Michelle
JF-Expert Member
- Nov 16, 2010
- 7,631
- 3,545
Haya Happy women's day...Tupange ratiba zetu luv, Mwanajamii1 kanzingua nikapotea kwa Muda,kama vipi tumzingue atangulie Loliondo sisi tule zetu chaka Zanzibar...nimempiga biti kwamba vipi haniamini,atapoa tu.Ilibidi niwe mkali,ili anipotezee coz ana wasi wasi tayari.Sasa njoo huku Q-bar tupange basi
Thank you Ben....leo siku yetu.....tunafuraha sana...ratiba unapanga wewe luv....mi nakushauri tuende kwa Babu then tutorokee Zanzibar....
akiona hii msgs wivu utamleta hapa.....unless otherwise amekupotezea.....nikuibe mazima.....:A S 13: