Imegundulika kwenye sakata la Askofu Gwajima!

Imegundulika kwenye sakata la Askofu Gwajima!

Status
Not open for further replies.
Kwani Biblia imeandikaje kuhusu uaskofu hata uone hawa wawili wana hadhi tofauti?

Nilicheka sana aliposema yeye alikuwa anamkemea askofu mkuu mwenzake Pengo, nikajisemea moyoni kwamba labda naye ni punguani kama dada yetu Faiza. Anafananisha uaskofu wake na ule wa Pengo?!
 
MR. PRESIDENT tunajua kama na ww ni mtu mmojawapo kati yao kwa mujibu wa weredi na umahiri wako ktk kuelezea jambo. ila kwa hili limeshashindikana kama kumuua gwajima ilikuwa ifanikiwe siku ile ya kwanza kabla ya kufika hosp ..lkn kwa kushindwa kule huyu jamaa basi tena.
ni vizuri serikali ikajihusisha na issues nyingine maana pia nimesikia kuna waumini wa gwajima walio katika makanisa ya nje wanampango pia wa kuingilia kesi hii na kuifuatilia kwa weredi mkuu sasa hapo ndipo watu watakapo aibika kwa sababu kesi hii haina kichwa chchote.

Asante mkuu.
 
Acha kujitekenya we JOKA LA MAKENGEZA jibu swali.
Gwajima kavunja sheria ipi???????????????????????

Ni halali kumeita mtu mjinga? Ni ligha nzuri? Unaweza kumwita baba yako mjinga?
 
Imetusikitisha sana kumbe nyuma ya kashfa alikuwa akidaiwa Askofu Gwajima juu ya Kardali Pengo ilikuwa ni ufunguo tu wa serikali kuingilia Imani na Utendaji wa Viongozi wa kidini (Askofu Gwajima) Iweje kashfa iliyokuwa inamuhusisha Kardinali Pengo na Askofu Gwajima ipelekee kuhojiwa na Kudaiwa alete nyaraka zinazohusiana na mapato na matumizi ya Kanisa la ufufuo na uzima, Kwani makanisa huwendeshwa na ruzuku kutoka serikalini !?, Je!

Kuna kanisa au dhehebu lolote la kidini wawe waislam au wakristo wameisha wahi kuhojiwa kuhusu mapato na matumizi ya madhehebu(makanisa/misikiti) yao!?

Wanapohoji nyaraka za helicopter kwani! Iliingia nchini kwa uficho!?.... Kwanini wasiene kuuliza TRA kama helicopter hiyo haikulipiwa ushuru !?

Kumbe tumegundua serikali na wanasiasa walioko madarakani wanaajenda ya siri juu ya Askofu Gwajima. Nchi yetu ina mambo mengi ya kushughulikiwa na serikali ili kutatua matatizo ya wananchi kama vile vifo vya albino, migogoro ya wakulima na wafugaji, matumizi mabaya ya fedha(ESCROW) na mikataba mibovu isiyo na manufaa kwa mtanzania mmoja mmoja .

Mambo kama haya yangekuwa yanafuatiliwa kwa karibu kama anavyofuatiliwa Askofu Gwajima ingeleta tija kwa uongozi uliopo madarakani na Imani kwa wananchi juu ya serikali yao.

NIA YA WAZI YA SERIKALI IMEJULIKANA

  1. WANAKUSUDIA KUMUANGAMIZA ASKOFU GWAJIMA KWA GHARAMA YEYOTE KABLA YA KAMPENI YA URAIS, WABUNGE NA MADIWANI KUFANYIKA.
  2. ASKOFU GWAJIMA AMEINGIZWA KATIKA ORODHA YA VIONGOZI WA KIJAMII WASIOTAKIWA KUWA HAI HAPA TANZANIA, AKIWEMO DR. SLAA NA LOWASA .
  3. NI KUCHOCHEA VURUGU KATI YA WAISLAMU NA WAKRISTO.

Yeye si aogopi serikali wala polisi sasa asubiri dawa imuingie
 
U failed to understand....kwanza i hv the longest dick...outclasses urs, by everything...physic & evrthng...u name it..!!!

Pengo katumia UMBRELLA YA RC kumaliza Gwajima WETHER KAIUDHI RC or hajaiudhi....PENGO thru RC katumia SERIKALI....kummaliza Gwajima, again kama
kaenda kinyume na RC au la kwa kutumia SERIKALI...
HENCE PENGO = RC....directly...hata kama kaiudhi msimamo wa kanisa...kwani Pengo angekuwa raia wa kawaida wala isingekuwa na shida....jua hilo

So in wars ni kushinda kwa njia yoyote ile.....GWAJIMA wengi hatumtaki kwa matendo yake maovu, anauza dawa...anaishi maisha ya kifahari
So kwa wale wengi tunaomchukia kwa ushetani wake,
LEO KAPATA MOTO WAKE....our focus sio PENGO AU
RC...as long Pengo under umbrella ya RC hata RC ione kaenda kinyume na kanisa kammaliza Gwajima, hilo ndio LENGO LETU....!!!

Lengo Gwajima amalizwe hukooo...ya PENGO NA RC mtajuana hukooooo, hayatuhusu..

Umelewa or umeelewa...!!?

Nilitaka niache nisikujibu lakini nimeona kukuacha na mentality uliyonayo si vyema!! Nimeshakuelezea Pengo sio RC hiyo kila mtu anaelewa hivyo na wala si kitu cha kulumbana hicho, wewe kama umekomaa uelewe hivyo ni sawa endelea na msimamo wako!!

Pili sina hakika na uovu unaouzungumzia hapa kama ni kweli au sio kweli, na mimi nimeoma kwenye magazeti ninaamini kama ulivyosoma wewe!! Kwahiyo sitaki kukuunga mkono wala kukubali maneno yako!

Tatu, Ngajima hajamalizwa na Pengo wala Polisi wala Serikali!! Ninachokiona mimi kwenye hili sakata ni double standards ya Jeshi la Polisi na sio kumalizwa kwa mtu!! Hii nayo inanifanya nikuone uelewa wako ni finyu sana, eti mtu kuhojiwa na polisi ndio kumalizwa, pole sana ndugu!!

Hayo malengo ya kumalizwa mimi siyajui na sifahamu pia ushiriki wa Pengo kwenye kumalizwa Ngajima!!

Nakushauri ni vizuri utumie akili yako walau kidogo, hata kwa kufuatilia news zinazoendelea na kutafiti mwenyewe pia!!

Umeuliza kama nimeelewa, nami nakujibu nimeona uliyoyaandika ila sijayaelewa
 
watoto mliokulia kwenye vilabu vya pombe chafu mnakuaga na akili nzito hata kwenye vitu vyepesi, kama pengo ndio RC unataka kusema ule waraka uliotolewa na TEC ni wa thehebu gani?

Muislam feki kama ww, unayekula NGURUWE MCHANA NA BIA UNAJULIKANA.....karibu RC ule kwa uhuru kitimoto...unajificha ya nn..!!?
 
Gwajima atazidi kusonga mbele hizi ni rasharasha tu, mafuriko ya nakuja. Saa imetimia mwana wa adam kutukuzwa duniani. Mwenye kuelewa na aelewe
 
Kamuulize Suleiman Kova.


Gwajima pamoja na uongo wake anakemea mapepo na kufufua wafu...alikutana na macho ya KOVA LIVE...akazima ghafla...akajikuta yuko TMJ...mara akaomba aletewe bastola...nikajiuliza kasahu anatumia nguvu zake za giza kujilinda..leo hadi bastola...kisa macho ya Kova...sasa hv kila akienda central anapewa wasaidizi wa Kova wamhoji...Coz atakufa akimuona Kova...
 
Huyo atajuwa kuwa maPengo yanang'ata kuliko meno.

Na bado.

huyu mwanamke ningekuwa sijaoa na yeye hajaolewa ningemtafuta tujadili ndoa. HV majibu yasiyo na kichwa wala miguu unayotoa wapi? mi kwetu Mbagala lakini umezidi do!
 
Tena njoo unisindikize Airport, In sha Allah nikiwa hai Ramadhan hii nakwenda kuwapikia wanangu na wajukuu zangu futari Canada.

Heee si nchi ya MASHOGA na MAKAFILI ndo wamejaa huko...!!
Nenda Somalia bhana kwa wafia dini ya Allah wenzio. Au nenda hata Afganistan, Iran, Saud Arabia au Palestina ukawasaidie ndugu zako kuwalipua MAKAFILI.
 
huyu mwanamke ningekuwa sijaoa na yeye hajaolewa ningemtafuta tujadili ndoa. HV majibu yasiyo na kichwa wala miguu unayotoa wapi? mi kwetu Mbagala lakini umezidi do!

