Huyu ndio muhasibu mkuu wa CHADEMA

Huyu ndio muhasibu mkuu wa CHADEMA

Status
Not open for further replies.
ITAKAPOBAINIKA ni BORA AKAJIENGUA auAKAFUKUZWA KULIKO KUFICHA UCHAFU ULIOOZA
 
mbona unaandika utumbo ndg,au na ww ni wale wale wa taarabu kama fastjet? mara kafanya halmashauri nyingi,hv mwizi atafanya halmashauri nyingi? mara unajitekenya mwenyewe alikuwa bingwa wa ku lob kama co kuidharirisha ccm kwa kuwa kumbatia wezi kwa mujibu wa hoja yako ni nini? na mwisho wa ck unaxema aliiba mbozi na hujatuambia halmashauri zingne zipi kafanya na kuchukuliwa hatua gn kwa huo wizi wake,na hapo mbozi hata evidence hujaweka,na mwisho wa ck kwa maelezo yko inaonesha jamaa aliacha kwa hiari yake mwenyewe bila kufukuzwa,mwizi gani uyo? Na madiwani wako baada ya yeye kuacha kwa wizi wa hela walimchukulia hatua gn? Kweli ukiwa nyinyiem akiri inakuwa ya mgando,big up sn makamanda wa bavicha kwa ujenzi wa hoja. Cc ben sa8.
 
Dr.W.Slaa
===>Mleta mada hajakosea hata kidogo,ichukueni hii kama taarifa na muifanyie kazi
===>Kama huyo Bwana yupo na mmemuajiri na mkigundua kuwa ana makosa mumuondoe kwenye hiyo nafasi
===>Jitahidini kufanya kazi kitaalamu kidogo,kabla ya kuajiri watu angalau mfanye ka "Vetting hata kadogo tu" si mna kitnego cha usalama?kazi yake ni nini?mojawapo ya majukumu yake ni kuangalia watu wa kuajiri.
===>Mnalalamika kila siku kuwa kuna watu wanavujisha siri za chama,kama hamna utaratibu wa kuajiri mnategemea siri zisivujue?
===>Nina wasiwasi na majibu ambayo siku hizi umekuwa ukijibu hapa JF,nina wasiwasi kama unajibu wewe mwenyewe,kama kuna Admin umempa asimamie acc yako hapa JF mwambie akuulize nini cha kujibu kabla hajakurukupa,haya majibu sio mazuri na hayajitoshelezi kabisa.
===>Kurugenzi ya habari ya CDM inafanya kazi gani?au bado wamelala mpaka saa hizi?wao ndio wanawajibika kujibu vitu vidogo vidogo kama hivi.
Nakuunga mkono Kurugenzi ya habari imelala ama ni kama hawatambui wajibu wao sitegemea Dr.Kujibu tena vitu vya aina hii.Wakati mwingine ni bora kuambiana ukweli.
 
Wana JF,
Nilisha eleza matatizo mengi waliyonayo Chadema, siku nyingi kuanzia;

1. Chama chenyewe (Chadema)
2. Aina ya Uongozi wao (Kidini/Kikanda)
3. Utawala (Ajira zao)

Hata 'delegation of power' kwao hawa jamaa ni matatizo. Hilo la Mhasibu ni moja tu yako mengi hayafai ndani ya CDM.

Lakini tuwape muda, watapita kama wengine walivyopita.

NKUU SINDE

mangi naona uko mzingoni, chadema kilikuwepo kipo na kitaendelea kuwepo..wewe ungekuwa na akilizako timamu ubfetafuta chama cha kuhamia siyo huo uozo ccm kila kukicha mnatukanwa na nape akiwaambia chama chenu ni wachanga iweje mchaga kama wewe bado uko ccm au wewe chizi hujitambui au hicho kicheyo kinakulevya( rais hatotoka kazikazini by uvccm mpwani)
 
Heshima yako Dr,

Mimi sikukosoi ila nakushauri tu kuwa siku nyingine ungemjibu mleta mada kuwa mhasibu mkuu wa chadema ni nani na aliajiriwa kwa vigezo vipi

Je nafasi ya kazi ilitangazwa?

Kama ilitangazwa, kwenye gazeti lipi?

Pia tungependa kujua kama unamfahamu huyu mtu anayeitwa Mwaluisi tafadhali.

Nadhani majibu hayo kama yangetolewa ungekuwa ndio mwisho wa hii thread ....

Akirudi kujibu hoja hii... nampa kura 2015
 
Lakini pia unapoibua hoja, lazima utakuwa na sababu tosha za kusema hivo; "proof beyond doubt".

Ingefaa sana endapo mtoa mada angekuwa na ushahidi wa kutosha juu ya alichosema.

Na endapo amezusha tu, basi hayuko sahihi hata kidogo na kwa kosa hilo anastahili adhabu kali ili iwe fundisho kwa wengine wenye tabia kama yake.
 
Janjaweed,
Mhasibu Mkuu ni lazima atakuwa ameajiriwa. Ili wana JF wakuamini weka ushahidi wa kuajiriwa kwake kwa nafasi ya Mhasibu Mkuu. Vinginevyo ni propaganda. Aidha Kama ni kweli amevurunda kwenye Halmashauri nyingi na baado yuko mitaani, waziri wa Tamisemi ni kwanini asijiuzulu kwa uzembe?

Mkuu with all due respect
Kwanza kabisa nianze kwa kusema sina imani sana na ID hii tena kama kweli majibu haya umeyatoa wewe kama Dr Slaa au mtu mwengine..............

Hoja iliyopo mezani ni awe muhasibu mkuu au karani wa mahesabu or whatever kuwa amevurunda. lakini sasa kama utachukulia kuwa kwake huru kutokana na uzembe wa CCM na vyombo vyake vya dola ndio kuhalalisha mdhambi yake nadhani ni kukosa hoja na umakini kuliko pitiliza. List of shame si walikuwa wanadunda mitaani?

Halafu hizi tabia kama za kina Ben Saanane za kujua kutuhumu pale mnapohisi bila ushahidi just kwa kuunganisha matukio. lakini mnapo tuhumiwa ninyi mnataka tuweke ushahidi hata kwa vitu vipo wazi kabisa. ushahidi gani unataka uwekwe hapa?

Wewe kama katibu mkuu nilitegemea ama ukanushe au kama huna taarifa sahihi kuhusu huyo bwana fanya uchunguzi wako chukua hatua vingnevyo hii Id ina walakini
 
Last edited by a moderator:
pia nafikiri dr slaa ni kheri ungekaa kimya kuliko kuja kujibu majibu mepesi mepesi,hata nami bado cjakuelewa,wajibu wana jf ni mkweli uyo mtu ni mhasibu mkuu? ni kweli ameajiriwa? je ni kweli uyo mtu ni mwizi? maana naamini kabla haja ajiliwa mlimchunguza kwa umakini ko mnataarifa zake sahihi,haya ndo ulipaswa uyajibu,na kusema kurugenzi ya hbr ndo ijibu mbona umechangia thread wkt ww ni m2 mkubwa mwenye majibu,ndo maana 2nasema ni kheri ungekaa kimya,pia makene na mnyika mkwapi kujibu hili mbona post zikiwahusu mnajibu haraka sn?
 
pia nafikiri dr slaa ni kheri ungekaa kimya kuliko kuja kujibu majibu mepesi mepesi,hata nami bado cjakuelewa,wajibu wana jf ni mkweli uyo mtu ni mhasibu mkuu? ni kweli ameajiriwa? je ni kweli uyo mtu ni mwizi? maana naamini kabla haja ajiliwa mlimchunguza kwa umakini ko mnataarifa zake sahihi,haya ndo ulipaswa uyajibu,na kusema kurugenzi ya hbr ndo ijibu mbona umechangia thread wkt ww ni m2 mkubwa mwenye majibu,ndo maana 2nasema ni kheri ungekaa kimya,pia makene na mnyika mkwapi kujibu hili mbona post zikiwahusu mnajibu haraka sn?

Mkuu Id hii ya Dr Slaa tatizo hatumii peke yake, usikute hayo majibu katoa mama junia
 
Dr. Slaa, jibu lako ni zuri, lakini pia sio zuri

ili mtu aajiriwe ni lazma awe vetted, hivyo naamini mlifanya vetting, pamoja na hayo, tena hasa kwa wahasibu, inapotokea mengine yanaibuka basi mwajiri hufanya chunguzi haraka, mimi kama mwajiri hufanya hivyo

kuhusu mimi kuweka ushahidi, nadhani umepotoka, aliyeleta mada sio mimi, ila nimechangia tu.... Tena wewe uko best placed kusema endapo ni mwajiriwa wako, katika hiyo nafasi au nyingine yoyote chamani

Kuhusu kujiuzulu kwa waziri wa tamisemi, je unazungumzia waziri gani? Inakuaje endapo huyu bwana alikua tamisemi miaka ya nyuma na si chini ya waziri wa sasa? Vipi mfumo wetu...unaoufahamu vizuri,would you rush to judge waziri au katibu mkuu wa wizara.?

