I Miss U Mwanajamii1...

I Miss U Mwanajamii1...

Majukwaa mengine napotea Njia!! wacha nirudi kwenye Sports! kule ...
 
naona aibu ila nilifurahi sana....you are too sweet...naondoka zangu.....karibu tandale....tule ugali kwa ndimu,chumvi na samaki upumzike kula ma mexican chicken......!!! me miss and will miss you too!!


U r the best,nimepata majibu ya ile thread ya mpango wa kando....nitakupigia tuspend weekend yote mimi na wewe

Au,let me come over.....tutapanga nikija Tandale.I miss u big !!!
 
am proud of myself.....did/shake it just like my aunt taught me....l.o.l

Honey najiskia kutoroka kazini...potelea mbali nakuja huko, natamani kama ningeweza ku-rewind...lol

You had a dangerous/tricky game...mweh!
 
U r the best,nimepata majibu ya ile thread ya mpango wa kando....nitakupigia tuspend weekend yote mimi na wewe

Au,let me come over.....tutapanga nikija Tandale.I miss u big !!!

Am still waiting for you....ukichelewa zaidi naenda kwenye ngoma...miss you too!!
 
I miss the following:


Mwanajamiione
Michelle
Gaga
Magulumalu
CPU
Madabwada
Karen_Happuch
Golden Mpoleee

Na wengine wengi....
 
I miss the following:


Mwanajamiione
Michelle
Gaga
Magulumalu
CPU
Madabwada
Karen_Happuch
Golden Mpoleee

Na wengine wengi....


Sweetie katika hao, MwanajamiiOne kuna sehemu nimemwagiza kwa kazi maalum atarudi soon,
Michelle hata mimi nimemmiss sijui kapatwa na nini
GM atakuwa shule sasa tena boarding nadhani hata simu hawaruhisiwi
CPU itakuwa imecorrupt hadi lawayer ado ze nidiful
Umenionea huyu mpwa wetu Mwali? Mbona siku hizi anatoka toka hivi il hali muda wa kufundwa bado?
 
Hebu tutajie japo watatu tu.

Mi nimekumiss......

Hny mimi naona tu huyu arudi nyumbani atoke kwa judgement... Umeona alivokonda? roho yaniuma ujue?

Sweetie katika hao, MwanajamiiOne kuna sehemu nimemwagiza kwa kazi maalum atarudi soon,
Michelle hata mimi nimemmiss sijui kapatwa na nini
GM atakuwa shule sasa tena boarding nadhani hata simu hawaruhisiwi
CPU itakuwa imecorrupt hadi lawayer ado ze nidiful
Umenionea huyu mpwa wetu Mwali? Mbona siku hizi anatoka toka hivi il hali muda wa kufundwa bado?

Ndio matatizo ya kuondoka mda mrefu nyumbani haya.... Dah! Nashukuru kwa feedbak Sweetie... Nahakikisha kila kitu kinarudi in order kama zamani na Mwali arudi ndani na mafunzo yaendelee... yule kijana Ivuga alimvuruga sana Mwali wetu. Ila itasaidia kila usemalo saizi ata tii.... lol.
 
Niko hapa niece... acha kulia mie sipendi ulie.... Mzima lakini? Is life and Judgement treating you good?

Aunt Shkamoo!
Treatin' anayopata mwanao kwangu hata mie siongei acha tu aseme mwenyewe ! Saana analalamika kwa nini amechelewa kuwepo kwenye teritory ya mimi .
Nakuthamini Shangazi mzaa chema .
 
Aunt Shkamoo!
Treatin' anayopata mwanao kwangu hata mie siongei acha tu aseme mwenyewe ! Saana analalamika kwa nini amechelewa kuwepo kwenye teritory ya mimi .
Nakuthamini Shangazi mzaa chema .


Haya maneno yakitoka kwake mwenyewe nitaridhia... Naona kama she is not happy, ndio mana nikaogopa labda wamtenda... Na she is my fav niece hivo siwezi kubali kwa hilo...
 
Hee ! Aunty yamekua haya? Nimefikicha macho yangu siamini ! Kama ndiyo wewe Shangazi !
All above pamoja na nnachokiona hapa i'm still yet love you too!
Nakupenda sana japo diagnosis naziona kama zilivyo!


Sio kwamba sikupendi (ila nikiri I loved Uporoto more maana alikua ananikatia mkwanja mrefu); Ila tu I am looking out for her, hivo usijali hata mimi pando penda wewe.... lol
 
Sio kwamba sikupendi (ila nikiri I loved Uporoto more maana alikua ananikatia mkwanja mrefu); Ila tu I am looking out for her, hivo usijali hata mimi pando penda wewe.... lol

Shangazi kiutu uzima nimekuelewa! Umekiri kua you love Uporoto more!
Kwa ajili ya fweza tu! Na si vinginevyo.
Kumbe Aunt ingekua kumuoa binti yako kunapigwa kura vote yako nisingeipata!
Haina neno Shangazi natafakari habari yako
 
Judgement kama wanandugu huwafahamu kua mpole uwahafamu kwanza... Husny ni niece yangu na nimemkuta kwa Mjombake alie mlea toka yupo miaka 5. then from nowhere unakuja wamkashifu ankal wake.... Mume wa Shangazi yake! It is my man your are addressing hapo kama mpaka rangi za kucha!! He can never ever be that!

I am so Mad ngoja nilog out nitaishia kukutusi niwe Kongoshod! Uporoto nilimpenda kabla hata hajawa na Utajiri alo nao.. lol
 
Back
Top Bottom