Napenda mwenye misuli ila asiwe Nyani Ngabu maana nsije pigwa na Mwali au aunt yake AshaDii
hahaha hebu mwacheni Thanda my brother ameoa na ana watoto we unakuja mnadi mmeo huku jf ataondoka ukujiona hivi hivi.haha Thanda ni kaka na baba mwenye utu sana na huruma sana na hutenda mambo bila kujali fadhila na huamini kuwa anapotenda jambo jema kama sio yeye hata mwanae atatendewa.big up thanda nimekumis sana humu jamvini heri ya chris maa na mwaka mpya stay blessed with the family.usije mwendea na spidi 180....
mwenyewe imebidi nishike break asee.... ameeoa!!!!!!
hahaha hebu mwacheni Thanda my brother ameoa na ana watoto we unakuja mnadi mmeo huku jf ataondoka ukujiona hivi hivi.haha Thanda ni kaka na baba mwenye utu sana na huruma sana na hutenda mambo bila kujali fadhila na huamini kuwa anapotenda jambo jema kama sio yeye hata mwanae atatendewa.big up thanda nimekumis sana humu jamvini heri ya chris maa na mwaka mpya stay blessed with the family.
hahaha hebu mwacheni Thanda my brother ameoa na ana watoto we unakuja mnadi mmeo huku jf ataondoka ukujiona hivi hivi.haha Thanda ni kaka na baba mwenye utu sana na huruma sana na hutenda mambo bila kujali fadhila na huamini kuwa anapotenda jambo jema kama sio yeye hata mwanae atatendewa.big up thanda nimekumis sana humu jamvini heri ya chris maa na mwaka mpya stay blessed with the family.
mmmmh umekuja kunimaliza nguvu eeh!!!
haya bwana hata hivo nlikuwa bado sijaanza riadha....
hapana bana, we endelea tu kusearch hapa niachie Thanda nimtafute tuongee kwa marefu na mapana....
mwenyewe napataka pale!!!!!
E.S, ok just PM if you need me...and I will tell something which will be supported by our lovely friend whom I mostly trust, gfsonwin karibu sana.
hahaha hebu mwacheni Thanda my brother ameoa na ana watoto we unakuja mnadi mmeo huku jf ataondoka ukujiona hivi hivi.haha Thanda ni kaka na baba mwenye utu sana na huruma sana na hutenda mambo bila kujali fadhila na huamini kuwa anapotenda jambo jema kama sio yeye hata mwanae atatendewa.big up thanda nimekumis sana humu jamvini heri ya chris maa na mwaka mpya stay blessed with the family.
Nivea kisha kuja kuvuruga plani zangu hapa, basi tena bwana......
kila laheri kwenye ndoa yako uwe the same Thanda all your life
babu asipopata itabidi turudi field kufanya 'risachi' ili tuje na plan B, happy nu year babu
babu asipopata itabidi turudi field kufanya 'risachi' ili tuje na plan B, happy nu year babu
hahaha kwani nawe hujapata pa kupumzika
kwa kua MUNGU hana upendeleo sidhani km hiyo ndoto itakuja kua active cuz kupata m2 1 mwenye ku mit hizo sifa zote sahau kabisa may be ungetuma proposal kwa ALAH akuumbie m2 wa mtindo huo. Mtambuz + father of all + the boss + rutashubanyuma ............ at once not ize, yaani hii haipogoHabari zenu wana jf,
Kabla mwaka haujaisha nimeona nilete ombi langu la kutafuta mume,wadada mnaweza mkanisaidia kuchagua from vigezo vyangu, na wakaka anayejiona atafit anijulishe as sun as aipatapo hii thread,
Namtaka mume asiwe mgegedaji kama mzabzab
mwenye experience kumzidi Mwanamalundi au Mentor
Ajue kuchambua vitu kama Mtambuzi au akikosekana basi hata Mzizimkavu
Awe vizuri kichwani kama The Boss. ,Asiwe msababisha Bann kama Bazazi.
Asiwe na love bite kama fabinyo wala mlinzi kama King Kong III
Avatar iwe nzuri kama Mr Rocky au kama ya Erickb52
Awe anajua mashairi kama Rutashubanyuma ili nikiboreka aniimbie
Awe na upendo kama SnowBall hata akiamua kucheat iwe responsibly , nadhani snowhite hataona tabu kuniita wifi.
Asiwe best watu8 wala aliyetangaza nia kama MKATAKIU,
Ajue nyimbo kama BAK ili nikipost thread aisindikize kwa nyimbo
Napenda mwenye misuli ila asiwe Nyani Ngabu maana nsije pigwa na Mwali au aunt yake AshaDii
Simtaki mlalamishi kama MbwigaNyuki wala asiwe mwanafunzi wa ticha gfsonwin kama Wakishua.
Asiwe ladies choice kama Prisoner 46664, competition ya lara 1 na Ciello icje nitoa ngeu.
Asitokee Arusha wing kama PakaJimmy au Arushaone angalau iwe Tanga kama Dark City
Awe mwenye busara kama father of all ila asiwe mzee sana kama babu Asprin ,
Nawasilisha wadau, am waiting for ur response,