Ungemuona mawazo ya ndoa na yeye yangeisha maana anasura ngumu huyoooo!! Wewe dada gani anamajibu hivyo!! Wapi FaizaFoxy
 
You bastard...!! can u separate insulting Pengo & RC..?

Can u insult JK in public ukasema hujamtukana RAIS wa nchi au mwenyekiti wa CCM...?

Do you know who is CARDINAL...!!? kima wewe...!!!

Unaweza mtenganisha PENGO NA RC...!!? Ndio utajua sasa RC ni nn..na Gwajima atapotea ww ukiona...hapata kuwa na wa kumsaidia...mawakili watamlia fedhaaaa, then atakwisha, soon his properties will be seized....Gwajima hakuitukana serikali...alimtukana Pengo...Pengo is RC to genes...sasa kwnn SERIKALI INAMMALIZA..!!? huelewei ww pimbi...RC ni kitu hatari sana, dunia nzima...!!

Itakuwa ngumu. Wanachofanya ni kufyeka kichuguu wakati milkia yumo shimoni
 
Nilitaka niache nisikujibu lakini nimeona kukuacha na mentality uliyonayo si vyema!! Nimeshakuelezea Pengo sio RC hiyo kila mtu anaelewa hivyo na wala si kitu cha kulumbana hicho, wewe kama umekomaa uelewe hivyo ni sawa endelea na msimamo wako!!

Pili sina hakika na uovu unaouzungumzia hapa kama ni kweli au sio kweli, na mimi nimeoma kwenye magazeti ninaamini kama ulivyosoma wewe!! Kwahiyo sitaki kukuunga mkono wala kukubali maneno yako!

Tatu, Ngajima hajamalizwa na Pengo wala Polisi wala Serikali!! Ninachokiona mimi kwenye hili sakata ni double standards ya Jeshi la Polisi na sio kumalizwa
kwa mtu!! Hii nayo inanifanya nikuone uelewa wako ni finyu sana, eti mtu kuhojiwa na polisi ndio kumalizwa, pole sana ndugu!!

Hayo malengo ya kumalizwa mimi siyajui na sifahamu pia ushiriki wa Pengo kwenye kumalizwa Ngajima!!

Nakushauri ni vizuri utumie akili yako walau kidogo,
hata kwa kufuatilia news zinazoendelea na kutafiti mwenyewe pia!!

Umeuliza kama nimeelewa, nami nakujibu nimeona
uliyoyaandika ila sijayaelewa


Huwezi elewa, sbb movie bado HAIJAISHA...utaelewa movie ikiisha....ww uko ktkt ya movie..sie tushamaliza mchezo...
Mark my words, Gwajima kamalizwaa...utaja elewa movie ikiisha...ufinyu wa akili..kamwambie mama yako...YOU ARE NO WHERE CLOSE TO MY IQ....even to think of...tht is for sure...even what i possess, u will never hv, otherwise ur mental dwarfism makes you believe the evils of Gwajima....👌👌

Otherwise, Go and get OMEGA 3 supplement to boost ur decayed/dead IQ....u will come out of faint...!!!
 
Gwajima ni shetani....matendo yake ya kishetani....maisha yake ya kifahari kupitiliza ya kishetani....muumini wa Mungu haishi kama yeye...!!!

Gwajima anahusika na drug deals....Polisi wanajua hilo sana tu..ndio maana Gwajima anatetemeka sana kuelezea mapato yake kihalali..polisi wanajua anahusikana na madawa ya kulevya...so wameanza step by step...na watamkamata....keep tuned..!!! Gwajima hana makanisa...hana hata jengo la kanisa...Askofu gani asiye na makanisa hata mikoani..hata hapa Dar hana kanisa...ndio ujiulize...where is he getting all monies while his FOLLOWERS NI MASKINI WA KUTUPA...waumini wake 98% ni maskini wa mlo mmoja..

Isitoshe, Gwajima alikuwa analiona ROMAN CATHOLIC JUU JUU TU... sasa ndio atajua RC ni kitu hatari sana duniani...he will perish soon...!!! RC si mchezo, very soon atapotea kabisa..na mali zake zooooote zitakamatwa...tht will be the end of Gwajima..!!!

Mr Presdent
wewe ni mtu unaheshimika sana hapa jukwaani,hizo tuhuma za kumhusisha Gwajima na madawa ya kulevya unaweza kuwa na uthibitisho?mimi najua Gwajima anahubiri neno la Mungu kwa ukombozi wa Mwanadamu,siamini hata chembe kama Muhubiri huyu huyu anaweza kuhubiri uponyaji kwa Mwanadamu na hapo hapo akamlisha sumu ya madawa ya kulevyo huyo huyo Mwanadamu,haiingii akilini hata chembe,nakushauri sana kama huna uthibitisho futa kauli yako kwani utajipatia hukumu isiyo na sababu,asante!
Kuhusu asilimia 98 kuwa maskini kwenye kanisa la Gwajima hilo siwezi kumlaumu hata kidogo,kazi ya Gwajima ni kufundisha neno la Mungu na jinsi ya kutumia neno kujitoa hapo tulipo,ukitumia Neno la Mungu kwa jinsi inavyotakiwa ni lazima litakuponya afya na uchumi,washarika wa Gwajima siyo mali ya Gwajima ni mali ya Mungu,kama umeamua kuokoka na kumfuata neno la Mungu na upo kwenye umaskini huna wa kumlaumu
Kuhusu vitisho juu ya Kanisa la Roma huo ni uoga tu hakuna msingi,kama Gwajima aliitwa na Mungu basi hayo yote unayoyaona mara kutembea na bastola ili ajihami hayana lolote mbele za Mungu,kama umeitwa kumtumikia Mungu ulinzi ni namba moja yote unayoyaona ni kwa sababu ya udhaifu wa kiibinadamu lakini kwa hakika nakueleza hakuna binadamu au taasisi inyoweza kumgusa Mtumishi wa Mungu
 
Nilitaka niache nisikujibu lakini nimeona kukuacha na mentality uliyonayo si vyema!! Nimeshakuelezea Pengo sio RC hiyo kila mtu anaelewa hivyo na wala si kitu cha kulumbana hicho, wewe kama umekomaa uelewe hivyo ni sawa endelea na msimamo wako!!

Pili sina hakika na uovu unaouzungumzia hapa kama ni kweli au sio kweli, na mimi nimeoma kwenye magazeti ninaamini kama ulivyosoma wewe!! Kwahiyo sitaki kukuunga mkono wala kukubali maneno yako!

Tatu, Ngajima hajamalizwa na Pengo wala Polisi wala Serikali!! Ninachokiona mimi kwenye hili sakata ni double standards ya Jeshi la Polisi na sio kumalizwa
kwa mtu!! Hii nayo inanifanya nikuone uelewa wako ni finyu sana, eti mtu kuhojiwa na polisi ndio kumalizwa, pole sana ndugu!!

Hayo malengo ya kumalizwa mimi siyajui na sifahamu pia ushiriki wa Pengo kwenye kumalizwa Ngajima!!

Nakushauri ni vizuri utumie akili yako walau kidogo,
hata kwa kufuatilia news zinazoendelea na kutafiti mwenyewe pia!!

Umeuliza kama nimeelewa, nami nakujibu nimeona
uliyoyaandika ila sijayaelewa


Huwezi elewa, sbb movie bado HAIJAISHA...utaelewa movie ikiisha....ww uko ktkt ya movie..sie tushamaliza mchezo...
Mark my words, Gwajima kamalizwaa...utaja elewa movie ikiisha...ufinyu wa akili..kamwambie mama yako...YOU ARE NO WHERE CLOSE TO MY IQ....even to think of...tht is for sure...even what i possess, u will never hv, otherwise ur mental dwarfism makes you believe the evils of Gwajima....👌👌 SERIKALI SIO MCHEZO, iwe double au multi standards we don't care....as long lengo litimie...huyu tunae...nyoko zake

Otherwise, Go and get OMEGA 3 supplement to boost ur decayed/dead IQ....u will come out of faint...!!!
 
jamani lugha gani mnazotoa zisizo na ahueni yoyote kwani
gwajima aligombana na rc au na mtu mmoja tu pengo iweje leo
mnaning'iniza maneno yote hivyo?
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom