mie hata sina hiyana na
mradi ujue kupenda,kupika,kulia,kucheka,kugegedeka,kucheza nachi,kucheza lizombe,kuweka nyumba safi,kuimba,
mradi tu pacha wangu asipate shida ya aina yoyote!kama vipi songesha CV yako!
Ebana pacha enh?mi nasoma kabisa barua ya posa ikiwa poa nainywea dompo utalipa mtakapoonana!
cc SnowBall
We unadhani akijibu anakupenda atakuwa anampenda uhuru na umoja au ni Mkereketwa_Huyu
hapana bana, we endelea tu kusearch hapa niachie Thanda nimtafute tuongee kwa marefu na mapana....
mwenyewe napataka pale!!!!!
nakutupa kwa Mwanamalundi...... pwaaaaaaa!!!
Niaje mkuu, hunishauri hata mmoja
https://www.jamiiforums.com/mahusiano-mapenzi-urafiki/183745-kama-unataka-kuolewa-basi-fanya-hivi%85%85%85%85%85.html
Suprise, nadhani huu uzi ulikuwa hujakutana nao, haya upitie kisha ujipime kama una vigezo vyote, kisha soma na huu hapa kwa ajili ya kumpata mume umtakaye............................
https://www.jamiiforums.com/mahusia...a-mchumba-mwenye-tabia-uzitakazo%85%85-3.html