Huyu ndiye Godbless Lema Mwamba wa Kaskazini.

Huyu ndiye Godbless Lema Mwamba wa Kaskazini.

Amani iwe kwenu wote mliohakikisha hujuma na mbinu chafu za ccm zinashindwa,Naiamini chadema pamoja na viongozi wake wote,pamoja na Molemo,Mohamed mtoi,Tumaini makene,ben saanane na makamanda wote tuliomo humu JF nawapa big up sana kwa kutokata tamaa pamoja na purukushani za hapa na pale za Magamba fc aka wazee wa buku7,daima letu liwe moja,USHINDI TU ALL THE WAY
 
Leo imejidhihirisha rasmi kwamba Godbless Lema ni mwamba wa kaskazini.
 
Hii inaonesha kuwa 98% ya ushindi wa ccm ni wizi......ni nadra sana popote ikapita mtu akakwambia anaipenda ccm
 
Tukiwapiga za uso baada ya matokeo kutangazwa (hii ni kwa uhakika), uje hapa kuomba radhi kwa kutumia huu huu uzi wako, kwani una danganya makamanda kwa kuwapa matumaini kuwa kata ni zenu huku Lema mwenyewe hali yake ni tete, kwani atakuwa amekosa posho za vikao bungeni na kata zote.

ha ha ha ha ha ! Umepigwa 4-0 halafu zote za ------!
 
Sasa ni dhahiri kwamba Godbless Lema ni mwamba wa Kaskazini na mtu hatari zaidi kwa uhai wa CCM Arusha.

Kampeni za uchaguzi wa Kata nne jijini Arusha zimechukua sura ya kitaifa kutokana na umuhimu wake.Kwamba ushindi wa Chadema katika kata zote maana yake Meya wa CCM Gaudence Lyimo afungashe virago na akabidhi utawala wa jiji hilo kwa Chadema.

Godbless Lema ameongoza kampeni za Chadema tangu kampeni zianze na amekuwa akikusanya umati mkubwa wa watu katika mikutano yake.Kutokana na mamia ya watu wanaomfuata kila anakokwenda Lema anaonekana kama shujaa halisi wa siasa za Arusha.

Nguvu ya Lema Arusha imesababisha CCM kutoka mafichoni na kuleta karibu viongozi wote wa kitaifa hapa Arusha kukabiliana na nguvu ya mpiganaji huyu.Mawaziri kadhaa waandamizi wamekuwa wakipishana kila kata kujaribu kukabiliana na Lema bila mafanikio.

Kwa upande wake Chadema imemuamini Lema pekee akisaidiwa tu na vijana wadogo maarufu kama Makamanda wa Arusha Town.Hakuna kiongozi yeyote wa kitaifa wala Kamati kuu aliyekuja Arusha zaidi ya Freeman Mbowe aliyealikwa kufunga kampeni leo.

CCM wametumia mamilioni ya pesa kukabiliana na Lema lakini walichoambulia ni Zomeazomea kila wanakopita.Wakati mikutano ya Lema inahudhuriwa na watu karibu elfu moja kila inapoitishwa,CCM kwa upande wake wanahudhuria watu wasiozidi mia moja tena wengi wao wakiwa watoto na watu wanaohama nao kutoka kata moja hadi nyingine.

Hata hivyo CCM wamejifunza kitu kimoja kwamba Lema si mtu rahisi kama wanavyodhani bali mwanasiasa huyo kijana ni tishio kuu kwa uhai wa CCM Arusha.Pia wamefahamu kwamba Lema anapendwa hapa Arusha mfano wa mama mzazi anavyompenda mtoto wake wa kumzaa mwenyewe.

Kwa hali ilivyo hapa Arusha ushindi wa Chadema kwa kata zote nne hauna shaka yoyote.Tena utakuwa ushindi mkubwa kuwahi kutokea siku za karibuni.Rafiki yangu mmoja aliyeko kwenye kamati ya kampeni ya CCM alinieleza lengo la CCM kwa sasa si kushinda bali walau kupunguza idadi ya kura za Chadema ili CCM isishindwe kwa kura za aibu.

Kama hawa viongoz wa CCM wana Akili, waache Kesi za kubambikiza Viongoz eti wakidai kuwadhoofisha! Hawajajichagua wamechaguliwa na Umma! Hvyo mbinu zenu sijui tupeleke mahamani,sijui tuwasingzie Mabomu,hzo zote UMMA inatambua kwamba ni mbinu zenu za kihuni!
PEOPLESS POWER!!
Viva CDM!
Hii Ndogo, 2015 CCM Watabaki na Mabaloz wa nyumba 3 wa kuteuliwa na Chama!
 
Siasa za arusha ni za Lema na Lowasa,japo ccm imepeleka watu wengi ukizingatia lowasa ana nguvu za kutosha kabisa pale arusha na monduli ila kwa Jembe hili i do salute him<Lema ebu idhihirishie dunia kuwa wewe ni zaidi yao,kuwa wewe ni kiboko yao,jembe lao> japo najua una maadui wengi na wako ladhi kufanya kila aina ya umafia ili cdm ipoteze majimbo yote,moja wapo ni mkuu wa mkoa,policcm,mwigulu na team yake,nape na team yake,lowasa na team yake,usalama.ikulu as ikulu na bado lile jeshi la GG nasikia nalo limeingia jana usiku hapo,kazi kwako jembe>

Msimtishe
 
Kusema Ukweli, Supporters wengi wa CCM siku hzi ni baadhi ya Mabibi na Mababu! Kama huwa mnaona watoto ni kwa ajili ya Music tu!
Watoto vidole viwili, na kutamka Pipos pawa!
CCM YOWE!

Shindwa CCM!
 
huyu ndio lemaa the great

images
 
this is exactly what i asked them. Why using chopper wakati wanajua wanakubalika?? And kwann wakuanye sh mia mia za wananchi za mafuta ya chopa kama kweli wanakubalika??

Watashangazwa na matokeo ya kesho

Ukooooo
 
this is exactly what i asked them. Why using chopper wakati wanajua wanakubalika?? And kwann wakuanye sh mia mia za wananchi za mafuta ya chopa kama kweli wanakubalika??

Watashangazwa na matokeo ya kesho


Aisee.... Aibuuuu..... Sikujua kumbe nawe ni walewale, walah ulivikuja arusha last time ningekuwa nishafahamu hivi nisingekupa hata mkono wangu wewe! Tumeshinda kwa kishindo, wenye wivu mjinyonge! Copy Masanilo, Mungi, Arushaone, Crashwise na makamanda wote...
 
Last edited by a moderator:
kamanda hongera sana..

Nashukuru sana kamanda.... Hongera zako pia..... Peoplezzzzzzz!!! Aibu yake Ole Medeye , Wasira na Mwigulu!

Wana pesa tuna Mungu.... Mungu amesikia kilio chetu manake hatujawahi kuua mtu kwa bomu wala kumwagia mtu tindikali!
 
Aisee.... Aibuuuu..... Sikujua kumbe nawe ni walewale, walah ulivikuja arusha last time ningekuwa nishafahamu hivi nisingekupa hata mkono wangu wewe! Tumeshinda kwa kishindo, wenye wivu mjinyonge! Copy Masanilo, Mungi, Arushaone, Crashwise na makamanda wote...

Atakuwa anaugulia tumbo la kuharisha kama sio presha ya kichwa! Anatia huruma na hiyo quote yake!

mamii umechamka sana kwanza sikujua kwamba siasa zenu ni za kibaguzi sio??
so wewe unawapa mikono ambao ni CDM wenzako tu sio?? FYI mm sinaga chama ingawa huwa napenda kuchallenge kila chama na sio mshabiki wa chama na wala sifungaman na upeande wowote so ukiassume mm ni ccm usinipe mkono poa tu.
Kuliko kunikuta nashabikia siasa ni heri ukanikuta darasani najitolea kufundisha hata mida ya prepo
 
mamii umechamka sana kwanza sikujua kwamba siasa zenu ni za kibaguzi sio??
so wewe unawapa mikono ambao ni CDM wenzako tu sio?? FYI mm sinaga chama ingawa huwa napenda kuchallenge kila chama na sio mshabiki wa chama na wala sifungaman na upeande wowote so ukiassume mm ni ccm usinipe mkono poa tu.
Kuliko kunikuta nashabikia siasa ni heri ukanikuta darasani najitolea kufundisha hata mida ya prepo

Siipendi ccm

Simpendi yeyote ambaye anaishabikia ccm

Yaani nikimkuta mwana ccm mahali ananyongwa nashangilia kutoka moyoni..... Siogopi kumbagua yeyote anaeishabikia ccm hata kama ni ndugu yangu wa damu!..... Naichukia ccm na wafuasi wake wote, siogopi kusema hivyo na kama ni dhambi kesho kwa Mungu nikahukumiwe kwa kosa hilo niko tayari!!!
 
siipendi ccm

simpendi yeyote ambaye anaishabikia ccm

yaani nikimkuta mwana ccm mahali ananyongwa nashangilia kutoka moyoni..... Siogopi kumbagua yeyote anaeishabikia ccm hata kama ni ndugu yangu wa damu!..... Naichukia ccm na wafuasi wake wote, siogopi kusema hivyo na kama ni dhambi kesho kwa mungu nikahukumiwe kwa kosa hilo niko tayari!!!

aisee!!!
This is fantastic manake am just wondering unachokisema na uhalisia wa maisha. Just out of curiosity maduka yote unayosho yanamilikiwa na watu ambao ni wapinzani wa ccm?? Je daladala je?? Na je bidhaa unazonunua hakuna ambazo zimetengenezwa na mtu ambaye ni mfuasi wa ccm??

Nijuavyo mimi siasa sio chuki ushindwe kuish ukiwa na furaha, amani na raha nafsini mwako. Siasa ni mrengo tu ambao kwa kuufuata basi unajiona uko salama na huru zaid. Ukiifanya siasa ni chuki utakufa mapema sana dunia hii manake unaowakataa possibility ya kukutana nao bado ni kubwa sana
 
aisee!!!
This is fantastic manake am just wondering unachokisema na uhalisia wa maisha. Just out of curiosity maduka yote unayosho yanamilikiwa na watu ambao ni wapinzani wa ccm?? Je daladala je?? Na je bidhaa unazonunua hakuna ambazo zimetengenezwa na mtu ambaye ni mfuasi wa ccm??

Nijuavyo mimi siasa sio chuki ushindwe kuish ukiwa na furaha, amani na raha nafsini mwako. Siasa ni mrengo tu ambao kwa kuufuata basi unajiona uko salama na huru zaid. Ukiifanya siasa ni chuki utakufa mapema sana dunia hii manake unaowakataa possibility ya kukutana nao bado ni kubwa sana


Aisee nna furaha kupita maelezo.... Hivyo ulivovitaja siwezi kuviepuka vyote ila najitahidi kadri nnavoweza kuepuka vilivyo ndani ya uwezo wangu.... Kimojawapo ndio hicho sina urafiki na yeyote anaeishabikia ccm kamwe! Siasa sio chuki enzi za Nyerere ila kwa tulipofikia sasa hivi siasa ni chuki tena inayokuwa kwa kasi mnoo ... Ni vyema kujilinda mapema , siasa sio chuki mnaua wasio na hatia kwa mabomu, siasa sio chuki mnabambika watu kesi, siasa sio chuki mnatesa watu, siasa sio chuki nani kasema???? Muulize mwigulu atakupa jibu!
 
Tukiwapiga za uso baada ya matokeo kutangazwa (hii ni kwa uhakika), uje hapa kuomba radhi kwa kutumia huu huu uzi wako, kwani una danganya makamanda kwa kuwapa matumaini kuwa kata ni zenu huku Lema mwenyewe hali yake ni tete, kwani atakuwa amekosa posho za vikao bungeni na kata zote.

Pole sana sana sana usiku mgumu huu kwako.
 
nawewe akili yako haina mapana hebu soma sentensi yangu ya juu??
Iyo ya pili ni kibwagizo.

Ccm oyeeeeeeeeeee!
Chadema ziiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!!!
gfsonwin, nadhani matokeo umeshayapata! Good nite!!
 
Back
Top Bottom