Swali la mwisho.... Unamtetea huyo bwana au vipi?


i smell something bad here

Janjaweed kweli huyu dr siku hizi anachanganyikiwa vibaya ina maana kwakuwa waziri wa tamisemi alimess up basi na wao sukuma twende kwa mtindo huu tutafikia siasa zinakuwa vyanzo vya uchafu wa nchi mambo kama haya.majibu hayana tofauti na mtu wa darasa la saba
 
Last edited by a moderator:
Dr. Slaa, jibu lako ni zuri, lakini pia sio zuri

ili mtu aajiriwe ni lazma awe vetted, hivyo naamini mlifanya vetting, pamoja na hayo, tena hasa kwa wahasibu, inapotokea mengine yanaibuka basi mwajiri hufanya chunguzi haraka, mimi kama mwajiri hufanya hivyo

kuhusu mimi kuweka ushahidi, nadhani umepotoka, aliyeleta mada sio mimi, ila nimechangia tu.... Tena wewe uko best placed kusema endapo ni mwajiriwa wako, katika hiyo nafasi au nyingine yoyote chamani

Kuhusu kujiuzulu kwa waziri wa tamisemi, je unazungumzia waziri gani? Inakuaje endapo huyu bwana alikua tamisemi miaka ya nyuma na si chini ya waziri wa sasa? Vipi mfumo wetu...unaoufahamu vizuri,would you rush to judge waziri au katibu mkuu wa wizara.?

Swali la mwisho.... Unamtetea huyo bwana au vipi?


i smell something bad here


Dk Slaa hapaswi kuja hapa kuthibitisha kama aliyetajwa ni mwajiriwa wa Chadema au la, wa kuthibitisha ni mwenye kuteta tuhuma hiyo, na ndio kanuni za ushahidi, hata hivyo kuzungumzia kwamba kuna uzembe katika Tamisemi, tukiwatetea tamisemi basi tuichukulie hatua serikali kwa sababu waziri anaweza kubadilishwa lakini kwa miaka yote tumekuwa tukiongozwa na serikali ya Chama cha Mapinduzi inayobadilisha mawaziri wasiochukua hatua. Tusipoona tatizo kwa Waziri basi tuone tatizo kwa Chama kinachounda serikali isiyochukua hatua
 
I wish na wengine viongozi wangekuwa verified users!!!!!!

Yawezekana tungekuwa tunaona na kujua mengi sana juu yao kwa kupitia maandiko yao
 
Aah kwani si ndio huyu mwaluisi alikuwa anamgegeda hawa ngulume mpaka vi futa jasho vyote vya yule mama huyu jamaa alivimaliza akahakikisha familia ya ngulume imebaki patupu tunamjua sana amezunguka humo tamisemi sana kila alikokwenda aliwapiga huyo jamaa ni noma na dr lazima utete hili kwani hata wewe sio msafi kipesa.

Duh! tutajua mengi sana humu, haya kijana endelea kufunguka inaonekana unajua mengi kuhusu huyu mtu!
 
Dk Slaa hapaswi kuja hapa kuthibitisha kama aliyetajwa ni mwajiriwa wa Chadema au la, wa kuthibitisha ni mwenye kuteta tuhuma hiyo, na ndio kanuni za ushahidi, hata hivyo kuzungumzia kwamba kuna uzembe katika Tamisemi, tukiwatetea tamisemi basi tuichukulie hatua serikali kwa sababu waziri anaweza kubadilishwa lakini kwa miaka yote tumekuwa tukiongozwa na serikali ya Chama cha Mapinduzi inayobadilisha mawaziri wasiochukua hatua. Tusipoona tatizo kwa Waziri basi tuone tatizo kwa Chama kinachounda serikali isiyochukua hatua

Hebu tumia akili poyoyo wewe kama anaweza kuchukua chopper na kuzunguka nchini kuimarisha chama kuna ugumu gani kutype ukweli juu ya hili??!!!!!

Ushahidi wa chama kuwa hakijaimarika huwa anautoa wapi????!!!!

Mnapotosha viongozi wenu kwa kushindwa kuwambia ukweli wanapoteleza au umakini wa kujenga hoja huwa unakuwa pale tu wanapoikosoa CCM na serikali iliyo madarakani???!!!!!!

"Kuna usemi unasema kuweka daraja la kiutendaji sio kazi ila kubaki na daraja hilo katika utendaji ndio kazi"

Msipokuwa makini hii miaka miwili kuendea uchaguzi inaweza kuwa na mshangao mkubwa kutokana na makosa kama haya mnayoshindwa kuambiana ukweli!!!!!!!

Cc Nicholas and Ben saanane
 
Bwana Mtimbichi usichanganye siasa, ushabiki wa kisiasa na Makosa mbali mbali ya kikazi. Hebu tuambie huyu Mhasibu ameshitakiwa mahakamani na waajiri wake mara ngapi? amepatikana na hatia mara ngapi na alihukumiwa nini? Alifungwa au alitozwa faini? Kama hayo huna, basi huna sababu ya msingi ya kumsakama.
 
mi sioni shida hapo,kama hapo alipo anafanya kazi kwa maadili,its poa tu cdm kanyaga twende
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom