Huyu ndio muhasibu mkuu wa CHADEMA

Huyu ndio muhasibu mkuu wa CHADEMA

Status
Not open for further replies.
Slaa anawaambieni kama mna ushahidi pelekeni!!!!!!! Je, hizi ni kauli mpya kuzisikia toka kwa "watawala"? Yaani yeye mwenye infrastructure ya kuchunguza badala ya kuchunguza na kusema kama ameridhika na integrity ya mwajiri wake, anakwambia wewe ndio umpelekee ushahidi.

Do you see the philosophical issue here?

Well, the issue is kujua ubadhilifu wa mtumishi is not in the best interest of Slaa. Ndio maana anakwambia umpekee ushahidi. Leo hii ukimpigia simu Slaa kuwa lile ghorofa lake alilojenga Kunduchi linaungua, hatakwambia umpelekee ushahidi. Atafanya jitihada za hali ya juu kujua whats exactly going on kwenye ghorofa lake. Lakini kwenye taarifa hii ya ubadhilifu anakwambia niletee ushahidi!!!

Interesting indeed...
 
Janjaweed,
Mhasibu Mkuu ni lazima atakuwa ameajiriwa. Ili wana JF wakuamini weka ushahidi wa kuajiriwa kwake kwa nafasi ya Mhasibu Mkuu. Vinginevyo ni propaganda. Aidha Kama ni kweli amevurunda kwenye Halmashauri nyingi na baado yuko mitaani, waziri wa Tamisemi ni kwanini asijiuzulu kwa uzembe?
Majibu yako hayajitoshelezi,kama katibu mkuu ulipaswa kuyafanyia kazi maelezo au hoja na si kupayuka ni mtu wa mitaani pekee ndie anaeweza kujibu hivi.
 
As I said...usitarajie unikere kwa kunifanya mimi kuwa wa jinsia ya kike. Because that doesn't change the fact that, HAMY-D is a man.

I can tell it a wastage of time and resources. Why can't you try something else?, something that is going to really touch me, if that what keeps you in here.

Kwa jinsi ulivyokaa kimbea mbea siamini kama kweli wewe ni Mwanaume. Kutakua na walakini tu kwenye malezi yako.
 
Last edited by a moderator:
Pro chadema ulizeni kama haya yaliyo andikwa ni kweli juu ya huyu mhasibu mkuu wa chama kinacho tarajiwa kupewa nchi mwaka 2015, msianze kutukana watu hapa JF. Dr slaa tulitegemea useme Mwaluisi ni mhasibu au sio mhasibu chadema,pia ungesema yanayosemwa ni kweli juu yake au propaganda! Wewe unakimbilia waziri wa tamisemi ajiuzulu huyu kaanza ufisadi mda mrefu kwa maelezo tajwa,chadema na hasa katibu mkuu chadema ambae ndie mwajiri mkuu hukujua hilo????? Chadema ebu kuweni makini kama kweli mntaka 2015 muongoze nchi msifanye mambo kwa mzaha mzaha!
 
Anafahamika kwa jina la mwaluisi ndio mhasibu mkuu cdm mwaluisi amekuwa mhasibu kwenye halmashauri nyingi tu serikalini kwa cheo chake ichoicho, tatito huyu jamaa kila halmashauri aliyotoka alitolewa kwa skendo ya wizi na alikuwa bingwa wa kulob huko ngazi za juu ili arudishwe kazini ndio sababu aliweza kuhamishwa huku na kule, na mwisho alikuwa h/shauri ya mbozi akavuta ela ikawa issue mpaka akatimuliwa kwa ubingwa wake wa kulobu akatakiwa arudi mbozi hapo ndipo madiwani walicharuka na kusema waache ivyo vyeo kama huyu jamaa atarudi pale mbozi ndipo alipoona mambo magumu na kwenda chadema najiuliza huko ndio kwa walioshindikana? Au ndio kwa wachumia tumbo tukianzia ngazi yajuu kabisa.? Mods msiondoe huu uzi tujadili kama huyu mtu anaweza kuwa mwaminifu ndani ya cdm
To my level of politics understanding. . . . .very difficult a person of such abuse to join the opposition side, i think you didn't tell us the other side!
 
Anafahamika kwa jina la mwaluisi ndio mhasibu mkuu cdm mwaluisi amekuwa mhasibu kwenye halmashauri nyingi tu serikalini kwa cheo chake ichoicho, tatito huyu jamaa kila halmashauri aliyotoka alitolewa kwa skendo ya wizi na alikuwa bingwa wa kulob huko ngazi za juu ili arudishwe kazini ndio sababu aliweza kuhamishwa huku na kule, na mwisho alikuwa h/shauri ya mbozi akavuta ela ikawa issue mpaka akatimuliwa kwa ubingwa wake wa kulobu akatakiwa arudi mbozi hapo ndipo madiwani walicharuka na kusema waache ivyo vyeo kama huyu jamaa atarudi pale mbozi ndipo alipoona mambo magumu na kwenda chadema najiuliza huko ndio kwa walioshindikana? Au ndio kwa wachumia tumbo tukianzia ngazi yajuu kabisa.? Mods msiondoe huu uzi tujadili kama huyu mtu anaweza kuwa mwaminifu ndani ya cdm

Mpelekeni mahakamani
 
Majibu yako hayajitoshelezi,kama katibu mkuu ulipaswa kuyafanyia kazi maelezo au hoja na si kupayuka ni mtu wa mitaani pekee ndie anaeweza kujibu hivi.

Mama Mingoi mbona unaweweseka?
 
Pro chadema ulizeni kama haya yaliyo andikwa ni kweli juu ya huyu mhasibu mkuu wa chama kinacho tarajiwa kupewa nchi mwaka 2015, msianze kutukana watu hapa JF. Dr slaa tulitegemea useme Mwaluisi ni mhasibu au sio mhasibu chadema,pia ungesema yanayosemwa ni kweli juu yake au propaganda! Wewe unakimbilia waziri wa tamisemi ajiuzulu huyu kaanza ufisadi mda mrefu kwa maelezo tajwa,chadema na hasa katibu mkuu chadema ambae ndie mwajiri mkuu hukujua hilo????? Chadema ebu kuweni makini kama kweli mntaka 2015 muongoze nchi msifanye mambo kwa mzaha mzaha!

uhasibu wa halmashauri ni tofauti na uhasibu wa taasisi.

Uhasibu ni idara, haiwezekani akawa peke yake.

Financial statements haziandaliwi na mtu mmoja.

Uhasibu si wizi, hasa katika taasisi sababu ya mfumo wake (IAS).

Halmashauri ndo kuna wizi sababu ya mfumo wake (IPSAS)
 
Majibu yako hayajitoshelezi,kama katibu mkuu ulipaswa kuyafanyia kazi maelezo au hoja na si kupayuka ni mtu wa mitaani pekee ndie anaeweza kujibu hivi.
tz guys are so bogus such ways. . . . .how dare you argue with a great person this way! Don't your personal senses alert you that, this is a golden chance with him so you must exploit all senses to create strong argument against him? You keep thinking its so easy to win that status of Dr. Slaa! Maskini watz!
 
tz guys are so bogus such ways. . . . .how dare you argue with a great person this way! Don't your personal senses alert you that, this is a golden chance with him so you must exploit all senses to create strong argument against him? You keep thinking its so easy to win that status of Dr. Slaa! Maskini watz!

Hawabishani na dr slaa hapa wanachosema inakuaje chadema inafuga jambazi?????
 
A serious discussion is reduced to fanatic!

utter nonsense! Eti alikuwa bingwa wa 'ku-lobby', uhasibu is a profession, ukisha 'lob' unaweka wapi sasa? Debit au credit? Unaandika kwenye statement ipi? Owner's equity au income statement?
 
tz guys are so bogus such ways. . . . .how dare you argue with a great person this way! Don't your personal senses alert you that, this is a golden chance with him so you must exploit all senses to create strong argument against him? You keep thinking its so easy to win that status of Dr. Slaa! Maskini watz!
Hii lugha ilikuja nchini kwa meli. Bora hata ungetumia lugha ya mama yako ungeeleweka vizuri kuliko kutumia lugha ya kigeni.

Jaribu kutafsiri bandiko lako kwa lugha ya taifa ili utusaidie ambao hatukuipokea hiyo lugha uliyotumia bila kuielewa.
 
tz guys are so bogus such ways. . . . .how dare you argue with a great person this way! Don't your personal senses alert you that, this is a golden chance with him so you must exploit all senses to create strong argument against him? You keep thinking its so easy to win that status of Dr. Slaa! Maskini watz!

mkuu! Currently in Tz kuna watu na viatu. Some have been injected with 'false serum' which makes their mind evil. Viatu
 
Uhasibu sii Siasa, kama alivurunda ni kwa ajili ya weakness ya maboss wake ilautaratibu na principle zikifuatwa hakuna kinachoharibika,akiharibu mkondo wa sheria utafuata.

haswaaa! Si wafanye auditing? Watu wana evil mind kwamba wahasibu ni wezi
 
umepost saa 6:22 usiku, huna mume! Black widow
Hivi wewe unafikiri jamiiforums inafunguka kwa watu walioko Tanzania peke yake. Umemuuliza akakwambia wakati anapost alikuwa Tanzania.

ni bora kufahamu kama hufahamu kuliko kujifanya unafahamu wakati hufahamu.

Hizi ni akili za BAVICHA.
 
Aah kwani si ndio huyu mwaluisi alikuwa anamgegeda hawa ngulume mpaka vi futa jasho vyote vya yule mama huyu jamaa alivimaliza akahakikisha familia ya ngulume imebaki patupu tunamjua sana amezunguka humo tamisemi sana kila alikokwenda aliwapiga huyo jamaa ni noma na dr lazima utete hili kwani hata wewe sio msafi kipesa.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom