Huyu ndiye Godbless Lema Mwamba wa Kaskazini.

Huyu ndiye Godbless Lema Mwamba wa Kaskazini.

halafu sijui umekimbilia wapi wewe mtu.
Hivi unajua juzi kidogo nife presha?? kisa dada mdogo?? but Mungu ni mwema sana.

Kuhusu uchaguzi mdogo unakumbuka maneno yangu niliyokwambiaga siku moja ukiwa na Remmy??
yakumbuke vizuri utapata jibu la swali lako.

mimi nipo shamba. naomba unipe taarifa zaid kuhusu dada mdogo. nini kmetokea?
 
Last edited by a moderator:
Molemo Kumbuka wapo akina Samson Mwigamba,Ephata Nanyaro,Amani Golugwa ni busara kusema MACCDM Arusha ni miamba sio mtu mmoja
 
Molemo Kumbuka wapo akina Samson Mwigamba,Ephata Nanyaro,Amani Golugwa ni busara kusema MACCDM Arusha ni miamba sio mtu mmoja

Mkuu wangu mchango wa wote unatambulika lakini kila hadithi ni lazima iwe na stering wake.
 
hujaskia 8 wamekufa??

Si ni fani yao sasa ulitaka nani afe badala yao? I think a real soldier is trained to kill and be killed that is why they learn to use those weapons! Sijawahi kukutana na askari anayesema alijifunza kulenga shabaha mbuzi na ng'ombe!!
 
at least uwe una involve cognitive thinking when urguing!!

Huu uzi uliwekwa lini?? na je wanajeshi wamefariki lini?? hivi unafikiri kwa nchi kama hii yenye mikoa zaid ya 26 tutashinda kujadili siasa za Arusha tuache kujadili juu ya wenzetu 8 waliokufa juzi huko darfur?? ama tuache kujadili juu ya mabomba ya gesi yaliyotua dar kwa mbwembwe utafikiri ni kontena la almasi??

hakuna mantiki yyte kujadili uchaguzi wa arusha kutwa kucha wakati kuna vitu sensitive vya kujadili katika taifa hili. uchaguzi umepita kwa amani hilo ndilo la msingi. walioshinda wajipange kujenga taifa sasa haya ya kutulazimisha tuongelee arusha na uchaguzi tena wa kata na vijiji kwangu ni ujinga.

Hapo ndiyo unafiki wako ulipo. Hao wanajeshi wako wanavuja damu za rangi gani na waliouawa na kuteswa polisi wenu tena bila hatia huwaonei bali unawaonea huruma hao wanajeshi ambao ni kazi yao? Ptu! Unajua wao walishaua watu wangapi? Angekuwa ni mwanao amelipuliwa na bomu wakati anatoka tuition ungekuwa unabwabwaja hivyo?
 
unless kama huwaga badhi ya nyuzi za siasa hamsomi hapa jamvini.
Niliwah kutangaza hapa jamvini kwenye baadhi ya nyuzi kwamba nimejitoa kuwa mfuasi wa chama chochote cha siasa. nakumbuka ulikuwa ni uzi wa EMT na nilizisema sababu ambazo kwangu ndizo nilizoziona kwamba ni za msingi.

sio mwanachama wa chama chochote na wala sitaipigia kampeni siasa ya aina yyte ile na hata leo nikiulizwa na Mungu nikufanyie nini nitamwambia Mungu ondoa katika uso wa dunia vyama vya ccm na cdm kabisa.

imagine ni wananchi wangapi ambao wameumizwa kwa kuwepo hivi vyama?? watu wanapigwa mabomu tu, wanapigwa risasi wanauwawa sasa hakuna sababu ya kuwa na hivi vyama.

tanzania bila cdm na ccm inawezekana kabisa. wala sijaona siku siasa imejena madaraja wala kupunguza ugumu wa maisha kwa watanzania zaid ya kuwaletea fujo na kuhatarisha amani waliyo nayo.

kwangu mimi huu ndio msimamo wangu na ukweli nachukia siasa hasa vyama vya ccm na cdm havina tija kabisa kwa mtanzania period.

Wewe ni mwanaccm mbabaishaji tu huna lolote! Kama kweli akili yako inafanya kazi vizuri unadhani ni nani mhusika wa maovu uliyoyasema hapo juu(kwenye bold)
 
tatizo ni kwamba mnakurupukia post moja mnaaacha nyingine ambazo nilishajidefine siku nyingi. Kuna post kibao hapa huwaga nasema mimi sio mwanachama wa chama chochote na mpaka muda mwinginehuwa nasema mwisho wa siku hata NRA nitaipigia kura sijui hili huwa hamlioni??

mimi huwa namjibu mtu kulingana na jins alivyokuja na mimi nazidi kusema kwamba CDM na CCM ni vitu vya kwanza ambavyo sivipendi hapa tanzania. na ukweli siasa za Tanzania ninazichukia sana sana sana. nikikoment post yyte ni ama nataka kumkebeh mtu juu ya hoja yake lkn si kwamba mimi ni mfuasi wa chama cha siasa.

sijawah kuwa na kadi ya chama wala siwez kuwa nayo.

nahitimisha kwa kusema hivi, iteni mnafiki iteni nini ila uhalisia wangu najua mimi so to wewe na sweetlady iteni mnavyotaka manake ndicho kitu cha mwisho mnachokiwaza nyie

Hiyo "ccm oyee, chadema ziii" yako inaashiria u-neutral wako?? Hilo ndilo swali langu (na sijaona "ccm oyee" au "chadema zii" kwenye posts zako nyingine - kama zipo - zilizosema ulichokisema kwenye post hii). Hebu onesha kukurupuka kwangu taking into consideration maswali yangu.
 
we kama bado una una ugonjwa wa ccmonia subibiri chanjo 2015 (CHADEMAQUINE)
 
Back
Top Bottom