Imegundulika kwenye sakata la Askofu Gwajima!

Imegundulika kwenye sakata la Askofu Gwajima!

Status
Not open for further replies.
shetani ni wewe na mama yako na dini lako la kipagani na ufreemason. Hujui wewe
Naam umesema sahihi
Shetani ni mtu
na utamjua kwa matendo yake..
kwa mfano.
1.Kutembea na wake za watu
2.kutapeli umma kwamba unafufua wafu
3.kuuza madawa ya kulevya
4.kutukana hadharani
kwa hayo matatu 4 ambayo gwajima kayafanya
basi yeye ni shetani kasoro mkia tu.:smile-big:
 
Tutafika kweli jamani? kama ndio mambo yenyewe hayo...basiiiiii wananchi wote tupeleke nyaraka zetu
 
Muda ukifika kila kitu kitakuwa wazi hizi ni changanyamoto za kawaida Gwajima anatakiwa kufuata maagizo ya vyombo vya usalama .haki inaweza kuchelewa lakini lazima ipatikane.
Kwa yale matusi
nchi za watu wenye akili timamu
unafungwa maisha au unahukumiwa kifo.
huyu kwenye jamii hafai.
watoto wanajifunza nini kwa muhuni kama yule
 
Enyi watanzania ni nan aliewaroga?

Ktk zama hiz za ugaidi ambapo kikundi kama alshabab au alqaeda kinapata nguvu kwa kuchangiwa Na watu wenye nia mbaya ili kutekeleza uhain wao suala la kujua source of income ya watu au mtu anaehisiwa ni sawa kabisa.

Marekan wanafanya sana haya, so huwez jua Polis wanahisi nin juu ya Gwajima. Kama yeye yupo clean atoe maelezo tu vziru tu .huku kuhangaika hangaika kunakomfanya aonekane kama ana anakwepa hilo swali la Mali ndo kunaleta utata zaid.

Kwan kuna shida gan akisema Na kuproove kuwa Mali zake alipata pale Na pale Na pale. Kwba serikali itaenda kuziba hyo mifereji?? Noo kama ni mifereji halali itabaki kuwa halali tu.

Atoe ushirikiano ktk hill
 
Serikali haita shida kwa xhochote dhidi ya kesi hii mbele ya Mungu" maana hapa kuna chuki binafsi za kisiasa na mteule wa Mungu. Ngoja tuone, tena ningeomba Gwajima ungeachana na ma- wanasheria ungemwachia Mungu ili awe nwanasheria wako tu mbele ya Mungu kitu cha haki anakipigania.
 
Kama miezi hii yote miwili mfululizo ni Ugomvi kati ya serikali yako na mzee wa misukule, Dunia nzima inatazama kinachoendelea, Kunanini Nyuma ya pazia. Vatican wameshaleta waraka wao kwamba kwenye sakata hilo Msimuhusishe kabisa kardinali wao, ila wewe umeng’ang’ana tu. Serikali ina Nguvu sana .. Fine! Lakini inapotumiwa vibaya, kwa matakwa ya mtu mmoja, ni Majanga na Hatari kubwa. Mzee wa misukule hajapindua nchi, hatapambana na serikali, hajakaidi chochote, hata leo akishtaki serikali kwenye mahakama ya umoja wa mataifa, kwa anachotendewa, mna Grounds gani za Kujitetea?

Tuna uchaguzi, Kura zinagoma, maandalizi bado kabisa, ukihangaika na ka mzee wa misukule hadi ukamalize sijui itakuwa lini na dunia sasa wameshakukodolea macho, na sakata linazua tumtu twingine tubaya zaidi kuliko yeye. Unajiweka pagumu bila sababu.

Pasted as Received!!
 
