kurlzawa
JF-Expert Member
- Jan 23, 2018
- 16,694
- 20,658
[emoji23]malizia kama kweli unafanya hip hop.Mnyonye mpaka mku....
[emoji23]malizia kama kweli unafanya hip hop.Mnyonye mpaka mku....
[emoji23]malizia kama kweli unafanya hip hop.
Nipe Mimi nilambeHutaki chumvi wewe
[emoji3][emoji3][emoji3]utaachwaMi ni mtundu ila hilo nimeshindaga kufanya
OvyooZa jioni wadau! Ni jirani yangu huyu single mama. Tuna kawaida ya kuonana usubuhi anapoondoka maana gari yake anaipaki katikati ya nyumba anayoishi yeye na ninayoishi mimi ingawa hii gari sijawahi kumuona akiendesha.
Kuna siku mida ya mchana ametoka nje anaiangalia angalia nikamtania "hee jirani hii gari itaota majanii...kwanini huiendeshii?" Wee naogapaa.sijui nimtafute dereva anifundishee.... alijibu kwa lafudhi ya pwani pwani hivi. Naukimwangalia ni wale wamama mashallaa.mweupeeee.nyuma amefunga hatari na hata lile gari akili yangu iliniambia atakua kahongwa tu. Maana mienendo yake haieleweki hata kidogo.
Kwa makadirio anacheza kwenye miaka 46 mpaka 48 hivi. Ana mtoto mmoja tu.ni binti ambae yuko kidato cha tatu. Usipoangalia aisha atakuja kuiendesha hii gari kabla yako oohoo.nilimtania. Akajibu nyooo aisha aje kuiendesha hii gari? Hahaa siyo leo... na wanavyo wabana shuleni kwao hahaa. We fikiria salum.. aisha naonana nae mara mbili tu kwa mwaka.na kwa sababu huku ni mbali likizo nyingi anakuaga hukoo mtwara.kwa mama zake wadogo.
Kwani aisha anasoma shule gani? Nilimuuliza.... Mhuu yuko shule moja ya ya wanawake tupu mbeya huko.yaani kama wanyakyusa hawajamsaga mwanangu hukoo.sijui... "hee kwanini sasa unasema hivyo? Nilimuuliza" ..Akajibu.. we salum wewe yule ni mwanangu lakiniii..aa aah kuna kitu lazima anafanya... maana mara ya mwisho alipokuja likizo nilikua hata simuelewi elewi yanii.... na macho yake sijui yamekuajee!!..yamelegea legea tu yanii.
Lakini ghafla nikapata shauku ya kutaka kumfahamu zaidi mwanae.maana mara ya mwisho namuona alikua ndiyo kamaliza darasa la saba. Ni kabinti kazuri sana kama mama yake tu.we fikiria huyo aisha kipindi tu yuko darasa la saba kiuno cha kuvalia kanga na kanga ikakaa kiunoni alikua nacho. Lakini leo mtoto aisha yuko form three.lazima kuna maungo yameongezeka tu. Nikaendelea kumdadisi habari za mtoto wake lakini akanikatisha.."Enhee salum. Aliniita.. ..hivi unaweza ukanitafutia dereva wa kunifundisha gari? Maana siitendei haki kuipaki hapa". Aliuliza huku akiniangalia.kumaanisha huyo dereva anahitajika muda ule ule..... Nilicheka kidogo na kumwambia siwezi kumtafita dereva kutoka mbali huko wakati hata mimi naweza nikamfundisha vizuri tu...... aaa salum basi naomba tuanze hata saizi unifundishee.natia huruma mamaakoo...nina gari hata siliendeshii? Kweli?... alinibembeleza.. salum pleeease.kama una kazi nyingine naomba basi nitakua nakulipa babaangu.
Nikamwambia hakuna haja hata ya kunibembeleza mama Aisha... nitahakikisha unakua dereva mahiri kushinda hata mimi... tukacheka kisha tukaingia kwenye gari.
Tukiwa ndani ya gari huyu mama akiwa amekaa kutokana na bodi lake lilivyo.sketi aliyoivaa ikawa imejivuta kwa juu na kuacha nusu ya mapaja yake nje.Nilidata kutokana na uzuri wa rangi yake.paja nenee. Nikaanza kumuelekeza...haya kanyaga hapa.. uskani shika hivi anafuata, lakini muda mwingi akawa anautumia kuivuta sketi yake kwa chini ili kufunika mapaja yake. Mimi namchora tu anavyohangaika kuyafunika.. nikamfundisha sana ikafika muda tukasimama maana tulienda kwenye kiwanja cha mpira.
Simu yake alikua ameiweka katikati ya mapaja huku amebana miguu..mara ikaanza kuita kwa vibration.iliita muda mrefu tu hakupokea.jina lilisomeka "Devy"..nikajiambia moyoni.."hili li devy lazima ndiyo lililonunua gari hili". Nikamwambia pokea sim wewee..akasema akakataa kwakusema "mm mmh" ana macho mazuri huyu mama achaa... tukakaa kimya kidogo.nikajiuliza huyu mama ni muongeaji sana lakini mbona kawa mpole ghafla? nikatesti zali.huenda likawa la mentali....nikamwambia daa mama aisha ukikaa kimya unapendeza sana. Yani saana. Akaniangalia tu likini hakukasirika.nikaendelea..."unavutia sana we mwanamke.sifikirii kama kuna mwanaume atakaa pembeni yako na akajuta... una kila kitu cha kufanya mwanaume rijali akatamani hata kuugusa hata unywele wako tu ili nafsi yake iridhike... look at your lips...damn..soo sexy... akaniangalia kwa macho malegavu sana.naona maneno yangu yamemnyegesha hatarii.
Akawa anaisugua sugua miguu yake mara akunje nne..mara daa ITAENDELEA
Ebu ngoja kwanza...INAENDELEA....
Huyu mama alikua na hali mbaya sana muda ule nilipokua nampa yale maneno matam matam, nikaweka mkono wangu kwenye mapaja yake ambayo kwa sehemu kubwa yalikua wazi akawa ametulia tu, nikamtanua mapaja na kuingiza mkono ndani ya sketi yake taratibu. Nikaanza kumpapasa juu ya chupi huku namtia madole... mama wa watu akawa anang'ata ng'ata tu midomo yake mizuri.minene.
Nikavilaza viti ndani ya gari nakuanza kumla mate kwa hisia kali sana... huyu mama nilikua namtamani sana toka kitambo. Naona denda nililompa lilimuingia hadi moyoni maana alikua anagugumia ndani kwa ndani... nikamminya matiti na kulitoa titi moja nje ya blauzi.nikalitoa lingine nikayanyonya kisha nikamnong'oneza sikioni "we mama leo nakut*mba humu humu".. nilimwambia maneno hayo huku nimemtia vidole viwili.vimezama vyote. Fasta nikaanza kumvua sketi.imefika katikati ya magoti akaanza kuirudisha juu.."noo salum... noo..siwezi.siwezi kufanya hivyo....aa aah hapana.. mimi najihemu salum aa aah".. Aliongea maneno hayo huku akihema sana kutokana na mushkeli niliyompa.... Nikamwambia. Mama Aisha.. kwani mimi nimesema hujiheshimu? hivi nimekuonesha hata kwa ishara kua hujiheshimu? Najua kua unajiheshimu thats why. Akanikatisha.thats why nini salum? Ee? Thats why ninii? We huoni kwamba.yani kabla hajamaliza hayo maneno yake nikasema kimoyo moyo "huyu mama hanijui huyu..mimi ndiyo salumu.. mtoa hukumu.. ukinionesha mkeo nakudhulumu.. nakula vutu vyote lakini hasa vitamu".
Nikamvua sketi kwa nguvu.sogeza chupi pembeni.nikaanza kula nyama mbichi... nilimnyonya sana kule chini.nyonya saana. Maskini mama wa watu akanogewa jinsi kijana ninavyozama uvinza kuchimba chumvi.. kanipanulia miguu yote mwaaa huku anaguna guna na miguu ikimtetemeka.nikamgeuza kifudi fudi...makalio yakawa juu mama wawatu hana kipingamizi sasa hivi. Nikaanza kuyaminya minya makalio yake.nayatanua nayarudisha anaitikia tuu...nataka nianze tu kumnyonya kule kwingine mara kioo cha gari kinagongwa..... Funguaa.. We fungua.. sijui ni kina nani.
ITAENDELEA. kuna kazi imejitokeza kidogo
Kaanzishe uzi wako bob... ACHÀ UFAMBAINAENDELEA
Baada ya kuona simu yake haikupokelewa Devy aliamua kumtafuta dogo mmoja ambaye alikuwa house boy wa huyu maza dogo akamwelekeza tulipoenda kumbe kipindi tunafanya yote haya Devy alikuwa anatuona sijui aliset nini tu kwenye hili gari alo muhonga huyu maza.
Fungua fungua ...Ikabidi maza avae haraka haraka ila shombo ya papuchi ilitema hatari basi jamaa kumbe alikuwa mjeda akatupeleka home kwake akasema chagueni nianze na nani? mara akachukua kakopo ka mafuta ...
ITAENDELEA
HahaaKaanzishe uzi wako bob... ACHÀ UFAMBA
😂😂😂🤣🤣INAENDELEA
Baada ya kuona simu yake haikupokelewa Devy aliamua kumtafuta dogo mmoja ambaye alikuwa house boy wa huyu maza dogo akamwelekeza tulipoenda kumbe kipindi tunafanya yote haya Devy alikuwa anatuona sijui aliset nini tu kwenye hili gari alo muhonga huyu maza.
Fungua fungua ...Ikabidi maza avae haraka haraka ila shombo ya papuchi ilitema hatari basi jamaa kumbe alikuwa mjeda akatupeleka home kwake akasema chagueni nianze na nani? mara akachukua kakopo ka mafuta ...
ITAENDELEA
[emoji23][emoji23][emoji23] Wewe utapata raha ila mateso nitapata mimi[emoji3][emoji3][emoji3]utaachwa
Wenzio mbona wanasema huwa wanaona raha kuzama?[emoji23][emoji23][emoji23] Wewe utapata raha ila mateso nitapata mimi