Huyu ndio muhasibu mkuu wa CHADEMA

Huyu ndio muhasibu mkuu wa CHADEMA

Status
Not open for further replies.
Mleta mada ni hawara wa zamani wa huyo mhasibu. Ameona maisha magumu kaja kumchafua mhasibu. Mbona tunaacha wake zetu na hawatuchafui mitandaoni?
Nyie si mnapora wake za watu kisha mnaenda nao nje ya nchi kutumbua ruzuku?
 
Hivi haya majibu ya kisanii ni ya kwako kweli au kuna mtu anatumia akaunti yako. Maana nilitegemea wewe ndo utatutoa gizani kwa kutueleza iwapo ni kweli CHADEMA ina mtu huyo ktk Idara yake ya Uhasibu. Lakini kwa majibu haya, nimechoka mwili na roho.

Utaambiwa wewe ni CCM sasa hivi!!!!!

Halafu kuna mtu wa kitengo cha habari mimi nilitegemea kwa kitu kama hiki huyu angekuwa anakuja jukwaani fasta na kutoa majibu ya kueleweka baada ya kishauriana na watendaji wakuu lakini kila linapokuja suala la utata majibizano hubaki kwa wanajamvi na hoja hufa kifo cha asili humu jamvini lakini doubts zinabaki katika fikra za wasomaji!!!!!!!

Mnyika huwa anaweza kuja kutoa counter aguments kwa sababu anazozijua yeye,nashauri wamuulize kwa nini jina lake linapohusishwa huwa haachi upepo upite!!!!!!
 
Wana JF,
Nilisha eleza matatizo mengi waliyonayo Chadema, siku nyingi kuanzia;

1. Chama chenyewe (Chadema)
2. Aina ya Uongozi wao (Kidini/Kikanda)
3. Utawala (Ajira zao)

Hata 'delegation of power' kwao hawa jamaa ni matatizo. Hilo la Mhasibu ni moja tu yako mengi hayafai ndani ya CDM.

Lakini tuwape muda, watapita kama wengine walivyopita.

NKUU SINDE
 
Wewe ndio kanusha kwa ushahidi. Chadema ni genge la wapiga dili




Nani sasa akanushe wakati unaambiwa unabisha? Naona unawashwa makalio unataka kuvurugwa,vinginevyo weka uthibitisho wewe boya

Hivi ndani ya ccm kuna mtu wa kumnyooshea mtu kidole kweli? Wanafiki,wazandiki,malaya,machangudoa akina Faizafox ,wezi,wapiga dili,wauza unga eti na nyie mnajiona wasafi?

Hamna msafi ndani ya ccm wa kumnyooshea kidole mwenzake pale woote wameoza tusidanganyane
 
Janjaweed,
Mhasibu Mkuu ni lazima atakuwa ameajiriwa. Ili wana JF wakuamini weka ushahidi wa kuajiriwa kwake kwa nafasi ya Mhasibu Mkuu. Vinginevyo ni propaganda. Aidha Kama ni kweli amevurunda kwenye Halmashauri nyingi na baado yuko mitaani, waziri wa Tamisemi ni kwanini asijiuzulu kwa uzembe?
Dr kwa majibu haya unatupa kazi ya kuwajibu hawa wahuni kwa taabu. Hebu njoo ufunguke zaidi


Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Dr kwa majibu haya unatupa kazi ya kuwajibu hawa wahuni kwa taabu. Hebu njoo ufunguke zaidi


Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums

Mungi,wewe ndio haswa mwanachama objective katika thread hii.
This way chama kitajengeka kwa umakini.
 
Watu ni vipofu kweli tena vijana wachadema mmepotoka sana. Kamanda kawaletea habari badala ya kuichunguza mnakurupuka tu kujibu kanakwamba mnamjua sana huyo mhasibu.
 
Hivi ndani ya ccm kuna mtu wa kumnyooshea mtu kidole kweli? Wanafiki,wazandiki,malaya,machangudoa akina Faizafox ,wezi,wapiga dili,wauza unga eti na nyie mnajiona wasafi?

Hamna msafi ndani ya ccm wa kumnyooshea kidole mwenzake pale woote wameoza tusidanganyane

Tanzania ni zaidi ya ccm na chadema mkuu,funguka mawazo
 
Janjaweed,
Mhasibu Mkuu ni lazima atakuwa ameajiriwa. Ili wana JF wakuamini weka ushahidi wa kuajiriwa kwake kwa nafasi ya Mhasibu Mkuu. Vinginevyo ni propaganda. Aidha Kama ni kweli amevurunda kwenye Halmashauri nyingi na baado yuko mitaani, waziri wa Tamisemi ni kwanini asijiuzulu kwa uzembe?

lifanyie kazi hilo mkuu.kama ni propaganda tujue ni kiasi gani mana atakuwa na rekodi ya ku-refer
 
Umenichekesha sana yani hata chongo mnaita kengeza? Kweli hiki chama kiangaliwe vizuri
Kitendo cha kuhisi mods watautoa uzi wako ni dhahiri hata wewe mwenyewe unaona mapungufu yaliyopo kwenye bandiko lako. Hao madiwani uliongea nao wakakupa sababu za kumkataa? Huyo mhasibu ulibahatika kupata japo dakika tano kumsikiliza? Una nyaraka zozote kuthibitisha uadilifu mbovu wa huyo mhasibu uziweke hapa? Uliwahi kuongea na kiongozi yeyote wa Chadema kuhusina na hii ishu ukapata opinion ya Chama?

Tutajuaje huenda wewe ni demu wake kakupiga chini ndo unakuja mtandaoni kubweka bweka?
 
Dr kwa majibu haya unatupa kazi ya kuwajibu hawa wahuni kwa taabu. Hebu njoo ufunguke zaidi


Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums

Bora mkuu umeliona hilo. Dr kajibu kimahaba zaidi na sio kifac hata kama aliyeleta taarifa hii hajaleta ushahidi lakini ni hatari kuwa na mhasibu fisadi, ningemshauri afanye uchunguzi ndio aongee.
 
Kwa Ninavyo Jua Mpaka Mti Agombane Na Madiwani Wa Magamba Lazma Alikuwa Muaminifu! Heko Muasibu Wetu Umepita Mitego Mingi !
 
Afunguke vipi zaidi ya hapo ikiwa na yeye dr ni mpigaji tu kesi ya nyani unaipeleka kwa ngedere
Dr kwa majibu haya unatupa kazi ya kuwajibu hawa wahuni kwa taabu. Hebu njoo ufunguke zaidi


Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Janjaweed,
Mhasibu Mkuu ni lazima atakuwa ameajiriwa. Ili wana JF wakuamini weka ushahidi wa kuajiriwa kwake kwa nafasi ya Mhasibu Mkuu. Vinginevyo ni propaganda. Aidha Kama ni kweli amevurunda kwenye Halmashauri nyingi na baado yuko mitaani, waziri wa Tamisemi ni kwanini asijiuzulu kwa uzembe?
Dr.W.Slaa
===>Mleta mada hajakosea hata kidogo,ichukueni hii kama taarifa na muifanyie kazi
===>Kama huyo Bwana yupo na mmemuajiri na mkigundua kuwa ana makosa mumuondoe kwenye hiyo nafasi
===>Jitahidini kufanya kazi kitaalamu kidogo,kabla ya kuajiri watu angalau mfanye ka "Vetting hata kadogo tu" si mna kitnego cha usalama?kazi yake ni nini?mojawapo ya majukumu yake ni kuangalia watu wa kuajiri.
===>Mnalalamika kila siku kuwa kuna watu wanavujisha siri za chama,kama hamna utaratibu wa kuajiri mnategemea siri zisivujue?
===>Nina wasiwasi na majibu ambayo siku hizi umekuwa ukijibu hapa JF,nina wasiwasi kama unajibu wewe mwenyewe,kama kuna Admin umempa asimamie acc yako hapa JF mwambie akuulize nini cha kujibu kabla hajakurukupa,haya majibu sio mazuri na hayajitoshelezi kabisa.
===>Kurugenzi ya habari ya CDM inafanya kazi gani?au bado wamelala mpaka saa hizi?wao ndio wanawajibika kujibu vitu vidogo vidogo kama hivi.
 
Janjaweed,
Mhasibu Mkuu ni lazima atakuwa ameajiriwa. Ili wana JF wakuamini weka ushahidi wa kuajiriwa kwake kwa nafasi ya Mhasibu Mkuu. Vinginevyo ni propaganda. Aidha Kama ni kweli amevurunda kwenye Halmashauri nyingi na baado yuko mitaani, waziri wa Tamisemi ni kwanini asijiuzulu kwa uzembe?
Dr.W.Slaa,

Kwa pole na pirika za Alabama umeacha gumzo kubwa huko.

Ingekuwa vizuri kama ungemjibu mleta mada kuhusu muhasibu Mkuu wa Chadema nadhani mjadala ungemalizika.

Sasa wewe umekuja na majibu nusu nusu.
 
Last edited by a moderator:
Dr.W.Slaa,

Kwa pole na pirika za Alabama umeacha gumzo kubwa huko.

Ingekuwa vizuri kama ungemjibu mleta mada kuhusu muhasibu Mkuu wa Chadema nadhani mjadala ungemalizika.

Sasa wewe umekuja na majibu nusu nusu.
Alabama tena?uko behind.
 
Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom