I Miss U Mwanajamii1...

I Miss U Mwanajamii1...

Judgement kama wanandugu huwafahamu kua mpole uwahafamu kwanza... Husny ni niece yangu na nimemkuta kwa Mjombake alie mlea toka yupo miaka 5. then from nowhere unakuja wamkashifu ankal wake.... Mume wa Shangazi yake! It is my man your are addressing hapo kama mpaka rangi za kucha!! He can never ever be that!

I am so Mad ngoja nilog out nitaishia kukutusi niwe Kongoshod! Uporoto nilimpenda kabla hata hajawa na Utajiri alo nao.. lol


Sweetie najiuliza kilichomfanya Judgement aongee hayo aliyoongea hapo juu ni nini?

What went wrong au anataka tumnyime mke? anadhani kwa kudelete post hatukuiona?

Judgement that was too low for you....au niseme hukujua unafanya nini?

Angalia mazee...."dont take my number"......
 
Sweetie najiuliza kilichomfanya Judgement aongee hayo aliyoongea hapo juu ni nini?

What went wrong au anataka tumnyime mke? anadhani kwa kudelete post hatukuiona?

Judgement that was too low for you....au niseme hukujua unafanya nini?

Angalia mazee...."dont take my number"......

Mkuu nakuomba Radhi rasmi katika kilichotokea hapa.
Aidha awali nilikua niko kimzaha zaidi, na sikua serious! Kama ambavyo Jokes za hapa Jamvini zinavyokua.
Yeye ADii nimeshamtaka RADHI kwa Pm nawe kwako pia nilikua nakuandalia Pm bahati umetokea hapa basi nakuombea hapahapa.
Mie ni binadamu kama nyie ! Hivyo sinao ukamilifu.
Hakika Mungu yu pamoja na wenye kusubiri.
Na nilipotambua kosa ndipo nilipotanabahi kufuta hizo comment nilizowakwaza.
Ningeshukuru kupata tamko lenu Kaizer na ADii kama MSAMAHA ama RADHI yangu mmeiafiki au laa.
Kikubwa kilichonipelekea kuwataka RADHI sijutii kupokonywa Mke! Najutia kuwakwaza nyie!
Kwani ukiondoa hivyo vya Husny na mimi nyie still ni Members wenzangu hapa, hivyo nafsi yangu haitopata utulivu pindi napobaini nimemkwaza mmoja kati ya members wa hapa Jf.
 
Mkuu nakuomba Radhi rasmi katika kilichotokea hapa.
Aidha awali nilikua niko kimzaha zaidi, na sikua serious! Kama ambavyo Jokes za hapa Jamvini zinavyokua.
Yeye ADii nimeshamtaka RADHI kwa Pm nawe kwako pia nilikua nakuandalia Pm bahati umetokea hapa basi nakuombea hapahapa.
Mie ni binadamu kama nyie ! Hivyo sinao ukamilifu.
Hakika Mungu yu pamoja na wenye kusubiri.
Na nilipotambua kosa ndipo nilipotanabahi kufuta hizo comment nilizowakwaza.
Ningeshukuru kupata tamko lenu Kaizer na ADii kama MSAMAHA ama RADHI yangu mmeiafiki au laa.
Kikubwa kilichonipelekea kuwataka RADHI sijutii kupokonywa Mke! Najutia kuwakwaza nyie!
Kwani ukiondoa hivyo vya Husny na mimi nyie still ni Members wenzangu hapa, hivyo nafsi yangu haitopata utulivu pindi napobaini nimemkwaza mmoja kati ya members wa hapa Jf.


Judgement ni kweli kua ulikua unatania, mimi nalijua hilo na hata Kaizer pia... Ila tu utani wako ulivuka mpaka, na nashukuru kua umeweza litambua hilo na kukiri pia kosa Lako. Thanks. Hapa ilitakiwa akujibu Kaizer mwenyewe ila bahati nzuri ama mbaya (vile utavoona) kaniarifu nijibu on behalf ya wote for yupo kind of occupied. Hivo naomba uamini kua he is good, amekuelewa na huo Msamaha umetolewa toka pande zote mbili. Nishukuru kwa kutambua kwako kua it was way over ... Na pia kwa maneno yako mazuri yenye hekima nyingi ndani yake. Hivo Judgement naomba kua na Amani.

Pamoja Saana.

AshaDii.
 
Judgement ni kweli kua ulikua unatania, mimi nalijua hilo na hata Kaizer pia... Ila tu utani wako ulivuka mpaka, na nashukuru kua umeweza litambua hilo na kukiri pia kosa Lako. Thanks. Hapa ilitakiwa akujibu Kaizer mwenyewe ila bahati nzuri ama mbaya (vile utavoona) kaniarifu nijibu on behalf ya wote for yupo kind of occupied. Hivo naomba uamini kua he is good, amekuelewa na huo Msamaha umetolewa toka pande zote mbili. Nishukuru kwa kutambua kwako kua it was way over ... Na pia kwa maneno yako mazuri yenye hekima nyingi ndani yake. Hivo Judgement naomba kua na Amani.

Pamoja Saana.

AshaDii.

AshaDii & Kaizer, nitamke neno AHSANTENI, kwa kunielewa, sanjari na kupokelewa msamaha wangu.
Niseme pia kupotea njia na ndiyo kuijua njia.
Hakika nilihisi kua na wakati mgumu pengine kuliko wakati mwingine wwt niliopata kuwepo hapa Jf.
Hili limekwisha .
 
Back
Top Bottom