Kwa yale matusi
nchi za watu wenye akili timamu
unafungwa maisha au unahukumiwa kifo.
huyu kwenye jamii hafai.
watoto wanajifunza nini kwa muhuni kama yule
mkuu usiongee hivyo kwa ushabiki nchi hii unaifahamu vizuri na watu waliotukana hadharani kabisa ..je unakumbuka Paul makonda na wanasiasa walivyo tukanana mpaka mtu anaambiwa anafikiri kwa kutumia matako kwa nn wasichukuliwe hatua? usiongee kwa ushabiki kaka
 
Hela za kanisa ni hela za umma kama ambavyo za serikali ni za umma.Huwa kila kanisa lililolosajiliwa lina wajibika kuandaa mahesabu ya kila mwaka ya fedha na mali na ripoti za utendaji na kuzipeleka kwa msajili aliyetoa usajili.

Kama hesabu hizo zilikuwa haziandaliwi na kukaguliwa na wakaguzi wa nje analo bichi zima zima.
Huna ujualo kuhusu uendeshwaji wa makanisa bora ukakaa kimya tu
 
you bastard...!! Can u separate insulting pengo & rc..?

Can u insult jk in public ukasema hujamtukana rais wa nchi au mwenyekiti wa ccm...?

Do you know who is cardinal...!!? Kima wewe...!!!

Unaweza mtenganisha pengo na rc...!!? Ndio utajua sasa rc ni nn..na gwajima atapotea ww ukiona...hapata kuwa na wa kumsaidia...mawakili watamlia fedhaaaa, then atakwisha, soon his properties will be seized....gwajima hakuitukana serikali...alimtukana pengo...pengo is rc to genes...sasa kwnn serikali inammaliza..!!? Huelewei ww pimbi...rc ni kitu hatari sana, dunia nzima...!!

wana c.c m mlengo membe mnajitoa ufahamu!
 
Gwajima ni shetani....matendo yake ya kishetani....maisha yake ya kifahari kupitiliza ya kishetani....muumini wa Mungu haishi kama yeye...!!!

Gwajima anahusika na drug deals....Polisi wanajua hilo sana tu..ndio maana Gwajima anatetemeka sana kuelezea mapato yake kihalali..polisi wanajua anahusikana na madawa ya kulevya...so wameanza step by step...na watamkamata....keep tuned..!!! Gwajima hana makanisa...hana hata jengo la kanisa...Askofu gani asiye na makanisa hata mikoani..hata hapa Dar hana kanisa...ndio ujiulize...where is he getting all monies while his FOLLOWERS NI MASKINI WA KUTUPA...waumini wake 98% ni maskini wa mlo mmoja..

Isitoshe, Gwajima alikuwa analiona ROMAN CATHOLIC JUU JUU TU... sasa ndio atajua RC ni kitu hatari sana duniani...he will perish soon...!!! RC si mchezo, very soon atapotea kabisa..na mali zake zooooote zitakamatwa...tht will be the end of Gwajima..!!!

Tumia akili we mmama,, au unatafuta bwana nini humu,, au unahemewa saiv wewe!
 
Hela za kanisa ni hela za umma kama ambavyo za serikali ni za umma.Huwa kila kanisa lililolosajiliwa lina wajibika kuandaa mahesabu ya kila mwaka ya fedha na mali na ripoti za utendaji na kuzipeleka kwa msajili aliyetoa usajili.

Kama hesabu hizo zilikuwa haziandaliwi na kukaguliwa na wakaguzi wa nje analo bichi zima zima.

Mali ya umma na mali ya serikali ni vitu viwili tofauti
 
Kwa yale matusi
nchi za watu wenye akili timamu
unafungwa maisha au unahukumiwa kifo.
huyu kwenye jamii hafai.
watoto wanajifunza nini kwa muhuni kama yule
mkuu usiongee hivyo kwa ushabiki nchi hii unaifahamu vizuri na watu waliotukana hadharani kabisa ..je unakumbuka Paul makonda na wanasiasa walivyo tukanana mpaka mtu anaambiwa anafikiri kwa kutumia matako kwa nn wasichukuliwe hatua? usiongee kwa ushabiki kaka
 
Jamani dini ni ulevi pia, tena mbaya sana ukinaswa nao...ww UNAMWONGELEA MUNGU YUPI..!??

Mungu wa aina gani huyo..!? ana kaa wapi?, yukoje? anaabudiawaje huyo..? Mungu wa kitabu kipi..!? Uliwahi muona..!? anaishi maisha ya Gwajima.? Ana helicopter, hammer..!? anafanya ufuska wa kuvunja ndoa za watu..!? Unamtamka tu Mungu usikute humjui...ndio tatizo, unamsingizia tu Mungu usiye mjua MAMBO YA SHETANI...!!! Umelewa dini, sasa unaongea tu, bila hata kumjua huyo Mungu, kumbe unamtumikia shetani Gwajima....

Mungu aliagiza mchungaji auze dawa za kulevya...!!? umelewa sana dini ya shetani ww, WACHA SERIKALI IMUONYESHE KAZI SASA......ulikuwa unashangilia maneno ya kishetani ya Gwajima bado tu hujaelewa..!!? pampers unaijua ww...!!?

Sasa ni zamu ya Kaizari kufanya yake....Serikali itamuonyesha na kumfunza adabu....!!


Serikali haita shida kwa xhochote dhidi ya kesi hii mbele ya Mungu" maana hapa kuna chuki binafsi za kisiasa na mteule wa Mungu. Ngoja tuone, tena ningeomba Gwajima ungeachana na ma- wanasheria ungemwachia Mungu ili awe nwanasheria wako tu mbele ya Mungu kitu cha haki anakipigania.
 
Naanza kuelewa sasa Tanzania sio nchi ya amani hata kidogo, kama mtu anayeliombea Taifa kila siku na serikali ni shahidi anazungushwa hivi, mara njoo kesho, na mambo fulani, ni bora nchi ijue sasa kumbe kuna watu wanamalizwa kila siku kimya kimya na dola. Gwajima ana bahati kweli na katika hili naweza kukiri hata mm huyu bwana anamtumikia Mungu, yani serikali imeamia kwa mtu mmoja, polisi nao wanaangalia hapo, najua sio wivu wa helikopta maana hata nyie mnazo, ila ujanja wenu ni kunyamazisha wenye sauti kabla ya uchaguzi. Sio vyema lakini, kosa kubwa mnalosahau ni kwamba huwezi lazimisha utii, wala kuaminiwa na watu, mwoga ukimtisha sana badae anakuwa jasiri, sikilizia akianza kulipa sasa, Dunia imewaangalia kwa macho yote, nanyi bila kujua kwamba mambo yenu mpaka ya sirini yanawekwa wazi, nyaraka za mawaziri zitangulie kwanza kabla ya maaskofu. Jambo hili likataliwe na kila mtu, OLE WENU JAMBO BAYA LIMPATE HUYU MTU.
 
Tumia akili we mmama,, au unatafuta bwana nini humu,, au unahemewa saiv wewe!


Gwajima wee..pampers ww...fck up....can u be in my level..!? Do u know sbdy gender here..!!? swine...Gwajima ngoja ampe kifiro mkeo ndio utajua ni mtu wa Mungu au shetani....nasty...👌👌
 
Wampeleke CAG wakafanye mahesabu ya kanisa wakiisha waende Rc
 
Wampeleke CAG wakafanye mahesabu ya kanisa wakiisha waende Rc


RC kila mwisho wa Misa ya Jpili, wanatangaza mapato ya sadaka na matumizi kwa uwazi kanisani.....

Kama kuna michango thru jumuia, makusanyo yote hutangazwa na matumizi ya ujenzi wa vyuo, seminary, hospitali, magari kama yapo yaliyonunuliwa, na matumizi mengine kwa uwazi...na hata ukiambiwa hayo matumizi ni ya kawaida sana sana...very basic..na hakuna ufahari au ufujaji wa fedha...hata muumini wa kawaida anaelewa....!!!

Unajua maisha ya Gwajima ww...!!?
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom