Imeniuma sana, mke wangu anatembea na baba yake mdogo

Imeniuma sana, mke wangu anatembea na baba yake mdogo

Pole sana mkuu....i can imagine maumivu unayoyapata...kikubwa mwombe Mungu akupe moyo wa uvumilivu...achana na huyo mwanamke kwa sasa..na katisha mwasiliano nae kabisa...Huyo atafika mahali ataiyona hii dunia ni chungu...pengine Mungu ndo amekuonyesha alivyo kabla ya kwendakulipa mahari...just leave her and am telling you..atakuja mwenyewe na magoti kukuomba msamaha...kulipiza kisasi sio jibu..mwache alivyo ndo kisasi pekee kitakachomnyima furaha ya maisha.
Mungu akutie nguvu
 
Wanaume wa Dar yaani wasikie tu hawana tofauti na wa US baby! Halafu hawa dada zetu nao hawana huruma hata kidogo yaani wakishafika chuo??? Jamani hata kama wanasomea certificate mzee utaisoma namba.... Aseee we fanya yako achananae kabisa ukimaanisha toka rohoni futa kabisa namba yake hata ikiwezekana badili namba. Mlee dogo na uwe na msimamo hata akija simama kama mwanaume mazoea mwisho chalinze!
 
Kitu kimoja hapo ni usimulizi wa huyo Dada mtu hata mi niliwahi simuliwa story za mchumba na Dada yake wa damu basi zilikuwa zikinisisimsha mwili wangu lakini baada ya kugundua ukweli yule Dada hata nashindwa nimuweke kundi gani na kila cha wema nachomfanyia nahisi bado sitimizi wema wake.
 
Mchumba hasomeshwi
Ila kuwa mvumilivu tu kipind hich kigum kwako one day utakuwa sawa na utapata mtu sahihi kwako
Nakushauri mwache huyo mwanamke huu sio mda wa kumbembeleza mwanamke unavitu vng vya maana kuvifanya leo mtoto wako ikiwezekana mchukue mkae wote umsomeshe mwanao
 
Anyway...

Mradi hujamuoa...likiepukalo lina kheri nawe.....sitisha ndoa...

Kwa maneno yake keshashikwa masikio huyo kaa pembeni muda ukifika utapata mwingine atakayekutunzia churururu
 
Kwahiyo watoto wako Wa kike wanaanza kupigwa miti tangu Wana miaka mi tatu?! Hakuna kusoma ni kukazwa Tu...
8ad382abb74bf515d45bc32bbab1c28e.jpg

Na mimba, sijui unatumia nini kufikiria
Daaah ww noma sana
 
Daaah ww noma sana
Sasa ye si kusema Kazi ya wanawake ni kugegedwa na kupata mimba kaniudhi mtu anajibu utadhani yeye Katupwa Tu duniani hataPata watoto hana. Mama dada wala haheshimu wanawake[emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji35] [emoji35] [emoji37] [emoji37] [emoji57] [emoji57]
 
Pole sana.. piga moyo konde.. huyo hawezi tulia sasa hivi.. mpaka achoke na anachokifanya... wewe tafuta pesa.. lea mwanao.. maisha yaendelee...
 
Mimi nilijua ww ni mwanadada, wanaume hawaumiagi kihivyo tena msomi kbs? usilipize kisasi lkn tulia fanya maendeleo kama kujenga nyumba nzuri na kuanzisha miradi mbali mbali yakukeep busy hlf omba Mungu akujalie umpate wa ubavu wako nahakika utampata binti mzuriiiiiiiiiiiiiiii..................weka ndani kbs elewa sio wanawake wote wanastahili kuolewa wengine ni maua ya dunia.
Labda wewe ndo huumii Kuna wanaoua kwa maumivu na roho we ni mbaba wa kipekee ......
 
Sasa ye si kusema Kazi ya wanawake ni kugegedwa na kupata mimba kaniudhi mtu anajibu utadhani yeye Katupwa Tu duniani hataPata watoto hana. Mama dada wala haheshimu wanawake[emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji35] [emoji35] [emoji37] [emoji37] [emoji57] [emoji57]
haya mkuu, msamehe bure,kwani ww ni nani ke / me ?
 
Mke anataka future na wewe bado unajaza mate mdomoni unajifanya mtoto.
 
Nimependa hapo alipokuambia ''Lazima ni**mbwe huku ili utulie''! [emoji1]........Mkuu huyo mwache instantly kwa gharama yeyote ile, hafai kuwa mke!
Wacha uchochezi wa kingono.... [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Labda wewe ndo huumii Kuna wanaua kwa maumivu na doha we ni mbaba wa kipekee
Anaumia nini wakati kamkojoza kipindi chote hicho mpaka mtoto, hata hivyo dalili ya mvua ni mawingu ni mara chache sn mvua kunyeesha bila kuashiria dalili za mawingu hivyo mpaka imefikia hatua hiyo atakuwa alishaona dalili flani flani zilizomtaka ajiandae kisaikolojia.
 
Back
Top Bottom