana,sitaki kusema ulikosea api
Unataka kujua shida zangu mie?
Jiulize sana kwanini sijafikia hatua ya kujidhuru?
Hebu Relax then jipe muda wa kutafakari kuhusu maisha yako
Acha ubinafsi
[/QUOTE
Ngoja tuone last point yake😂😂😂 huyu anataka kutrend
Muacheni tu akatrend Kaburini.😂😂😂 huyu anataka kutrend
Receipt zimeanza kutokaIlikua ni swala la muda tuView attachment 3683220
Pole sana ndg yangu, wazo lako baya sana sana hatakama unapitia changamoto za aina gani usijiue shirikisha wadau utapata suluhisho la changamoto zako tena yawezekana ni ndogo sana ukilinganisha na uhalisia.Nimechoka na maisha ya mateso ya ulimwenguni.kila kitu kwangu kichungu kabis. leo lazima nijiue na nitatumia jiko ya mkaa na ninajua ikifika kesho itapatikana nimefia kwa nyumba na hakuna atakayejua nilijiua. Mazishi yangu R.I.P
Ni nani huyo mkuu?mkuu,
unauhusiano wa karibu na Invisible ?
Vitu vingine ni vyakujitakia acha uchuro kenge weweView attachment 3683226
Wewe jamaa jinga sana,nimecheka kinoma aisee.Niachie chaji yako nimekuwahi
Ungemuacha tu, lazima angerudi na I'd nyingine kuomba mchangoToa namba tukuchangie kama.kawaida yenu