If Only Mama Could See Me Now. I Miss Her So So Much Jamani.

If Only Mama Could See Me Now. I Miss Her So So Much Jamani.

oh jamani THEDEALER. I am so sorry. I did not mean to bring anyone pain by starting this thread. May your grandma rest in eternal peace wherever she is. May God make it easier for you. Dry your tears now. She is only a prayer away, so pray for her.
Karucee you just dont know, she was............mmmmhhh i dont know......we acha tu, thanks a lot!
Kila nikimkumbuka lazima nilie kwa uchungu sana...........ila bado Mungu yupo naamini hivyo!
 
Last edited by a moderator:
oooh pole twin! hii thread hii full majonzi mashost zangu...
Sise kweli Smile, ila kwa upande wangu imenitonesha sana tu pale mama hajulikani alipo. Baba alikuwa anawapenda na kuwatunza sana. Na ama inaelekea alikuwa anawapenda sana na ndiyo maana alirudi kuwaandalia at some point in time. Ila naweza kusema kuwa kuna kazi pia wanafanya mama wa kambo kutenda unyama wa kupeperusha either mume ahamie kwake au mke apotee kabisa!! Haya mambo tusikatae yapo kabisa. I believe yule mama si ridhaa yake apotee. Sorry to say this Karucee.
 
Pole majany. Pole for the hurt, Pole kwa uliyopitia kwa mama wa kambo, pole kwa kukosa malezi ya mama and all that. Sometimes pole doesnt ease the pain but I lacked words to make you feel better. Ila it is good to cry once in a while. Take care of your family na Mungu akuongoze.

Aaaamen bidada.......ila sijui huwa ni kwa nini......MUNGU PEKEE ANAJUA!!!
 
first time nilichosoma kwenye JF kimenitoa machozi....anyway sina la kusema @Karucee nachoweza kufurahi ni kwamba despite all that, umekuwa strong, focused and determined.
Big up sana, God Bless you na naomba wanao wasipitie uliyopitia.
nimefurah sana kusikia jinsi baba yenu alivowapenda...u know what...nilikuwa na-imagine mlivokuwa ndan ya overall wenyewe, mnatoa spanner (fix, ring, combination and adjustable)...kwa kweli mna baba mzuri.
Je daddy hakuwah waambia why aliachana na mama?
Kamanda Moshi, umepata picha eeeeh? Ilifika point tuliacha kumuuliza because it was painful for us all.
 
Last edited by a moderator:
Sise kweli Smile, ila kwa upande wangu imenitonesha sana tu pale mama hajulikani alipo. Baba alikuwa anawapenda na kuwatunza sana. Na ama inaelekea alikuwa anawapenda sana na ndiyo maana alirudi kuwaandalia at some point in time. Ila naweza kusema kuwa kuna kazi pia wanafanya mama wa kambo kutenda unyama wa kupeperusha either mume ahamie kwake au mke apotee kabisa!! Haya mambo tusikatae yapo kabisa. I believe yule mama si ridhaa yake apotee. Sorry to say this Karucee.
nah, it is okay Zogwale. wala usijali. Unajua tumesikia mengi sana. Its a shame kuna watu ambao hawakukaa wakajiuliza haya maneno tunayosema yana effect gani kwa hawa watoto wakiyasikia.
But kuna watu walisema kuwa kuna shangazi yetu alikuwa hapatani na mama. Kwa kweli sijui na sitaki kujua. Huu sio muda wa kuchimbua all the pain of what ifs.... I just want her to come back. Niliumia sana kipindi kile and I promised myself I would never go through pain again in my life. If I can help it.
 
Last edited by a moderator:
Zogwale. MAskini. Sad indeed. so so sad. Apumzike kwa amani tu. Cherish your mama. SHe is the best kwa kweli.
Thanks Karucee, yaani nilikubali yaishe. Ila hakika sikuwa na mapenzi naye hata niliposikia amekuja nyumbani sikujisikia kwenda kumsalimia. Nilikua at some point livinig with my uncle (upande wa mama). Ila alipougua nakumbuka nilikuwa Chuo nikaenda likizo na mama akanibeba hadi mji na hospital alipokuwa amelazwa akisubiri operation which took his life!! Mom ni mfano wa kuigwa!! Imagine alimsamehe na akamzika!!! But nilipopata kazi kitu cha kwanza nilimchukua mama toka kijijini na ninaishi naye mwaka wa 21 sasa!!! She has turned out to be young old lady at her 80s!! Able to move around herself, attending church services on her own!!! Very strong indeed!! Love forever!! I am happy hana shida na mkwe wake maana nilimwambia bila mama huyu nisingekuoa maana nisingekuwa na hela!! She accepted her and are very good friends!! They call eachother dada!!
 
Kamanda Moshi, umepata picha eeeeh? Ilifika point tuliacha kumuuliza because it was painful for us all.

yaaan leo nimekuelewa vizuri, pole sana...hongera kwa kufanikiwa kunitoa machozi for first time...
story yako inaumiza sana, lakini mwisho inaleta faraja!!wish your mama was there to see you...(bt usilie eeeh)
today i will pray for her to return for you!
 
sijakupata hapo kuadvance carrier yake kivipi? hapo sijakuelewa..ila kuna watumishi kama wewe ni good believer..wanaombea watu waliopotea na wanarudi.

I believe in God. Ila naamini kwamba Mungu yupo karibu yangu zaidi ya damu inayotembea kwenye mishipa yangu. Therefore sihitaji kuombewa na mtu yeyote, so hao watumishi wanipitie mbali wasije wakanipeleka kwingine. Lol
 
first time nilichosoma kwenye JF kimenitoa machozi....

Sasa kama wewe kamanda mzima Moshi unatoa machozi, unaowaongoza watafanyeje?

It is a very sad story but you gotta be bold kama kamanda wa ukweli.

Otherwise, itabidi ubadilishe hiyo ID aisee. We need strong commanders to protect others

Imagine @Karucee amekaa na hii story for 20 years, wewe umeijua for the first time tayari chozi?

People go through hard time during their lives and this is one of them.
 
nah, it is okay Zogwale. wala usijali. Unajua tumesikia mengi sana. Its a shame kuna watu ambao hawakukaa wakajiuliza haya maneno tunayosema yana effect gani kwa hawa watoto wakiyasikia.
But kuna watu walisema kuwa kuna shangazi yetu alikuwa hapatani na mama. Kwa kweli sijui na sitaki kujua. Huu sio muda wa kuchimbua all the pain of what ifs.... I just want her to come back. Niliumia sana kipindi kile and I promised myself I would never go through pain again in my life. If I can help it.


Sure Karucee, usitake hata kujiingiza huko maana hata baba walisema mengi sana, mara ndugu zake, mara sijui lile. Lakini hakika tuliumia sana hasa unajua watoto wadogo mkicheza utasikia wewe baba yako yuko wapi? Hakika ilikuwa ni maumivu sana, hasa. Waombee heri wawaudhio basi. Na kama kuna alihusika na baba basi na awe na aibu leo maana mama si tegemezi kwao hata kidogo. She is leading the happiest life, yaani ana usafiri wake na driver namlipa. Akitaka kwenda kusalimia rafiki zake yuko huru. Ukiambiwa ana miaka aliyo nayo utakataa. Ninamshukuru Mungu sana, tena sana.
 
kweli bana mi siamini ulonzi ila naona kuna mkono wa mtu au pepo flani hivi mtu utapoteaje usimzike hata mama yako? is it possible kweli?
Sise kweli Smile, ila kwa upande wangu imenitonesha sana tu pale mama hajulikani alipo. Baba alikuwa anawapenda na kuwatunza sana. Na ama inaelekea alikuwa anawapenda sana na ndiyo maana alirudi kuwaandalia at some point in time. Ila naweza kusema kuwa kuna kazi pia wanafanya mama wa kambo kutenda unyama wa kupeperusha either mume ahamie kwake au mke apotee kabisa!! Haya mambo tusikatae yapo kabisa. I believe yule mama si ridhaa yake apotee. Sorry to say this Karucee.
 
Thanks Karucee, yaani nilikubali yaishe. Ila hakika sikuwa na mapenzi naye hata niliposikia amekuja nyumbani sikujisikia kwenda kumsalimia. Nilikua at some point livinig with my uncle (upande wa mama). Ila alipougua nakumbuka nilikuwa Chuo nikaenda likizo na mama akanibeba hadi mji na hospital alipokuwa amelazwa akisubiri operation which took his life!! Mom ni mfano wa kuigwa!! Imagine alimsamehe na akamzika!!! But nilipopata kazi kitu cha kwanza nilimchukua mama toka kijijini na ninaishi naye mwaka wa 21 sasa!!! She has turned out to be young old lady at her 80s!! Able to move around herself, attending church services on her own!!! Very strong indeed!! Love forever!! I am happy hana shida na mkwe wake maana nilimwambia bila mama huyu nisingekuoa maana nisingekuwa na hela!! She accepted her and are very good friends!! They call eachother dada!!
ubarikiwe kwa kweli kwa kumtunza mama Zogwale. I am so happy utafikiri nawajua.
 
