Huyu ndiye Godbless Lema Mwamba wa Kaskazini.

Huyu ndiye Godbless Lema Mwamba wa Kaskazini.

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Posts
14,620
Reaction score
13,361
Sasa ni dhahiri kwamba Godbless Lema ni mwamba wa Kaskazini na mtu hatari zaidi kwa uhai wa CCM Arusha.

Kampeni za uchaguzi wa Kata nne jijini Arusha zimechukua sura ya kitaifa kutokana na umuhimu wake.Kwamba ushindi wa Chadema katika kata zote maana yake Meya wa CCM Gaudence Lyimo afungashe virago na akabidhi utawala wa jiji hilo kwa Chadema.

Godbless Lema ameongoza kampeni za Chadema tangu kampeni zianze na amekuwa akikusanya umati mkubwa wa watu katika mikutano yake.Kutokana na mamia ya watu wanaomfuata kila anakokwenda Lema anaonekana kama shujaa halisi wa siasa za Arusha.

Nguvu ya Lema Arusha imesababisha CCM kutoka mafichoni na kuleta karibu viongozi wote wa kitaifa hapa Arusha kukabiliana na nguvu ya mpiganaji huyu.Mawaziri kadhaa waandamizi wamekuwa wakipishana kila kata kujaribu kukabiliana na Lema bila mafanikio.

Kwa upande wake Chadema imemuamini Lema pekee akisaidiwa tu na vijana wadogo maarufu kama Makamanda wa Arusha Town.Hakuna kiongozi yeyote wa kitaifa wala Kamati kuu aliyekuja Arusha zaidi ya Freeman Mbowe aliyealikwa kufunga kampeni leo.

CCM wametumia mamilioni ya pesa kukabiliana na Lema lakini walichoambulia ni Zomeazomea kila wanakopita.Wakati mikutano ya Lema inahudhuriwa na watu karibu elfu moja kila inapoitishwa,CCM kwa upande wake wanahudhuria watu wasiozidi mia moja tena wengi wao wakiwa watoto na watu wanaohama nao kutoka kata moja hadi nyingine.

Hata hivyo CCM wamejifunza kitu kimoja kwamba Lema si mtu rahisi kama wanavyodhani bali mwanasiasa huyo kijana ni tishio kuu kwa uhai wa CCM Arusha.Pia wamefahamu kwamba Lema anapendwa hapa Arusha mfano wa mama mzazi anavyompenda mtoto wake wa kumzaa mwenyewe.

Kwa hali ilivyo hapa Arusha ushindi wa Chadema kwa kata zote nne hauna shaka yoyote.Tena utakuwa ushindi mkubwa kuwahi kutokea siku za karibuni.Rafiki yangu mmoja aliyeko kwenye kamati ya kampeni ya CCM alinieleza lengo la CCM kwa sasa si kushinda bali walau kupunguza idadi ya kura za Chadema ili CCM isishindwe kwa kura za aibu.
 
Kutoka uwanja wa mapambano

......Mkuu wameanza kukimbia.......
 
Tukiwapiga za uso baada ya matokeo kutangazwa (hii ni kwa uhakika), uje hapa kuomba radhi kwa kutumia huu huu uzi wako, kwani una danganya makamanda kwa kuwapa matumaini kuwa kata ni zenu huku Lema mwenyewe hali yake ni tete, kwani atakuwa amekosa posho za vikao bungeni na kata zote.
 
Tukiwapiga za uso baada ya matokeo kutangazwa (hii ni kwa uhakika), uje hapa kuomba radhi kwa kutumia huu huu uzi wako, kwani una danganya makamanda kwa kuwapa matumaini kuwa kata ni zenu huku Lema mwenyewe hali yake ni tete, kwani atakuwa amekosa posho za vikao bungeni na kata zote.
Sema ukweli, Arusha mnashinda labda mnashinda njaa....
 
Tambo za CCM na CDM mwisho kesho:

NB: Angalau Nina uhakika by 120% kwamba kura za CDM zitapungua hazitakuwa kama za 2010.
 
Tambo za CCM na CDM mwisho kesho:

NB: Angalau Nina uhakika by 120% kwamba kura za CDM zitapungua hazitakuwa kama za 2010.

Na ndicho mnachopigania kwa sasa.
 
Sasa ni dhahiri kwamba Godbless Lema ni mwamba wa Kaskazini na mtu hatari zaidi kwa uhai wa CCM Arusha.

Kampeni za uchaguzi wa Kata nne jijini Arusha zimechukua sura ya kitaifa kutokana na umuhimu wake.Kwamba ushindi wa Chadema katika kata zote maana yake Meya wa CCM Gaudence Lyimo afungashe virago na akabidhi utawala wa jiji hilo kwa Chadema.

Godbless Lema ameongoza kampeni za Chadema tangu kampeni zianze na amekuwa akikusanya umati mkubwa wa watu katika mikutano yake.Kutokana na mamia ya watu wanaomfuata kila anakokwenda Lema anaonekana kama shujaa halisi wa siasa za Arusha.

Nguvu ya Lema Arusha imesababisha CCM kutoka mafichoni na kuleta karibu viongozi wote wa kitaifa hapa Arusha kukabiliana na nguvu ya mpiganaji huyu.Mawaziri kadhaa waandamizi wamekuwa wakipishana kila kata kujaribu kukabiliana na Lema bila mafanikio.

Kwa upande wake Chadema imemuamini Lema pekee akisaidiwa tu na vijana wadogo maarufu kama Makamanda wa Arusha Town.Hakuna kiongozi yeyote wa kitaifa wala Kamati kuu aliyekuja Arusha zaidi ya Freeman Mbowe aliyealikwa kufunga kampeni leo.

CCM wametumia mamilioni ya pesa kukabiliana na Lema lakini walichoambulia ni Zomeazomea kila wanakopita.Wakati mikutano ya Lema inahudhuriwa na watu karibu elfu moja kila inapoitishwa,CCM kwa upande wake wanahudhuria watu wasiozidi mia moja tena wengi wao wakiwa watoto na watu wanaohama nao kutoka kata moja hadi nyingine.

Hata hivyo CCM wamejifunza kitu kimoja kwamba Lema si mtu rahisi kama wanavyodhani bali mwanasiasa huyo kijana ni tishio kuu kwa uhai wa CCM Arusha.Pia wamefahamu kwamba Lema anapendwa hapa Arusha mfano wa mama mzazi anavyompenda mtoto wake wa kumzaa mwenyewe.

Kwa hali ilivyo hapa Arusha ushindi wa Chadema kwa kata zote nne hauna shaka yoyote.Tena utakuwa ushindi mkubwa kuwahi kutokea siku za karibuni.Rafiki yangu mmoja aliyeko kwenye kamati ya kampeni ya CCM alinieleza lengo la CCM kwa sasa si kushinda bali walau kupunguza idadi ya kura za Chadema ili CCM isishindwe kwa kura za aibu.


Taarifa nzuri sana hii Mkuu Molemo. Nikushukuru pia kwa comment yako katika rangi hapo juu. Nimeipenda sana kwa sababu umeleta ushahidi njia na roho ya kuwasiliana kati ya vyema vyetu ipo, na hili ni jambo jema sana. CCM, Chadema, Cuf na wengine wote, pamoja na tofauti zetu zote za kifikra bado ni watoto wa baba mmoja. Talking between us is the way of the future. Asante kwa hii taarifa nzuri Mkuu Molemo.
 
Siasa za arusha ni za Lema na Lowasa,japo ccm imepeleka watu wengi ukizingatia lowasa ana nguvu za kutosha kabisa pale arusha na monduli ila kwa Jembe hili i do salute him<Lema ebu idhihirishie dunia kuwa wewe ni zaidi yao,kuwa wewe ni kiboko yao,jembe lao> japo najua una maadui wengi na wako ladhi kufanya kila aina ya umafia ili cdm ipoteze majimbo yote,moja wapo ni mkuu wa mkoa,policcm,mwigulu na team yake,nape na team yake,lowasa na team yake,usalama.ikulu as ikulu na bado lile jeshi la GG nasikia nalo limeingia jana usiku hapo,kazi kwako jembe>
 
kinachonishangaza ni kwamba kila mCDM ni mchambuzi wa maswala ya uchaguzi, lkn hakuna hata uchambuzi mmoja uliokuwa na ile picha halisi ya mwelekeo wa chaguzi zenyewe.

nijuavyo mimi kata/vijiji/haviongozwi na wapiga kelele ama fujo.
 
Sasa ni dhahiri kwamba Godbless Lema ni mwamba wa Kaskazini na mtu hatari zaidi kwa uhai wa CCM Arusha.

Kampeni za uchaguzi wa Kata nne jijini Arusha zimechukua sura ya kitaifa kutokana na umuhimu wake.Kwamba ushindi wa Chadema katika kata zote maana yake Meya wa CCM Gaudence Lyimo afungashe virago na akabidhi utawala wa jiji hilo kwa Chadema.

Godbless Lema ameongoza kampeni za Chadema tangu kampeni zianze na amekuwa akikusanya umati mkubwa wa watu katika mikutano yake.Kutokana na mamia ya watu wanaomfuata kila anakokwenda Lema anaonekana kama shujaa halisi wa siasa za Arusha.

Nguvu ya Lema Arusha imesababisha CCM kutoka mafichoni na kuleta karibu viongozi wote wa kitaifa hapa Arusha kukabiliana na nguvu ya mpiganaji huyu.Mawaziri kadhaa waandamizi wamekuwa wakipishana kila kata kujaribu kukabiliana na Lema bila mafanikio.

Kwa upande wake Chadema imemuamini Lema pekee akisaidiwa tu na vijana wadogo maarufu kama Makamanda wa Arusha Town.Hakuna kiongozi yeyote wa kitaifa wala Kamati kuu aliyekuja Arusha zaidi ya Freeman Mbowe aliyealikwa kufunga kampeni leo.

CCM wametumia mamilioni ya pesa kukabiliana na Lema lakini walichoambulia ni Zomeazomea kila wanakopita.Wakati mikutano ya Lema inahudhuriwa na watu karibu elfu moja kila inapoitishwa,CCM kwa upande wake wanahudhuria watu wasiozidi mia moja tena wengi wao wakiwa watoto na watu wanaohama nao kutoka kata moja hadi nyingine.

Hata hivyo CCM wamejifunza kitu kimoja kwamba Lema si mtu rahisi kama wanavyodhani bali mwanasiasa huyo kijana ni tishio kuu kwa uhai wa CCM Arusha.Pia wamefahamu kwamba Lema anapendwa hapa Arusha mfano wa mama mzazi anavyompenda mtoto wake wa kumzaa mwenyewe.

Kwa hali ilivyo hapa Arusha ushindi wa Chadema kwa kata zote nne hauna shaka yoyote.Tena utakuwa ushindi mkubwa kuwahi kutokea siku za karibuni.Rafiki yangu mmoja aliyeko kwenye kamati ya kampeni ya CCM alinieleza lengo la CCM kwa sasa si kushinda bali walau kupunguza idadi ya kura za Chadema ili CCM isishindwe kwa kura za aibu.

Halafu Lema alivyokuwa mchokozi kawaachia viongozi wa kata kupambana na hawa mawaziri na viongozi wote wa ccm kitaifa.
Hapo ndipo unapoamini kuwa Waziri moja wa serikali ya ccm ni sawa na kiongozi wa tawi wa chadema.
Kiongozi moja wa kata wa chadema ni sawa na mawaziri watatu wa ccm ukijumlisha na Mwigulu na Nape pamoja na vimbarara vyao akina Mtela Mwampamba na Juliana Shonza.

CHADEMA tumemaliza kazi, jumapili tunakwenda kulinda kura
 
Last edited by a moderator:
Taarifa nzuri sana hii Mkuu Molemo. Nikushukuru pia kwa comment yako katika rangi hapo juu. Nimeipenda sana kwa sababu umeleta ushahidi njia na roho ya kuwasiliana kati ya vyema vyetu ipo, na hili ni jambo jema sana. CCM, Chadema, Cuf na wengine wote, pamoja na tofauti zetu zote za kifikra bado ni watoto wa baba mmoja. Talking between us is the way of the future. Asante kwa hii taarifa nzuri Mkuu Molemo.

Asante sana mkuu Highlander
 
Last edited by a moderator:
Siasa za arusha ni za Lema na Lowasa,japo ccm imepeleka watu wengi ukizingatia lowasa ana nguvu za kutosha kabisa pale arusha na monduli ila kwa Jembe hili i do salute him<Lema ebu idhihirishie dunia kuwa wewe ni zaidi yao,kuwa wewe ni kiboko yao,jembe lao> japo najua una maadui wengi na wako ladhi kufanya kila aina ya umafia ili cdm ipoteze majimbo yote,moja wapo ni mkuu wa mkoa,policcm,mwigulu na team yake,nape na team yake,lowasa na team yake,usalama.ikulu as ikulu na bado lile jeshi la GG nasikia nalo limeingia jana usiku hapo,kazi kwako jembe>

Mkuu masanjasb nakuhakikishia Chadema Arusha imedhibiti mbinu zote chafu.Hawana pa kutokea.
 
Last edited by a moderator:
Halafu Lema alivyokuwa mchokozi kawaachia viongozi wa kata kupambana na hawa mawaziri na viongozi wote wa ccm kitaifa.
Hapo ndipo unapoamini kuwa Waziri moja wa serikali ya ccm ni sawa na kiongozi wa tawi wa chadema.
Kiongozi moja wa kata wa chadema ni sawa na mawaziri watatu wa ccm ukijumlisha na Mwigulu na Nape pamoja na vimbarara vyao akina Mtela Mwampamba na Juliana Shonza.

CHADEMA tumemaliza kazi, jumapili tunakwenda kulinda kura

Mkuu Mungi naamini Mungu yuko upande wenu kwa sababu mnatenda haki
 
Last edited by a moderator:
Tukiwapiga za uso baada ya matokeo kutangazwa (hii ni kwa uhakika), uje hapa kuomba radhi kwa kutumia huu huu uzi wako, kwani una danganya makamanda kwa kuwapa matumaini kuwa kata ni zenu huku Lema mwenyewe hali yake ni tete, kwani atakuwa amekosa posho za vikao bungeni na kata zote.
Hivi unamjua vizuri Lema au huwa unamona kwenye TV, huyo si mtu wa kuhangaikia posho za vikao.
 
kinachonishangaza ni kwamba kila mCDM ni mchambuzi wa maswala ya uchaguzi, lkn hakuna hata uchambuzi mmoja uliokuwa na ile picha halisi ya mwelekeo wa chaguzi zenyewe.

nijuavyo mimi kata/vijiji/haviongozwi na wapiga kelele ama fujo.

Kunywa juice mkuu ushushe povu
 
Back
Top Bottom