Wenzio mbona wanasema huwa wanaona raha kuzama?
Mi siwezi kwakweliWenzio mbona wanasema huwa wanaona raha kuzama?
Aisee mimi huwa nawabishia pia eti mtu anasema anapenda kushika mike khaa wanashindwa tu kusema wanalazimika kufanya hayo kwaajili ya wenzao, kifupi hayo yote yanafanyika katika harakati za kujipendekeza[emoji3][emoji3]Ulitaka waseme sio raha ili?
Wale wazee wa dakika 2 ndo silaha yao hiyo
Utunzi wa story kama hizo unahitaji muda mkuu.Kuendelea tena imekuwa story ya shigongo mkuu
Aisee mimi huwa nawabishia pia eti mtu anasema anapenda kushika mike khaa wanashindwa tu kusema wanalazimika kufanya hayo kwaajili ya wenzao, kifupi hayo yote yanafanyika katika harakati za kujipendekeza[emoji3][emoji3]
Unakosa raha weweMi siwezi kwakweli
Mimi sio msaniiKwani wewe rap vipi hupendi?
Aaaa bhanaMimi sio msanii
Hehehe kumbe wewe unapenda kutendwa na sio kutendaAaaa bhana
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Unasema kweli?Unakosa raha wewe
Ndioo[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Unasema kweli?
Hehehe kumbe wewe unapenda kutendwa na sio kutenda
Daah aisee usinifanye nikatapike asubuhi yote hiiWatu wanapenda kile kimininika kikimwagiwa ndani wakati wa ku-perform
Halafu wewe vipi bhana
Aaaa bhana basi wahuni ule mzigo wa kwanza lazima tudondoshee kulaDaah aisee usinifanye nikatapike asubuhi yote hii