Last edited by a moderator:
alie wapi? maneno tu ya keyboard hayo mkuu.
Sasa kama wewe kamanda mzima Moshi unatoa machozi, unaowaongoza watafanyeje?

It is a very sad story but you gotta be bold kama kamanda wa ukweli.

Otherwise, itabidi ubadilishe hiyo ID aisee. We need strong commanders to protect others

Imagine @Karucee amekaa na hii story for 20 years, wewe umeijua for the first time tayari chozi?

People go through hard time during their lives and this is one of them.
 
kweli bana mi siamini ulonzi ila naona kuna mkono wa mtu au pepo flani hivi mtu utapoteaje usimzike hata mama yako? is it possible kweli?

Smile huo mkono wa mtu ndiyo ulozi wenyewe. Yaani kuna watu wabaya sana!!! Kwa upande wetu kuna walihusika!! Kisa mtoto wa kike (aunt) kazalia watoto home!! Dad was the first born in his family!! Dadake akawa na visa kisa anahofu natapata nafasi ya mali za baba yake maana watoto 7 kila mtu na babake!! Kudadeki!
 
EMT siki hizi tuna Kiswanglish tu. Mimi ni victim pia!! My lord, have mercy on us!! And our children and grandchildren even weorse. Tena wao kiinglish zaidi kiswahili kidogo!! Wao tuseme Englishkiswa!

Kiswanglish could be a creole. Even in Europe, the European Commission has just announced an agreement whereby English will be the official language of the EU rather than German which was the other possibility.

As part of the negotiations, Her Majesty's Government conceded that English spelling had some room for improvement and has accepted a five year phase-in plan that would be known as "Euro-English".

In the first year, "s" will replace the soft "c". Sertainly, this will make the sivil servants jump with joy. The hard "c" will be dropped in favour of the "k". This should klear up konfusion and keyboards kan have 1 less letter.

There will be growing publik enthusiasm in the sekond year, when the troublesome "ph" will be replaced with "f". This will make words like "fotograf" 20% shorter.

In the 3rd year, publik akseptanse of the new spelling kan be ekspekted to reach the stage where more komplikated changes are possible. Governments will enkorage the removal of double letters, which have always ben a deterent to akurate speling. Also, al wil agre that the horible mes of the silent "e"s in the language is disgraseful, and they should go away.

By the fourth year, peopl wil be reseptiv to steps such as replasing "th" with "z" and "w" with "v". During ze fifz year, ze unesesary "o" kan be dropd from vords kontaining "ou" and similar changes vud of kors be aplid to ozer kombinations of leters.

After zis fifz yer, ve vil hav a reli sensibl riten styl. Zer vil be no mor trubl or difikultis and evrivun vil find it ezi to understand ech ozer. Ze drem vil finali kum tru! And zen world!

Aha! Europe English
 
Kiswanglish could be a creole. Even in Europe, the European Commission has just announced an agreement whereby English will be the official language of the EU rather than German which was the other possibility.

As part of the negotiations, Her Majesty's Government conceded that English spelling had some room for improvement and has accepted a five year phase-in plan that would be known as "Euro-English".

In the first year, "s" will replace the soft "c". Sertainly, this will make the sivil servants jump with joy. The hard "c" will be dropped in favour of the "k". This should klear up konfusion and keyboards kan have 1 less letter.

There will be growing publik enthusiasm in the sekond year, when the troublesome "ph" will be replaced with "f". This will make words like "fotograf" 20% shorter.

In the 3rd year, publik akseptanse of the new spelling kan be ekspekted to reach the stage where more komplikated changes are possible. Governments will enkorage the removal of double letters, which have always ben a deterent to akurate speling. Also, al wil agre that the horible mes of the silent "e"s in the language is disgraseful, and they should go away.

By the fourth year, peopl wil be reseptiv to steps such as replasing "th" with "z" and "w" with "v". During ze fifz year, ze unesesary "o" kan be dropd from vords kontaining "ou" and similar changes vud of kors be aplid to ozer kombinations of leters.

After zis fifz yer, ve vil hav a reli sensibl riten styl. Zer vil be no mor trubl or difikultis and evrivun vil find it ezi to understand ech ozer. Ze drem vil finali kum tru! And zen world!

Aha! Europe English
EMT nimecheka kiasi kwamba nimesahau kidogo machungu ya huu uzi. Asante sanaaaa!! kila kitu kinawezekana!! sasa sisi mabingwa wa kuinga East Asia ngoja tuige na kiinglishi hiki cha Europe English mama tunasema they lead, we follow!! ha ha!!
 
Back
Top Bottom