Godbless Lema amchomesha John Pambalu.

Godbless Lema amchomesha John Pambalu.

Troll JF

Platinum Member
Joined
Feb 6, 2015
Posts
10,447
Reaction score
15,253
Baada ya kufanya aliyoyafanya na kukimbilia Nchini Kenya John Pambalu alikumbuka na Kurudi nyumbani akijua kuwa Vyombo vya Ulinzi na usalama vitakua vimesahau mara baada ya kuwasili nchini akitumia mpaka wa Namanga vyombo vya ulinzi na usalama kwa kutumia chanzo kilichopo ndani ya CHADEMA kiliambiwa kuwa Pambalu anatarajia kukinukisha Arusha.

Taarifa hizo zilikua na msaada mkubwa wa kumkamata mtu ayeisababishia harasa nchi kwa kuratibu kuchoma mali za watu na miundombinu.

Nikupongeze ndugu Godbless Lema kwa kufanya kazi ya kizalendo
IMG_3777.jpeg
 
Baada ya kufanya aliyoyafanya na kukimbilia Nchini Kenya John Pambalu alikumbuka na Kurudi nyumbani akijua kuwa Vyombo vya Ulinzi na usalama vitakua vimesahau mara baada ya kuwasili nchini akitumia mpaka wa Namanga vyombo vya ulinzi na usalama kwa kutumia chanzo kilichopo ndani ya CHADEMA kiliambiwa kuwa Pambalu anatarajia kukinukisha Arusha.

Taarifa hizo zilikua na msaada mkubwa wa kumkamata mtu ayeisababishia harasa nchi kwa kuratibu kuchoma mali za watu na miundombinu.

Nikupongeze ndugu Godbless Lema kwa kufanya kazi ya kizalendo
View attachment 3696231
ccm ni wapumbavu toka lini sare za polisi tanzania zikawa na crown nyeusi hivyo au jinsi mlivyo wapumbavu huko lumumba mnatuona wote ni machoko kama mlivyo.
 
Back
Top Bottom