IGP, Kama unataka kuwakamata wauaji Pwani...

IGP, Kama unataka kuwakamata wauaji Pwani...

kwa kifupi na kwa kusummirize kibiti panahitaji intelijensia ya kujiingiza katikati ya jamii (Collaborationa trick) ndipo ujue chanzo nini na ni watu gani, ndipo upande tactics za kuwakamata...mkitumia tu nguvu wale watu watawashinda.
sasa kwa jins askar wanavyowaburuza wananchi hii trick sidhan km itatoboaa
 
Serikali wawape madodoso civil servant kuanzia walimu, maafsa kilimo na mifugo, matabibu , maafsa wa maeneo husika itakua rahisi kupata maoni wakifanyia analysis zaidi watapata picha hii ifanyike kwa siri .

Hili swala ni zaidi ya hatari
Hakuna haja ya dodoso..iangalie ilipokosea.Kama kuna mtu anajua historia ya chimbuko la boko haram atajua ninaongelea nini..kuna siku mama terry kwasababu amekaa sana nigeria aliongelea
 
Tatizo la haya mapolisi ya CCM badala ya kuwatafuta wauaji wataanza kubisha hodi JF kukutafuta wewe, haha...yan ukisikia wanakwambia INTEREJENSHIA YA GESHI RA PORISHI uwezo wake ndo huo tu...kwenda kubisha hodi JF na kumkamata Tundu Lissu!
Taratibu usivuke mipaka huu siyo muda wa kunyoosheana vidole
 
kwa kifupi na kwa kusummirize kibiti panahitaji intelijensia ya kujiingiza katikati ya jamii (Collaborationa trick) ndipo ujue chanzo nini na ni watu gani, ndipo upande tactics za kuwakamata...mkitumia tu nguvu wale watu watawashinda.
Nadhan hii ndio technique nzuri
 
we unahusika na hayo mauaji huwezi jua mambo yote hayo
 
Sikutaka kucomment kwenye huu Uzi lakini kuna kinachonishangaza..... Hivi, polisi wanasema kuwa hili sio tukio la kigaidi, lakini hapohapo wanatangaza kuwa wauwaji hawakuchukua chochote..... Sasa ni jambazi gani anaua na achukui kitu????
 
Mjomba hizo findings mbona kama wewe upo kwenye inner cycle yao.. Umewajuaje viongozi wao ? Na kwamba huyo mzee ndiye anayetoa amri?
Nakumbuka kwenye movie hawa Jamaa wanao toa order mara nyingi hawatoi order moja kwa moja kwa walio chini yao na hiyo ili kujilinda ikitokea waliotumwa wamefanya fyongo basi sio rahisi kuwatia hatiani ma boss zao

Samahani mafian movies zimeniathiri

...... not yet seen them tying the loose ends! When that starts the end is near!
 
Sikutaka kucomment kwenye huu Uzi lakini kuna kinachonishangaza..... Hivi, polisi wanasema kuwa hili sio tukio la kigaidi, lakini hapohapo wanatangaza kuwa wauwaji hawakuchukua chochote..... Sasa ni jambazi gani anaua na achukui kitu????

mkuu hawajui nini maana ya ugaidi
 
Kama mnavyovuna upuuzi.
Nchi nzima na majeshi yote mnajisifu kila siku na intelijensia kumbe ni intelijensia ya kukimbizana na kina Lisu.

Ujinga mtupu

Siku yakikufika nyumbani mwako unayoyaona hayakuhusu busara itakurudia.Ninaomba MUNGU atuepushe na upuuzi wa kufurahia maovu anayotendewa yeyote kati yetu.
 
Kile kinachoendelea huko Pwani hususani Kibiti,ni mambo ya hovyo sana, ni aibu, ni ukosefu wa utu, ni ukosefu wa ueledi kwa serikali haswa jeshi la polisi
Wana wakamata viongozi wa CUF, wanawatesa, wanapigwa risasi, wanaweka vizuizini, eti wana watafuta wauaji wa raia hususani viongozi wa ccm wanaouawa kila mara.

Haya ni mambo ya ovyo, yanachochea mpasuko ktk jamii, hakuna tena kutumia akili, kilichobaki ni ubabe, nguvu na utendaji wa kujilisha tuu.

Waziri wa mambo ya ndani ameshindwa kazi atuachie nchi ikiwa salama, huu ni wakati muafaka kwake kujiuzulu.
 
enough is enough. Tuko kwenye final touches muda wowote natua bongo na vijana wangu 12 highly trained in combat na tutatumia advance latest and highly sophisticated military weapons.

Tukifika bongo tutadondoka na maparachute porini kibiti. Kibano tutakachokitembeza itakuwa historia. We will use scorched earth policy and counter surgency technique.

The impact will be devastating!
bangi sio spinach mkuu, naona imekukolea tupo kwenye serious matters
 
Back
Top Bottom