Imegundulika kwenye sakata la Askofu Gwajima!

Imegundulika kwenye sakata la Askofu Gwajima!

Status
Not open for further replies.
mkuu tafuta kwanza biblia uisome ili uelewe Kazi ya sadaka ni nn?biblia inaagiza wanaohubiri injiri wale injiri.m

Kaambiwa apeleke sasa hayo mahesabu ya kuhubiri hiyo injili anayohubiri mapato ya hela iliyovuna hiyo injili toka kwa hao anaowahubiria na matumizi yake na mali inazomiliki hiyo injili yake.
 
Imetusikitisha sana kumbe nyuma ya kashfa alikuwa akidaiwa Askofu Gwajima juu ya Kardali Pengo ilikuwa ni ufunguo tu wa serikali kuingilia Imani na Utendaji wa Viongozi wa kidini (Askofu Gwajima) Iweje kashfa iliyokuwa inamuhusisha Kardinali Pengo na Askofu Gwajima ipelekee kuhojiwa na Kudaiwa alete nyaraka zinazohusiana na mapato na matumizi ya Kanisa la ufufuo na uzima, Kwani makanisa huwendeshwa na ruzuku kutoka serikalini !?, Je!

Kuna kanisa au dhehebu lolote la kidini wawe waislam au wakristo wameisha wahi kuhojiwa kuhusu mapato na matumizi ya madhehebu(makanisa/misikiti) yao!?

Wanapohoji nyaraka za helicopter kwani! Iliingia nchini kwa uficho!?.... Kwanini wasiene kuuliza TRA kama helicopter hiyo haikulipiwa ushuru !?

Kumbe tumegundua serikali na wanasiasa walioko madarakani wanaajenda ya siri juu ya Askofu Gwajima. Nchi yetu ina mambo mengi ya kushughulikiwa na serikali ili kutatua matatizo ya wananchi kama vile vifo vya albino, migogoro ya wakulima na wafugaji, matumizi mabaya ya fedha(ESCROW) na mikataba mibovu isiyo na manufaa kwa mtanzania mmoja mmoja .

Mambo kama haya yangekuwa yanafuatiliwa kwa karibu kama anavyofuatiliwa Askofu Gwajima ingeleta tija kwa uongozi uliopo madarakani na Imani kwa wananchi juu ya serikali yao.

NIA YA WAZI YA SERIKALI IMEJULIKANA

  1. WANAKUSUDIA KUMUANGAMIZA ASKOFU GWAJIMA KWA GHARAMA YEYOTE KABLA YA KAMPENI YA URAIS, WABUNGE NA MADIWANI KUFANYIKA.
  2. ASKOFU GWAJIMA AMEINGIZWA KATIKA ORODHA YA VIONGOZI WA KIJAMII WASIOTAKIWA KUWA HAI HAPA TANZANIA, AKIWEMO DR. SLAA NA LOWASA .
  3. NI KUCHOCHEA VURUGU KATI YA WAISLAMU NA WAKRISTO.
[/QUOTE

Hee.kumbe ndio mpango kazi huo jamani serikali haya mambo kweli mnataka kutugombanisha hatuyapendi yaacheni mara moja...
 
Alifikiri serikali ni Emanuel Mbasha,alie mnyanyasa na kumdhulumu mke.Alijinasibu kwenye madhabahu ya Kakobe naye kwa kujua au bila ya kujua au kwa makusudi alijiingiza kwenye ugomvi wa Gwajima,akijipambanua kuwa yeye na Gwajima ni kituki moja nakusema,anaepambana na Gwajima anapambana na Kakobe,adui yake(Gwajima) ni adui yangu(Kakobe).
Sasa mambo yamefikia hapa hatumsikii baba yake akiingilia,
 
Mleta mada hutaki serikali imfanyie uchunguzi raia wake hasa pale inapokuwa na wasiwsi na vyanzo vya mapato yake? Hata amerika walimhoja benn hinn alie maarufu mara mia kuliko gwajima. Ni uoga tu au mnaficha maovu? Kama kila kitu kiko sawa malalamiko ya nn? Mnapolalamika inonyesha hali sio shwari hivyo mnataka kuonewa imani
 
Ni sheria ipi aliyoivunja Askofu gwajima??
Uaskofu wa Pengo una lipi la maana kumzidi Gwajima hadi asikemewe. Huyo Pengo katika historia ya utumishi wake katika dini ulishawahi kusikia popote pale ameombea hata mtu mwenye kajini maimuna tu kakatoka!!??

Na kama kweli we siyo LINAFIKI na unataka sheria za nchi zifuatwe mbona hauonekani kutaka MAJIZI ya EPA, KAGODA, DEEP GREEN, RADER, NDEGE YA RAIS, BUZWAGI, MISHAHARA HEWA na ESCROW yafikishwe kwenye vyombo vya sheria

Ujinga raha sana,amekubakizia jini gani sasa baada ya kukutoa la kutokuwa n'a budget ya mawazo
 
Kwani tatizo nin yeye si aogopi mtu na watu ndiyo serikali vip tena
 
kweli kuna watanzania wehu sijui ni mazombie kuna ubaya gani.mtu kuitwa mahakamani kwa josa jingine na kuongezewa mengine polisi wanajuwa wanachofanya tuwape nafasi mbona ukienda hopitali ukagundulika una ugonjwa mwingine na ule uliofikiri hauogomi kutibiwa.
Wakili Kibatala anamdanganya mteja wake Gwajima .Kuna mhalifu wa kosa moja na kuna mhalifu wa makosa mengi.Gwajima ni mtuhumiwa wa uhalifu wa makosa mengi hilo la kutukana ni kosa moja tu kati ya mengi ambayo polisi wanayafanyia upepelezi kwa Gwajima.Kibatala anachukulia kama mteja wake anapelelezwa kwa kosa moja tu la kutukana Pengo!!!!!!!!!!!!!! Wakili wa ajabu kabisa.
 
Gwajima ni shetani....matendo yake ya kishetani....maisha yake ya kifahari kupitiliza ya kishetani....muumini wa Mungu haishi kama yeye...!!!

Gwajima anahusika na drug deals....Polisi wanajua hilo sana tu..ndio maana Gwajima anatetemeka sana kuelezea mapato yake kihalali..polisi wanajua anahusikana na madawa ya kulevya...so wameanza step by step...na watamkamata....keep tuned..!!! Gwajima hana makanisa...hana hata jengo la kanisa...Askofu gani asiye na makanisa hata mikoani..hata hapa Dar hana kanisa...ndio ujiulize...where is he getting all monies while his FOLLOWERS NI MASKINI WA KUTUPA...waumini wake 98% ni maskini wa mlo mmoja..

Isitoshe, Gwajima alikuwa analiona ROMAN CATHOLIC JUU JUU TU... sasa ndio atajua RC ni kitu hatari sana duniani...he will perish soon...!!! RC si mchezo, very soon atapotea kabisa..na mali zake zooooote zitakamatwa...tht will be the end of Gwajima..!!!

Acha kuongea upuuzi wewe kwani Gwajima alikemea kanisa la Rc? Au alimkemea pengo na ulitembelea waumini wake ukakuta wanakula mlo mmoja? Sijui umekula maharage ya wapi wewe
 
Alikosea kuibeep serikali kwa kusema hamuogopi kiongozi yeyote.
ACTUALLY alitaja Polisi pamoja na wabunge.
Lakini ni Mungu ndiye anayemuadhibu.
Bora asingekuwa mchungaji.
 
Kwani gwajima anaogopa nini kama njia zake za halali???? asihojiwe yeye ni nani???
kuna watu wanapenda ushabiki tu.
 
Muda ukifika kila kitu kitakuwa wazi hizi ni changanyamoto za kawaida Gwajima anatakiwa kufuata maagizo ya vyombo vya usalama .haki inaweza kuchelewa lakini lazima ipatikane.
 
Punguani wahed ni wewe,uliyeshindwa kuishi Canada,ningeshangaa sana iwapo ungedumu kule wakati wewe ni chizi na lile ni taifa la watu wenye hekima na maarifa.

Tena njoo unisindikize Airport, In sha Allah nikiwa hai Ramadhan hii nakwenda kuwapikia wanangu na wajukuu zangu futari Canada.
 
Kwani gwajima anaogopa nini kama njia zake za halali???? asihojiwe yeye ni nani???
kuna watu wanapenda ushabiki tu.

Nani aliyekuambia amekataa kuhojiwa?
 
Kumtukana pengo kunahusianaje na mali zake ? Je mbona bungeni wanatukana hamuwaiti mkawahoji, gwajima haogopi mtu wala serikali anachofanya ni utii kwa polisi lakini polisi kibao kinawageukia kama elimu zenu si.form two mtoe kifungu kuonyesha kwa kosa hilo wapi kifungu cha sheria kimeandika alete mali zake , anza wewe makengeza kova kwanza kutangaza mali zako ndo uulize wengine. Hii ishu itakurudia kova na jeshi lako maana hutapata pa kushika na utajidhihirishia kwamba wewe huna uwezo wa kuongoza na jeshi lako ni zero kabisa. Kuna ishu za ku deal nazo miaka mingi ma albino wanakufa na usalama wa mali zao kazi hufanyu umebaki kunsakama gwajima , utaona kibao kinakugeukia.
 
gwajima ni shetani....matendo yake ya kishetani....maisha yake ya kifahari kupitiliza ya kishetani....muumini wa mungu haishi kama yeye...!!!

Gwajima anahusika na drug deals....polisi wanajua hilo sana tu..ndio maana gwajima anatetemeka sana kuelezea mapato yake kihalali..polisi wanajua anahusikana na madawa ya kulevya...so wameanza step by step...na watamkamata....keep tuned..!!! Gwajima hana makanisa...hana hata jengo la kanisa...askofu gani asiye na makanisa hata mikoani..hata hapa dar hana kanisa...ndio ujiulize...where is he getting all monies while his followers ni maskini wa kutupa...waumini wake 98% ni maskini wa mlo mmoja..

Isitoshe, gwajima alikuwa analiona roman catholic juu juu tu... Sasa ndio atajua rc ni kitu hatari sana duniani...he will perish soon...!!! Rc si mchezo, very soon atapotea kabisa..na mali zake zooooote zitakamatwa...tht will be the end of gwajima..!!!

shetani ni wewe na mama yako na dini lako la kipagani na ufreemason. Hujui wewe
 
...Nchi yetu ina mambo mengi ya kushughulikiwa na serikali ili kutatua matatizo ya wananchi kama vile vifo vya albino, migogoro ya wakulima na wafugaji, matumizi mabaya ya fedha(ESCROW) na mikataba mibovu isiyo na manufaa kwa mtanzania mmoja mmoja ...
Yeah, na matumizi mabaya ya fedha, ndio maana polisi wanachunguza fedha za Gwajima na matumizi yake. Tuiunge mkono serikali
 
Acha kuongea upuuzi wewe kwani Gwajima alikemea kanisa la Rc? Au alimkemea pengo na ulitembelea waumini wake ukakuta wanakula mlo mmoja? Sijui umekula maharage ya wapi wewe
:lol:AISEEEEE
Ninyi kweli ni burdan.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom