Huyu ndio mwanaume wa ndoto zangu

Huyu ndio mwanaume wa ndoto zangu

mimi nakufaa.nina busara,mtulivu na pia nina avatar nzuri.hebu nicheki hapo juu nilivyotulia!
 
Habari zenu wana jf,
Kabla mwaka haujaisha nimeona nilete ombi langu la kutafuta mume,wadada mnaweza mkanisaidia kuchagua from vigezo vyangu, na wakaka anayejiona atafit anijulishe as sun as aipatapo hii thread,

Namtaka mume asiwe mgegedaji kama mzabzab
mwenye experience kumzidi Mwanamalundi au Mentor
Ajue kuchambua vitu kama Mtambuzi au akikosekana basi hata Mzizimkavu
Awe vizuri kichwani kama The Boss. ,Asiwe msababisha Bann kama Bazazi.
Asiwe na love bite kama fabinyo wala mlinzi kama King Kong III
Avatar iwe nzuri kama Mr Rocky au kama ya Erickb52
Awe anajua mashairi kama Rutashubanyuma ili nikiboreka aniimbie
uAwe na pendo kama SnowBall hata akiamua kucheat iwe responsibly , nadhani snowhite hataona tabu kuniita wifi.
Asiwe best watu8 wala aliyetangaza nia kama MKATAKIU,
Ajue nyimbo kama BAK ili nikipost thread aisindikize kwa nyimbo
Napenda mwenye misuli ila asiwe Nyani Ngabu maana nsije pigwa na Mwali au aunt yake AshaDii
Simtaki mlalamishi kama MbwigaNyuki wala asiwe mwanafunzi wa ticha gfsonwin kama Wakishua.
Asiwe ladies choice kama Prisoner 46664, competition ya lara 1 na Ciello icje nitoa ngeu.
Asitokee Arusha wing kama PakaJimmy au Arushaone angalau iwe Tanga kama Dark City
Awe mwenye busara kama father of all ila asiwe mzee sana kama babu Asprin ,

Nawasilisha wadau, am waiting for ur response,
mie hata sina hiyana na
mradi ujue kupenda,kupika,kulia,kucheka,kugegedeka,kucheza nachi,kucheza lizombe,kuweka nyumba safi,kuimba,
mradi tu pacha wangu asipate shida ya aina yoyote!kama vipi songesha CV yako!
Ebana pacha enh?mi nasoma kabisa barua ya posa ikiwa poa nainywea dompo utalipa mtakapoonana!
cc SnowBall
 
Last edited by a moderator:
Jamani neggirl, mbona unanivunja moyo, vigezo vigumu sana au

wala hata usivunjike moyo mami.. cha msingi wenye sifa hizo kama wapo wanajijua. Wawekee na deadline ya kuleta maombi coz nafasi ni moja lol!
 
weee Suprise utaendelea kuota hizo ndoto,labda ufanye vais vesa hayo unayoyataka!lol
 
duuh anipe hata mdogo wake aisee, nahic atakua hivyohivyo, mbona ctajuta

hapana bana, we endelea tu kusearch hapa niachie Thanda nimtafute tuongee kwa marefu na mapana....
mwenyewe napataka pale!!!!!
 
Habari zenu wana jf,
Kabla mwaka haujaisha nimeona nilete ombi langu la kutafuta mume,wadada mnaweza mkanisaidia kuchagua from vigezo vyangu, na wakaka anayejiona atafit anijulishe as sun as aipatapo hii thread,

Namtaka mume asiwe mgegedaji kama mzabzab
mwenye experience kumzidi Mwanamalundi au Mentor
Ajue kuchambua vitu kama Mtambuzi au akikosekana basi hata Mzizimkavu
Awe vizuri kichwani kama The Boss. ,Asiwe msababisha Bann kama Bazazi.
Asiwe na love bite kama fabinyo wala mlinzi kama King Kong III
Avatar iwe nzuri kama Mr Rocky au kama ya Erickb52
Awe anajua mashairi kama Rutashubanyuma ili nikiboreka aniimbie
Awe na upendo kama SnowBall hata akiamua kucheat iwe responsibly , nadhani snowhite hataona tabu kuniita wifi.
Asiwe best watu8 wala aliyetangaza nia kama MKATAKIU,
Ajue nyimbo kama BAK ili nikipost thread aisindikize kwa nyimbo
Napenda mwenye misuli ila asiwe Nyani Ngabu maana nsije pigwa na Mwali au aunt yake AshaDii
Simtaki mlalamishi kama MbwigaNyuki wala asiwe mwanafunzi wa ticha gfsonwin kama Wakishua.
Asiwe ladies choice kama Prisoner 46664, competition ya lara 1 na Ciello icje nitoa ngeu.
Asitokee Arusha wing kama PakaJimmy au Arushaone angalau iwe Tanga kama Dark City
Awe mwenye busara kama father of all ila asiwe mzee sana kama babu Asprin ,

Nawasilisha wadau, am waiting for ur response,

Vipi hata waume za watu tunaruhusiwa...maana hujaweka vigezo na masharti..
 
Watu wana visa humu jamani......
Haya nakuombea kila la kheri dada
 
kama umegundua vizuri wengi niliowaweka nimesema asiwe kama so we upo katika position nzuri Saudari

mwenye experience kumzidi Mwanamalundi au Mentor

Watu weweeeee....watoto wa mjini tushasoma btn the lines.
Mamii Suprise, do urself a favour...jibu PM yangu.

..and I don't wanna brag...but I'l be THE BEST U'V EVER HAD....
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom