Huyu ndiye Godbless Lema Mwamba wa Kaskazini.

Huyu ndiye Godbless Lema Mwamba wa Kaskazini.

CCM wao hapendwi mtu, wao ni rushwa, wizi, vitisho, uchakachuaji na kila hila mbaya, hivyo mkiweza kudhibiti haya bac, ushindi ni wenu na jamaa wanakula kona

Makamanda wa Arusha hawarembi mkuu.
 
Molemo mimi sina wasiwasi na Arusha viongozi wa kata tu wanawakimbiza mawaziri wazima kina Savimbi ulimi nje, leo nitakuwa Mianzini kumpa tafu Mwita Maranya.

Asante Feedback utuwakilishe huko vema na jamvi usilisahau kwa updates toka huko kwa sababu mkuu Mwita Maranya yuko busy sana huko.

Hata huko Mianzini nasikia mbinu yao ya Udini imegonga mwamba.
 
Last edited by a moderator:
Mkuu Ritz unanifurahishaga sana.Niseme ndani ya moyo wangu huwa nakuheshimu sana hapa jamvini kwa sababu haujibu watu kwa matusi kama wapuuzi wengine walivyo.

Nikuhakikishie mkuu Chadema itashinda kata zote

Mkuu Molemo,

Siasa siyo uadui mwisho wa siku tunabaki kuwa Watanzania ndugu, marafiki, pamoja na jamaa.

Ngoja tusubiri kesho angalia lakini msijiaminishe sana dakika za mwisho Roben anaweza kuwainua watu kwenye viti.
 
Last edited by a moderator:
Mkuu Molemo,

Kwa tathimini yangu mnaweza kuzigawana kata mkifanya mchezo CCM watazipitia zote.

Arusha ni kambi yenu lakini kumbuka lolote linaweza kutokea hata Maradona aliepeleka Argentina nusu fainali kwa goli la mkono, ha ha ha haa, angalieni sana mawakala wenu Bavicha wanaendekeza njaa.

CC: Mungi, Crashwise,

Mkuu,

wewe ni kati ya maCCM wachache ninaowaheshimu huku jamvini! kuna baadhi du nouma kusoma comment zao! kuna baadhi pia maCDM hasara kusoma comments zao! Keep it up mkuu, siasa sio uadui! tanzania ni nyumba yetu sote, walikuja wakapita wakaiacha! tumekuja tutapita tutaiacha! watakuja watapita wataiacha!

Big up mkuu!!
 
Mkuu Molemo,

Siasa siyo uadui mwisho wa siku tunabaki kuwa Watanzania ndugu, marafiki, pamoja na jamaa.

Ngoja tusubiri kesho angalia lakini msijiaminishe sana dakika za mwisho Roben anaweza kuwainua watu kwenye viti.

Pamoja sana mkuu Ritz
Tunalichukulia angalizo lako kwa umakini mkubwa hasa katika nyakati hizi za lala salama.
 
Last edited by a moderator:
Mkuu,

wewe ni kati ya maCCM wachache ninaowaheshimu huku jamvini! kuna baadhi du nouma kusoma comment zao! kuna baadhi pia maCDM hasara kusoma comments zao! Keep it up mkuu, siasa sio uadui! tanzania ni nyumba yetu sote, walikuja wakapita wakaiacha! tumekuja tutapita tutaiacha! watakuja watapita wataiacha!

Big up mkuu!!

Mkuu wangu TheDealer.Usemayo ni kweli tupu Ritz ni mfano wa kuigwa hapa jamvini.Laiti ProCCM wangemuiga na kuacha kutukana matusi hapa jamvini JF ingezidi kupata sifa.
 
Last edited by a moderator:
Mkuu wangu TheDealer.Usemayo ni kweli tupu Ritz ni mfano wa kuigwa hapa jamvini.Laiti ProCCM wangemuiga na kuacha kutukana matusi hapa jamvini JF ingezidi kupata sifa.

Kweli tupu mkuu!

Najua muhemuko wa kisiasa ni mkubwa sana kwa wafuasi wa pande zote, CCM na CDM! Kwa sasa ni kama mechiya yanga na simba! Ila sanduku la kura ndio mwisho wa yote mkuu!!

Pamoja sana mkuu!

May God Bless tz!
 
Yes he is a dedicated leader who throws himself to the people. You can see among the people and you can discuss any issues with him.His dedication to the public is unquestionable. Chadema can be proud of him. No doubt , Chadema will all the four wards of Arusha on sunday.
 
Yes he is a dedicated leader who throws himself to the people. You can see among the people and you can discuss any issues with him.His dedication to the public is unquestionable. Chadema can be proud of him. No doubt , Chadema will all the four wards of Arusha on sunday.

Very True Comrade.
 
Makamanda wa Arusha hawarembi mkuu.

Pamoja na hivyo wasibweteke, jamaa hawa pia ni wabaya kwa kutumia kinafasi kidogo wanapenya. maana kushindwa kwao Arusha ni aibu ya kutosha hasa kwa Mze mzima EL
 
Mkuu Molemo,

Siasa siyo uadui mwisho wa siku tunabaki kuwa Watanzania ndugu, marafiki, pamoja na jamaa.

Ngoja tusubiri kesho angalia lakini msijiaminishe sana dakika za mwisho Roben anaweza kuwainua watu kwenye viti.
Ni kweli unahekima fulani, ukilinganishwa na jamaa zako wengine pamoja na viongozi wajuu kama Nape. wanadhani matusi ndiyo yatawapa heshima kumbe wana zidi kujidharauzisha... lakni hili la siasa si uadui hii unasema wewe. Kwa undabi watu wanapoteza maisha, wanatishiwa na mambo mengi ya kishenzi. Hivyo kwa mtazamo wa juu siasa si uadui lakini ukiingia ndani hapa ndiyo kwenye chuki kubwa kuliko hata udini
 
Nawaombea uchaguzi huru na haki bila ukiukwaji wa haki za binadamu na misingi ya demokrasia.
 
Pamoja na hivyo wasibweteke, jamaa hawa pia ni wabaya kwa kutumia kinafasi kidogo wanapenya. maana kushindwa kwao Arusha ni aibu ya kutosha hasa kwa Mze mzima EL

Point Noted
 
Kutoka uwanja wa mapambano

......Mkuu wameanza kukimbia.......

CCM wakipata hata kata moja huko Arusha, nitatangaza rasmi kuachana na mambo ya siasa kwani itakuwa imejidhihirisha wazi kwamba siasa ni maigizo na si kitu halisi.
 
chadema kama mnakubalika arusha yote mnafanya kampeni za nini wakati mnasema arusha hakuna tena ccm.

Cc: chama,
this is exactly what i asked them. Why using chopper wakati wanajua wanakubalika?? And kwann wakuanye sh mia mia za wananchi za mafuta ya chopa kama kweli wanakubalika??

Watashangazwa na matokeo ya kesho
 
mkuu mbona umechanganyikiwa mapema hivyo? Hatuzungumzii uchaguzi wa 2015

nawewe akili yako haina mapana hebu soma sentensi yangu ya juu??
Iyo ya pili ni kibwagizo.

Ccm oyeeeeeeeeeee!
Chadema ziiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!!!
 
Na ndicho mnachopigania kwa sasa.

Napigania na na nani... Mimi siko kwenye chama chochote ndugu... elewa... sio lazima uwe na Chama Tanzania... mimi ni mmoja wao wa wale wasio na chama.
 
Back
Top Bottom