thanks Ndahani . but... what blind spots?Karucee all the best for you. Kushika spaner 13 na kuitumia si rahisi hata kidogo kwa mtoto wa kiume ndio sembuse wa kike?
On the other hand I hate our blind spots....assumptions zangu at least hazikuwa sawa sawa
Daaa Karucee nimesikitika na papo hapo nimecheka sana! Daaa kweli kila mzazi ana umuhimu wake!
Daa hiki kisa kizuri sana kina fundisha! Aisee baba yenu aliwalea![/QUOTE
lazima ucheke Ruttashobolwa. Mama alipooondoka kuna kaka alisema ngoja wakue kidogo hawa tutawazalisha wajaze watoto A mpaka Z. Kudaadeki alimbutuajje? ngumi za mafundi wanaonyanyua block engines tena? lol. Mpaka leo kaka wa watu tukimwona jamani anainamishaga uso.
what do you mean nikawa kama mama yangu ndetichia? Nilijua ni Mum kwa kidole kikubwa cha mguuni. She had changed so much. MAma yetu ni full African figure with chocolate complexion. Huyu aliekuja ni mweusi sana na amekondaaaa. Oh God. Kama namuona. Natamani kulia vile. Kama namuona.
Mshukuru Mungu kwa kila jambo, bora hata wewe ulikuwa na baba, wengine tumekua kikamanda kwelikweli, yaani ni kwa neema ya Mungu leo tupo.
Karucee Karuceeee ninaumwa moyo wangu mno. Ninalia sana. Namfunga macho namtafakari mama yangu. Sitaki kuona mwanamke anateseka. Nimeapa na ninamwomba Mungu sitamtesa mke wangu. Tukishindwana tuachane kisomi jambo ambalo kwa umri wa ndoa tuliofikia namwomba Mungu tukizikane. Sorry Karucee, it is painful. Yaani yote hayo inawezekana ni kweli. Kunyimwa custody inaume asikuambie mtu, uliza waliotalikiana hasa mwanamke huwa ana uchungu sana na watoto wake. Upande mwingine hata catching VVU is an impact as well. Unajua frustrations na stress za kuachana caa force you to land anywhere. Oh my Lord. I believe you mama is alive, alive somewhere. Go look for her. Ninalia sana jamani. Ninaumia, ninaumia wanajamvi. Wale wote ambao mmeoa au mnategemea kuoa/olewa, hata siku moja kabla hujatamka kuachana angalia mambo mengi sana hasa watoto. We are victims, the pain and scars never heal, asikudanganye mtu!!! Sisi ni binadamu wa kukumbuka japo maumivu yanapungua kidogo but kwisha kabisa hapana.
Aisee, now l see the source of your strength.
Hongera kwako na kwa dad wako pia; kisichokuua kinakufanya uwe na nguvu, this is what happened with you. Nakuadmire na nina uhakika wengi tumejifunza kutoka kwako.
Mungu akutunzie familia yako. Wanasema ndoa inayodumu ni ile yenye muunganiko wa three persons Mume, Mke na Mungu; so nikiwa inspired na thread moja ya Boflo, let God hold your hands maana mkijitegemea kumshika yeye wimbi likija mtalet go lakini akiwashika yeye kamwe hata waacha!
Sijui kwa nini nilikuwa namuamini huyu mtoto kabla hata ya kujua historia yake.
Nahisi her heart is very soft ukiondoa hiyo 'gangstress shell'
khaaaa. Kwa kweli ni kosa la jinai. NIsamehe bure The Boss. Unajua ilifika point nikawa a very disturbed child who needed counselling. Baba alikuw avery devastated na sote tuliumia. I made a decision that I would never raise the point again because my dad was hurting seeing us grow up without a mama, my sis was hurt to see dad hurting.... So I let it be. Ila nikuambie kitu I believe in my heart of hearts Daddy did not have anything to do with it.why hii thread sijakuwa mentioned?
Hujawahi muuliza daddy,where is mom?
alijibu vipi?
Nafikiri nawe una kipaji kama cha kwangu, cha kuwagundua real and sweet people na fekeros. Unajua mtu akijifanya saint sana, tilia mashaka mara moja; yaani tunakuwa na maskeleton kibao makabatini mwetu lkn yule ambaye watu wengi wanamuona ni devil kwa nje mara karibu na zote she/he is sweet inside na ndio maana hatumii nguvu kuprove otherwise.