Azizi Mussa
JF-Expert Member
- May 9, 2012
- 9,199
- 7,562
naona mbali kweli.yaani hapa kila kitu kitanyooka kutokana na kuwa na uoni mkubwani kweli , hayo macho chacha
naona mbali kweli.yaani hapa kila kitu kitanyooka kutokana na kuwa na uoni mkubwani kweli , hayo macho chacha
Suprise hujanitendea haki kabisa;Habari zenu wana jf,
Kabla mwaka haujaisha nimeona nilete ombi langu la kutafuta mume,wadada mnaweza mkanisaidia kuchagua from vigezo vyangu, na wakaka anayejiona atafit anijulishe as sun as aipatapo hii thread,
Awe vizuri kichwani kama The Boss. ,Asiwe msababisha Bann kama Bazazi.
Nawasilisha wadau, am waiting for ur response,
Suprise hujanitendea haki kabisa;Sijawahi msababisha ban awaye yote.
Pamoja na upole wangu bado umenipiga chini.
Hujanitendea haki;
Ni lazima nilalamike.
Bazazi!
nilivyoona tu nilidhani mtu anajazwa upepo hapa,
Ma dear Suprise!Si kila siku ni jumatatu!
Si kila king'aacho ni dhahabu!
Si kila aliyevaa suruwali ni mwanaume!
Si kila alaye nyasi ni nyama!
Si kila ............................
Sina tabia ya kuwajaza upepo wapendwa wangu;
Ingawa huwa sijali hisia za watu;
Ingawa pia sio "SADIST".
Bazazi!
asa fastjet ya nn? utakwea fly emirates/ swissport anyflight but classic...loljamani avatar ndio nahakikishiwa fastjet au?????????????????????????//
Mh! Lazima uishi kama Malaika aisee
wanafunzi mmekuwa wavivu sana sijui ndo habari za kusherekea mwaka mpya darasani hakuna mwanafunzi hta mmoja,na mjue kabisa bonge la mtihani lawasubiri!